๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 30, 2024, 12:08:52 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3] 4
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ร้านปืนในตำนานคือร้าน???  (อ่าน 87886 ครั้ง)
JNIAN
Jr. Member
**

คะแนน 9

คิดว่าปืนเป็นทางเลือกสุดท้ายของการจบปัญหาทุกอย่าง

« ตอบ #30 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2009, 08:44:03 PM »

+1 ครับพี่ แต่งได้สุดยอดจริง
gok รักในหลวง
Jr. Member
**

คะแนน 14

« ตอบ #31 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2009, 10:11:39 PM »

ก็แล้วมันร้านอะไรเนี่ย Huh

ย่อชื่อ แบบ พวกหน้าบันเทิงก็ได้ครับ

แก้ไข  เมื่อกี้ ไป search google มาแล้วครับ  อิอิ ทั้งช้าง ทั้งชื่อทวีป มากันหลายขนาน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 21, 2009, 10:33:12 PM โดย gok » บันทึกการเข้า
พญาจงอาง +รักในหลวง+
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1870

« ตอบ #32 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2009, 10:41:54 PM »

ย่อชื่อ แบบ พวกหน้าบันเทิงก็ได้ครับ

แก้ไข  เมื่อกี้ ไป search google มาแล้วครับ  อิอิ ทั้งช้าง ทั้งชื่อทวีป มากันหลายขนาน
..ดูcommentสุดท้ายของหน้าที่1ครับ มีร้านที่ว่าด้วย อิอิ.. คิก คิก

..The only thing neccessary for the triump of evil is for the good man to do nothing..
"สิ่งเดียวที่ทำให้คนชั่วได้รับชัยชนะ คือการที่คนดีๆนิ่งดูดาย "
E_mail
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #33 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2009, 01:27:05 AM »

โห....ตอนแรกขี้เกียจเข้ามาอ่าน

เจอกลอนสุดยอดดดดดดดดดดด  เยี่ยม

+1ครับ  คิก คิก

ที่เป็นที่วิจารณ์กันหนักอยู่ในเวบ หลักๆก็ร้านปืนเอราวัณ , อินโดฯ , รัตนา

ร้านที่เคยเข้าไปแล้วชอบมากๆมีร้านโยธิน , ไพศิษฐ์ , ม.ฮะฯ(ตามลำดับความประทับใจ) ....  เอกภัทรก็อัธยาศัยดีมากเคยฝากสั่งของโดยไม่ได้มัดจำ 3เดือนผ่านไปของชิ้นนั้นราคาขึ้น25%แต่ทางร้านยังคิดผมราคาเดิมอยู่เลยครับ  Smiley
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 22, 2009, 01:44:02 AM โดย E_mail » บันทึกการเข้า
E_mail
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #34 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2009, 01:40:32 AM »

ข้อมูล/ประวัติของผมอยู่ที่เวบมาสเตอร์ หากทางร้านต้องการฟ้องร้องกรุณาติดต่อขอจากวมต.ได้เลย

ผมเป็นแค่1ในผู้อาศัย พยายามจะไม่ทำเรื่องให้ทางเวบมาสเตอร์ลำบากใจจึงให้ข้อมูลเป็นชื่อล้วนๆ ไม่ได้มีคำวิจารณ์ด้านลบใดๆทั้งสิ้นครับ  Smiley

ร้านที่ชมเค้าคงไม่มาฟ้องอะไรกับผมกระมัง  คิก คิก
ongza88
ชาว อวป.
Newbie

คะแนน 2

« ตอบ #35 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2009, 10:59:58 AM »

หลงรักคำกลอนถูกใจมากครับ พอดีแวะเข้ามาเพิ่มแต้มความสุขแบบไทยๆ ยกให้ 2 นิ้วเยี่ยมมากครับ Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 22, 2009, 11:01:49 AM โดย ongza88 » บันทึกการเข้า

คิดดี พูดดี ทำดี
จินตา <Jinta>
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 89

« ตอบ #36 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2009, 01:05:24 PM »

ถูกใจกลอนมากเลยครับพี่ อ่านไปยิ้มไป

ขอบคุณครับพี่ Grin Grin Grin
GUNG_GG ผมรักในหลวงครับ
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 41

ใจสู้ชะอย่าง เป้าหมายที่หวังไว้ไม่ไกลเกินเอื้อม

« ตอบ #37 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2009, 09:23:35 PM »

เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยมตามมา  +1 ให้ท่าน STeelShoTS ครับ สุดยอด ขำก๊าก
 หลงรักกระทู้แบบนี้ต้องอยู่หน้า 1 หลายเดือนหน่อยครับ เยี่ยม

หลงรัก  เข้ามาบวกให้ครับวันนั้นลืมให้ครับ ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัยและวันนี้ก็จะบวกให้อีกครับแต่ขอติดไว้ก่อนนะครับ ยิ้มีเลศนัย ขำก๊าก

จงอ่อนน้อมต่อผู้ที่อาวุโสกว่า   เพราะประสบการณ์คือสิ่งที่ควรค่าแก่การเคารพ
teeyai03
Jr. Member
**

คะแนน 3

« ตอบ #38 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2009, 02:14:14 AM »

+1ให้พี่ E-mail ที่กล้าบอกชื่อร้าน เป็นประโยชน์มากสำหรับผู้ที่จะซื้อปืน จะได้ไม่โดนหลอกให้เสียเงินเกินความเป็นจริง และผมเองก็จะช่วยไปบอกคนที่รู้จัก ว่าอย่าไปเข้าร้านพวกนี้จะได้ใม่โดนหลอก ขอบคุณครับ
iceกะearth
Full Member

คะแนน 14

« ตอบ #39 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2009, 09:33:06 AM »

ข้อมูล/ประวัติของผมอยู่ที่เวบมาสเตอร์ หากทางร้านต้องการฟ้องร้องกรุณาติดต่อขอจากวมต.ได้เลย

ผมเป็นแค่1ในผู้อาศัย พยายามจะไม่ทำเรื่องให้ทางเวบมาสเตอร์ลำบากใจจึงให้ข้อมูลเป็นชื่อล้วนๆ ไม่ได้มีคำวิจารณ์ด้านลบใดๆทั้งสิ้นครับ  Smiley

ร้านที่ชมเค้าคงไม่มาฟ้องอะไรกับผมกระมัง  คิก คิก
ท่านครับผมอยากบอกว่าท่านสุดยอด(อ้างจากคำพูดนักบินคุ้มกัน ปธน.สหรัฐในเรื่อง แอร์ฟอร์ชวัน) เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม
m40
Sr. Member

คะแนน 26

« ตอบ #40 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2009, 10:17:02 AM »

ร้านนี้ขายสินค้าที่มาจากนอกจักรวาลครับ มีแต่ของดีๆ ทั้งนั้น คิก คิก แลบลิ้น
พญาจงอาง +รักในหลวง+
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1870

« ตอบ #41 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2009, 10:50:04 AM »

..กระถางธูปสูบวิญญาณคือร้านรัตนาและเครื่อญาติร้านเอนกและบุตร ร้านแขกที่เป็นตำนานได้แก่เอราวรรณ อินโดไทย สหเทพ และแตกเป็นซับเซตที่ทำปืนสวัสดิการ สน สก อีกคือร้านปืนกรุงไทย..โชคดีครับ ไหว้

..The only thing neccessary for the triump of evil is for the good man to do nothing..
"สิ่งเดียวที่ทำให้คนชั่วได้รับชัยชนะ คือการที่คนดีๆนิ่งดูดาย "
khwanphet_NAVY 39
Hero Member

คะแนน 129

« ตอบ #42 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2009, 01:21:47 PM »

.......................................... ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก................................ ไหว้..
joedee
ลาวพลัดถิ่น
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 10

« ตอบ #43 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2009, 01:46:59 AM »

ป้าด  ตี้โท้  สุดยอด กลอน คาราวะจากใจ บักหำแหล่ครับ    ไหว้
บุคคลไปทั่ว
Jr. Member
**

คะแนน 9

ศรัทธาสิ่งใด สิ่งนั้นศักดิ์สิทธิ์

« ตอบ #44 เมื่อ: เมษายน 10, 2010, 10:47:36 AM »

โห....ตอนแรกขี้เกียจเข้ามาอ่าน

เจอกลอนสุดยอดดดดดดดดดดด  เยี่ยม

+1ครับ  คิก คิก

ที่เป็นที่วิจารณ์กันหนักอยู่ในเวบ หลักๆก็ร้านปืนเอราวัณ , อินโดฯ , รัตนา

ร้านที่เคยเข้าไปแล้วชอบมากๆมีร้านโยธิน , ไพศิษฐ์ , ม.ฮะฯ(ตามลำดับความประทับใจ) ....  เอกภัทรก็อัธยาศัยดีมากเคยฝากสั่งของโดยไม่ได้มัดจำ 3เดือนผ่านไปของชิ้นนั้นราคาขึ้น25%แต่ทางร้านยังคิดผมราคาเดิมอยู่เลยครับ  Smiley

หาอยู่ตั้งนาน นึกว่ามีร้านเดียว ... ตั้ง 3 เชียว...
หน้า: 1 2 [3] 4
  พิมพ์