๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 28, 2024, 07:03:39 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 4 [5]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ปืน กับ ยีนส์  (อ่าน 9610 ครั้ง)
INTERCEPTER - รักในหลวง
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 155

ไปช้าๆ.... มองโลกได้เยอะขึ้น

« ตอบ #60 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2009, 02:17:58 PM »

บังเอิญผมเป็นคนไม่ชอบนุ่งยีนส์ครับ เลยไม่รู้จะเปรียบเทียบกับอะไรดี
สาเหตุที่ไม่ชอบเพราะซักยากครับ เปลืองผงซักฟอก ขยี้ออกยาก เลยไม่ชอบ
นุ่งยีนส์เท่าไหร่

ผมใส่ยีนส์เพราะไม่เปลืองผงซักฟอกครับ ...ไม่ค่อยได้ซัก ^_^
liger
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 4

Gun Is My Body And My Body Is Gun

« ตอบ #61 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2009, 02:21:30 PM »

ผมใส่ยีนต์ตลาดนัด กะ ปืนปากกา ครับ

(อันหลังนี่ล้อเล่นครับ)

Grin Grin Grin

ถ้าคุณเป็นคนดี ปืนของคุณก็จะเป็นเด็กดี และมอบพลังให้คุณ ปกป้องคนดีจากคนไม่ดี
Bank_99
Full Member

คะแนน 23

เกิดมาใช่อื่น เพื่อผืนแผ่นดินไทย...

« ตอบ #62 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2009, 07:34:04 PM »

ขอแจมด้วยคนนะคับ

ของผม Levi's กะ ควายสุพรรณ ของจตุจัตรคับ

ไม่เปลืองฟองซักฟองคับ เพราะ ปีนึงจะซัก 1-2ครั้ง เน้นตากแดด

คู่กะ มินิคูก้า แล้วก้อ เร870 คร้าบ...

โปรดอย่าถามว่าประเทศนี้ให้อะไรแก่คุณ  แต่จงถามตนเองว่าได้ทำอะไรเพื่อประเทศนี้แล้วบ้าง
หน้า: 1 2 3 4 [5]
  พิมพ์