๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 28, 2024, 06:19:19 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3] 4 5
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ปืน กับ ยีนส์  (อ่าน 9626 ครั้ง)
USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #30 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2009, 12:22:25 PM »

นึกว่าเมืองไทยจะไม่มีใครใส่ Wrangler ซะอีก
เห็นแต่ Levi's
SOAP47 รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 333

« ตอบ #31 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2009, 12:23:40 PM »

นึกว่าเมืองไทยจะไม่มีใครใส่ Wrangler ซะอีก
ยี่ห้อนี้ผมมี ตั้งหลายตัวครับพี่

THIS IS MY STEYR.
THERE ARE MANY LIKE IT, BUT THIS ONE IS MINE.
WITHOUT MY STEYR,I AM NOTHING.
WITHOUT ME, MY STEYR IS NOTHING.
Don Quixote
Only God delivers the judgement, we only deliver the suspects.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

,=,"--- X Santiago... !!

« ตอบ #32 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2009, 12:31:15 PM »

เมกันชนเขาใส่ยีนส์ยี่ห้ออะไรกันมากที่สุดครับพี่?

ตอบกระทู้ จำกัดแค่ยีนส์ผมนึกไม่ค่อยออกครับ ถ้าแค่ประเภทกางเกงละก็

1. แพร - ลูกโม่สมิทรุ่นเก่า โคลท์ ดีเทคทีฟ
2. ยีนส์ - กล๊อก ซีแซด
3. สแลก - ซิก เอชเค เลเบเออร์
4. สูท - สฟิงก์ เลเบเออร์
5. กางเกงแทคติคอลลายทหาร - โคลท์ 1911

Thou shalt have guns.
Thou shalt have tons of ammo.
Thou shalt shoot well.
Thou shalt not rely on help from the stranger.
NUTAPHOL
รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 544

« ตอบ #33 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2009, 12:54:14 PM »

ผมไม่มียีนส์เลยไม่รู้ว่าจะใช้คู่กับปืนอะไรครับ ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย
51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #34 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2009, 01:05:08 PM »

ผมมียี่ห้อนี้อ่ะครับ...
พี่งูฯ มีใส่ม่ะครับ  คริ คริ
USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #35 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2009, 02:14:12 PM »

เมกาแล้วแต่รัฐแล้วแต่วัยอายุ  อย่างบ้านนอกอย่างผม หรือรัฐแถบกลางๆตอนเหนือ หรือตะวันตกเหนือ ที่ยัง Cowboy  ชาวไร่อยู่ก็จะเป็น Wrangler ซะส่วนใหญ่ และก็ Carhartt ยี่ห้อนี้ทนสุดๆ ใส่สบายด้วย
พูดง่ายๆคนเมืองใส่ Levi's  คนบ้านนอกใส่ Wrangler , Carhartt
Cowboy ใส่แต่ Wrangler
Don Quixote
Only God delivers the judgement, we only deliver the suspects.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

« ตอบ #36 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2009, 03:01:33 PM »

ขอบคุณครับ ตอนนี้ลีวายส์เมืองไทยทำแต่เอาใจวัยรุ่นฟอกเป็นริ้วเก่ารอยพับต้นขาหมด วัยรุ่นคูณสองอย่างผมใส่ไม่เป็น สงสัยผมต้องหาแรงฯ มาใส่ต้อนรับปืนชาวนา (ซิงเกิล แอคท่า อิ อิ)

Thou shalt not rely on help from the stranger.
51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #37 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2009, 03:03:45 PM »

เมกาแล้วแต่รัฐแล้วแต่วัยอายุ  อย่างบ้านนอกอย่างผม หรือรัฐแถบกลางๆตอนเหนือ หรือตะวันตกเหนือ ที่ยัง Cowboy  ชาวไร่อยู่ก็จะเป็น Wrangler ซะส่วนใหญ่ และก็ Carhartt ยี่ห้อนี้ทนสุดๆ ใส่สบายด้วย
พูดง่ายๆคนเมืองใส่ Levi's  คนบ้านนอกใส่ Wrangler , Carhartt

อุ๊ย...พี่งูฯ รู้จัก Carhartt ด้วยอ่ะ  คริ คริ

ขอบคุณครับ ตอนนี้ลีวายส์เมืองไทยทำแต่เอาใจวัยรุ่นฟอกเป็นริ้วเก่ารอยพับต้นขาหมด วัยรุ่นคูณสองอย่างผมใส่ไม่เป็น สงสัยผมต้องหาแรงฯ มาใส่ต้อนรับปืนชาวนา (ซิงเกิล แอคท่า อิ อิ)

สำหรับท่าน จนท.  ต้อง Polo jeans หรือ อามานี่ ลุงไปโน้น หรือ ทอมมี่ไฮฯ เท่านั้นกั๊บ...
USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #38 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2009, 03:12:39 PM »

อุ๊ย...พี่งูฯ รู้จัก Carhartt ด้วยอ่ะ  คริ คริ

สำหรับท่าน จนท.  ต้อง Polo jeans หรือ อามานี่ ลุงไปโน้น หรือ ทอมมี่ไฮฯ เท่านั้นกั๊บ...

Carhartt ไม่รู้จักหรอกแต่ที่นั่งคุยอยู่ทีนี่ก็ใส่อยู่   ยี่ห้อนี้ถ้าซื้อไม่ถูกรุ่นเอาไปใส่เมืองไทยล่ะ เหอะ เหอะ เหอะ ได้ใช้ ซีม่าโลชั่นแน่นอน
51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #39 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2009, 03:17:07 PM »

คริ คริ  จริง ๆ แล้ว...
ผมไม่ค่อยชอบทรงแรงเลอร์ เท่าไหร่อ่ะครับพี่งูฯ

ชอบที่สุดก็ทรงของ Polo jeans แต่ไม่มีตังค์ซื้ออ่ะครับ
คงต้องรอปล้น office ท่าน จนท. ก่อนอ่ะครับ  คริ คริ

ส่วน Carhartt ใส่สบายดีครับ ผมชอบ....

พี่งูฯ ต้องไม่ชอบแบบหลุดตูดของลีวายส์เป็นแน่  คริ คริ
Don Quixote
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

« ตอบ #40 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2009, 03:20:47 PM »

น้องแมงวันจะบอกว่าพี่งู ตูดปอดยอดแมน เหรอ? อิ อิ ทำเป็นรู้ดีเดี๋ยวตูดแบน อิ อิ

51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #41 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2009, 03:22:10 PM »

คริ คริ  อยู่ไกล  ทำไรป๋มไม่ได้หร๊อก....ท่าน จนท. คริ คริ
51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #42 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2009, 03:24:27 PM »

ท่าน จนท. ไปที่ศูนย์การค้าอินทราซิจ๊ะ
ร้าน อาริโซ่น่า ชั้น 2 อ่ะจ๊ะ  มียีนส์สวย ๆ กะ ยืดและเชิ๊ต หลายตัว
รับรองว่า  แท้ นอนแน่ ๆ จ๊ะ
USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #43 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2009, 03:25:15 PM »

คริ คริ  จริง ๆ แล้ว...
ผมไม่ค่อยชอบทรงแรงเลอร์ เท่าไหร่อ่ะครับพี่งูฯ

ชอบที่สุดก็ทรงของ Polo jeans แต่ไม่มีตังค์ซื้ออ่ะครับ
คงต้องรอปล้น office ท่าน จนท. ก่อนอ่ะครับ  คริ คริ

ส่วน Carhartt ใส่สบายดีครับ ผมชอบ....

พี่งูฯ ต้องไม่ชอบแบบหลุดตูดของลีวายส์เป็นแน่  คริ คริ

อู๊ยยยยย  ชอบของแพงซะด้วย POLO ผมไม่ใส่ไม่มีปัญญาซื้อ เสียดายตังค์
สมัยนี้เค้าก็นิยมแบบหลุดตูดนั่นแหละ  คนมีพุงใส่แล้วดูไม่จืด 55555
ถ้าเป็นสาวๆล่ะก้อ ใส่สวย อิอิ
USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #44 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2009, 03:27:29 PM »

น้องแมงวันจะบอกว่าพี่งู ตูดปอดยอดแมน เหรอ? อิ อิ ทำเป็นรู้ดีเดี๋ยวตูดแบน อิ อิ
น้องโอมรู้ดีครับนายต๊อก เก็บสบู่ให้ผมบ่อย
หน้า: 1 2 [3] 4 5
  พิมพ์