๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 30, 2024, 09:28:33 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 ... 9
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: Colt M4-.22 ถอดประกอบหน้า 5  (อ่าน 69142 ครั้ง)
Thanapong รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 366

ไม่มีดินผืนใดมีความหมาย เท่ากับผืนดินไทย ของคนไทย

« ตอบ #30 เมื่อ: กันยายน 03, 2009, 09:13:50 PM »

ผมเองก็ใช้แผนลับนะครับ คานเหวี่ยง 357 นี้ครับ

ดิ โอลดิ์ สยาม
ขวานทื่อ ต้องฟันให้หนัก
Hero Member

คะแนน 206

« ตอบ #31 เมื่อ: กันยายน 04, 2009, 04:22:31 AM »

ผมเองก็ใช้แผนลับนะครับ คานเหวี่ยง 357 นี้ครับ
จุ๊ย์ๆๆๆ....แผนลับ ต่างกับของลับ หากถูกเปิดเผย จะเสียการ::005:: คิก คิก คิก คิก
อย่าให้รั่วเชียวนา...เอ้า ช่วยเสกคาถากำกับให้...เพี้ยง อย่าเดี้ยง เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

อย่าอยู่อย่างอยาก...ถ้าสนองตัณหาไม่ได้ ก็ให้รีบปล่อยวาง
Skydiver_รักในหลวง
คารมเป็นต่อ รูปหล่อเป็นรอง
Hero Member

คะแนน 1275

ไร้สาระโดยสิ้นเชิง

« ตอบ #32 เมื่อ: กันยายน 04, 2009, 12:51:56 PM »

สุดยอดทางพร้าวเลยคับ

น่าสุดใจจัง

อยากลองมั้งอ่ะ Shocked

จงยิ้มสู้เมื่อความตายมาเยือน...
Hero Member

คะแนน 206

« ตอบ #33 เมื่อ: กันยายน 04, 2009, 08:41:39 PM »

สุดยอดทางพร้าวเลยคับ

น่าสุดใจจัง

อยากลองมั้งอ่ะ Shocked
ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊ากมองออกเลยว่าสุดจริงๆ เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

อย่าอยู่อย่างอยาก...ถ้าสนองตัณหาไม่ได้ ก็ให้รีบปล่อยวาง
oncb77
ปีนี้อดซื้อปืน ..เพราะ....
Full Member

คะแนน 49

« ตอบ #34 เมื่อ: กันยายน 05, 2009, 10:35:55 PM »

.... ยั่วกันไป ยั่วกันมา .... M 4 ผมยังไม่ได้ไปเอาเล้ยยยยย ..... วันศุกร์ว่าจะแอบเข้า สน.สก. ไปจอง
SW 1911 ซะกะหน่อย เผื่อ ปีหน้าฟลุ๊ค มีเงินมาพอดี .... แหะ  แหะ .... หวังฟลุ๊ค อีกแล้วผม ..... อ๋อย

เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม รู้จักฉกฉวยโอกาสจับจอง...ชีวิตจะก้าวหน้า...แต่เรื่องมีภรรยาจะยืดระยะออกไป...ฟันธงครับ เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม
แหม แหม .... ท่านดิ โอลดิ์ วิเคราะห์ยังกับตาเห็นเลยครับท่าน .... เรื่องมีภรรยายืดไปไม่ได้แล้วครับ ... ถึงตายแน่ ..
เดี๋ยวมีลูกไม่ทันใช้ .... ปีนี้ย่าง 34 แย้ว .... แฟนผมก็จะ 27 แล้ว ..... ที่สำคัญ ช่วงนี้ พ่อตาไม่ค่อยคุยด้วย ... จบจาก
จบจากโครงการ M 4  คงพัก นิดหน่อย ส่วน SW 1911 แล้วแต่บุญพาวาสนาส่งครับท่าน .... ขอมีเมียก่อนเด้อ... น้ำลายหก
Hero Member

คะแนน 206

« ตอบ #35 เมื่อ: กันยายน 06, 2009, 06:04:27 AM »

ผมดูจากรูปแล้ว(เสื้อเหลืองตามรูป)  ผมว่ารีบแต่งเถอะครับ..ขออภัยจริงๆ ท่านท้องก่อนแต่ง หรืออ้วนครับ  ไหว้ ไหว้ ไหว้
อายุ 34 ปื แต่หน้าท้องยังกับ 54 ปี...ผมเองใกล้เกษียณแล้ว เด็กๆยังชมว่า ผมพี่ๆย้อมหรือปล่าว. หรือพี่ๆมีเงินซื้อปืนหมด เมื่อไรจะมีครอบครัวเสียที
ผมก็ไม่รู้ตัวเองว่าที่หล่อทนเนี่ย แพ้ฝุ่น หรือแพ้ขี้เถ้า เพราะผมไม่เคยใช้ครีมอะไรเลย...ฮิๆๆๆ หยอกเล่นน่ะครับ...แต่ ออกกำลังกายทางอื่นบ้างนะครับ
ยิงปืนอย่างเดียวมันไม่ได้ช่วยสร้างกล้ามเนื้อมากนัก ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

oncb77
Full Member

คะแนน 49

« ตอบ #36 เมื่อ: กันยายน 06, 2009, 09:39:21 AM »

... ใช่แล้วครับ ... ผมท้องก่อนแต่งมาได้เกือบๆ 10 ปี แย้วววว ...ไม่คลอดซักกะที ... ปีหน้าจะไปเข้าโปรแกรม
ลดน้ำหนักแล้วครับ ..... อิอิ..... โดนไฟท์บังคับจากแฟนแล้ว ..... เพราะว่ายิ่งอ้วน ยิ่งยิงไม่แม่น ..(ปืนนะครับ.อิอิ.)
oncb77
Full Member

คะแนน 49

« ตอบ #37 เมื่อ: กันยายน 06, 2009, 09:49:35 AM »

.... อาจารย์ได้มาเมื่อไหร่  .... เค้ายืมยิงบ้างสิ .... แต่ก่อนอื่น ลองไกลๆ 100-200 หลา ให้เพื่อนๆ ดูหน่อยนะครับ ..
แรงๆ อย่างนี้ ..... คงถูกใจอาจารย์ ..... ได้ข่าวว่าเรื่อง โบชัวร์ปืนยาว ใกล้มาแล้ว ... สิ้นเดือนกันยายน อาจได้เห็น
Hero Member

คะแนน 206

« ตอบ #38 เมื่อ: กันยายน 06, 2009, 11:50:24 AM »

... ใช่แล้วครับ ... ผมท้องก่อนแต่งมาได้เกือบๆ 10 ปี แย้วววว ...ไม่คลอดซักกะที ... ปีหน้าจะไปเข้าโปรแกรม
ลดน้ำหนักแล้วครับ ..... อิอิ..... โดนไฟท์บังคับจากแฟนแล้ว ..... เพราะว่ายิ่งอ้วน ยิ่งยิงไม่แม่น ..(ปืนนะครับ.อิอิ.)

Huh Huh Huh ผมว่าเอาเด็กออก จะลดได้เร็วกว่าเข้าโปรแกรมนะครับ... ไหว้ ไหว้ ไหว้
ชีวิตท่านคงสบาย...หุ่นจึงได้สยายแบบนี้  ผมเองถูกเพื่อนแซวว่า  ท้องแห้งเหมือน-มา  จึงลำบากตลอดชีวิต
อายุ 34 ปี มีสตางค์ซื้อปืนเหมือนถูกเรียงคิว   สมัยก่อน สิ้นเดือนผมยังต้องเก็บเงินซื้อกาละมังซักผ้าอยู่เลย...
...M 4 คือเป้าหมายเดียวกัน...เกมส์ชิงธงจึงเกิดขึ้น...แต่สงสัยอดทั้งคู่..สโลว์แถมไม่ชัวร์อีกตะหาก เศร้า เศร้า เศร้า

oncb77
Full Member

คะแนน 49

« ตอบ #39 เมื่อ: กันยายน 06, 2009, 11:21:35 PM »

Huh Huh Huh ผมว่าเอาเด็กออก จะลดได้เร็วกว่าเข้าโปรแกรมนะครับ... ไหว้ ไหว้ ไหว้
ชีวิตท่านคงสบาย...หุ่นจึงได้สยายแบบนี้  ผมเองถูกเพื่อนแซวว่า  ท้องแห้งเหมือน-มา  จึงลำบากตลอดชีวิต
อายุ 34 ปี มีสตางค์ซื้อปืนเหมือนถูกเรียงคิว   สมัยก่อน สิ้นเดือนผมยังต้องเก็บเงินซื้อกาละมังซักผ้าอยู่เลย...
...M 4 คือเป้าหมายเดียวกัน...เกมส์ชิงธงจึงเกิดขึ้น...แต่สงสัยอดทั้งคู่..สโลว์แถมไม่ชัวร์อีกตะหาก เศร้า เศร้า เศร้า

ต้องได้สิครับท่านพี่.... เป็นกำลังใจซึ่งกันและกัน >>> ถ้าพลาด เดือนหน้า สน.สก.ของยาวๆ มีให้ดู
รูปไปก่อนแน่ๆ ครับ >>>> เคลียร์ศึกรอบนี้จบ จะพักคิดเรื่อง ทำ IS กับ สอบประมวล จะได้ตาหลับได้
ส่วนเรื่อง M 4 ....... ยังมีเหลือให้พวกเราอีกมากครับ วันศุกร์ที่แล้ว มีพี่รู้จักกันไปรับ บอกเต็มคลังเหล็ก

ปล. กระผมยังเอา ท่านดิโอลดิ์ และ ท่าน Atom เป็นต้นแบบในเรื่องอาวุธศึกษา แต่ยังตั้งอยู่ในหลักของเหตุและผล
และความพอเพียงครับท่าน ถ้าท้อง(ใหญ่ๆ ) ยังหิว  ร่างกายยังไม่สบาย  ชีวิตเราคงต้องมาก่อนเรื่องปืนเช่นกันครับ>> ไหว้
Hero Member

คะแนน 206

« ตอบ #40 เมื่อ: กันยายน 07, 2009, 12:35:03 AM »

ปล. กระผมยังเอา ท่านดิโอลดิ์ และ ท่าน Atom เป็นต้นแบบในเรื่องอาวุธศึกษา แต่ยังตั้งอยู่ในหลักของเหตุและผล
และความพอเพียงครับท่าน ถ้าท้อง(ใหญ่ๆ ) ยังหิว  ร่างกายยังไม่สบาย  ชีวิตเราคงต้องมาก่อนเรื่องปืนเช่นกันครับ
>> ไหว้

[/quote] เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม นั่นคือสัจจธรรมครับ...ผมเองก็มีเป้าหมาย และครรลองของชีวิตเหมือนกัน....

...เมื่อเกิดมาต้อง>เรียนเพื่อหาความรู้>เพื่อประกอบอาชีพ+มีทักษะชีวิต>เพื่อการมีรายได้>เพื่อพัฒนาคุณภาพชีวิต>
และเป้าหมายสุดท้ายเพื่อความร่มเย็นเป็นสุขของตนเอง คนในครอบครัว และคนรอบข้าง คิก คิก คิก คิก คิก คิก
........คำว่า ความสุขหมายถึง มีพอเพียง ไม่ขาด....แต่ถ้าไม่รู้จักคำว่าพอใจ คำว่าพอเพียงมันก็ไม่เกิด แล้วคำว่าความสุขคงหาไม่ได้เช่นกัน Huh
........ค่าของความสุขที่เพียงพอ มีค่าเท่าไร..ผมตีค่าไม่ได้ แต่มันหมายถึงบุญที่ได้ และสวรรค์ที่หวัง.. หลงรัก หลงรัก หลงรัก
........สิ่งที่ผมทำแล้วไม่เดือดร้อนใคร หากเกิดสุข ผมจะทำ เพราะนั่นคือกำไรชีวิตของผม....นี่จึงเป็นที่มาของ คนบ้าปืน... เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม
........แต่เมียก็บ่นบ้างนะครับ....ผมจะบอกเขาว่า  ผมอายุเท่านี้แล้ว วันนี้ถ้าไม่ใหญ่ ไม่มีอำนาจ แล้วจะให้รอวันไหน..เขาก็หุบปากโดยไม่มีเหตูผลที่จะโต้แย้ง คิก คิก

nutnet99 รักในหลวง
Jr. Member
**

คะแนน 1

« ตอบ #41 เมื่อ: กันยายน 07, 2009, 12:25:52 PM »

[img=http://img4.imageshack.us/img4/1664/dsc03092gi.jpg]
ออนุญาติเจ้าของกระทู้ครับผมลองแต่งเท่ๆดูครับเป็นตัวOPS อุปกรณ์เป็นของ BB GUNครับ
nutnet99 รักในหลวง
Jr. Member
**

คะแนน 1

« ตอบ #42 เมื่อ: กันยายน 07, 2009, 12:33:59 PM »

อ้าว รูปไม่ขึ้นอีกแล้วรบกวนท่านที่เข้ามาอ่านด้วยครับลองอีกทีครับ[img=http://img199.imageshack.us/img199/7335/dsc03093i.jpg]
Hero Member

คะแนน 206

« ตอบ #43 เมื่อ: กันยายน 07, 2009, 01:19:42 PM »

เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม สวยจังขอบคุณครับ ไหว้ ไหว้ ไหว้

~ Sitthipong - รักในหลวง ~
"วาจาย่อมมีน้ำหนัก หากหนุนด้วยสรรพอาวุธ"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2953

« ตอบ #44 เมื่อ: กันยายน 07, 2009, 03:00:44 PM »

เห็นแล้วมันมากเลยครับ  น้ำลายหก

...ไม่มีใครทำขาวให้เป็นดำ  หรือทำผิดให้เป็นถูกได้ตลอด...
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 ... 9
  พิมพ์