๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 20, 2024, 02:57:51 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 4 [5]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ++ผู้หญิงกับอาวุธปืน++  (อ่าน 31688 ครั้ง)
สาละวิน_รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 51

« ตอบ #60 เมื่อ: มกราคม 27, 2011, 10:56:58 AM »

อันตราย

3'SF TRAINING COMPANY.
D.Thanakorn +รักในหลวง+
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 951

« ตอบ #61 เมื่อ: มกราคม 27, 2011, 01:43:56 PM »

สุดยอดครับ(อันตรายสำหรับเราด้วย).. Cheesy Cheesy Cheesy เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม ไหว้ ไหว้ ไหว้

จงมีน้ำใจต่อกัน
HAWK008
Newbie
*

คะแนน 1

« ตอบ #62 เมื่อ: มกราคม 27, 2011, 03:18:06 PM »

ผมขอบอกเลยนะครับอันตรายสุดๆที่ผู้หญิงฝึกใช้อาวุธปืน   ประสบการณ์จริงเมื่ออาทิตย์ก่อนนี้เองผมเพิ่งจัดงานศพพี่ชายของตัวเองเสร็จ จากถูกภรรยาที่สอนการยิงปืนจากพี่ชายผมเองยิงตายขณะนอนหลับด้วย .38ลูกโม่ลำกล้อง 4 นิ้ว และยิงตัวเองด้วยปืนกระบอกดังกล่าวตายตาม สาเหตุจากทะเลาะกันตามปกติ    เสียดายอนาคตเหลือเวลาอีกหลายสิบปีถึงจะเกษียณราชการ ด้วยอารมณ์ชั่ววูบและมีอาวุธปืนใกล้มืออยู่หัวเตียงนอน คิก คิก
Neo21
รักไม่ยอมเปลี่ยนแปลง
Jr. Member
**

คะแนน 3

« ตอบ #63 เมื่อ: มกราคม 28, 2011, 04:12:46 PM »

การสอนผู้หญิงยิงปืน.....เป็นอันตรายต่อสุขภาพ(ผู้สอน)....... ตกใจหน้าซีด
บูรพา
Full Member

คะแนน 20

« ตอบ #64 เมื่อ: มกราคม 30, 2011, 11:57:09 AM »

ผมขอบอกเลยนะครับอันตรายสุดๆที่ผู้หญิงฝึกใช้อาวุธปืน   ประสบการณ์จริงเมื่ออาทิตย์ก่อนนี้เองผมเพิ่งจัดงานศพพี่ชายของตัวเองเสร็จ จากถูกภรรยาที่สอนการยิงปืนจากพี่ชายผมเองยิงตายขณะนอนหลับด้วย .38ลูกโม่ลำกล้อง 4 นิ้ว และยิงตัวเองด้วยปืนกระบอกดังกล่าวตายตาม สาเหตุจากทะเลาะกันตามปกติ    เสียดายอนาคตเหลือเวลาอีกหลายสิบปีถึงจะเกษียณราชการ ด้วยอารมณ์ชั่ววูบและมีอาวุธปืนใกล้มืออยู่หัวเตียงนอน คิก คิก

ผมว่าอันตรายไม่น่าจะอยู่ที่ฝึกหรือไม่ฝึกนะครับ  น่าจะอยู่ที่ความยับยั้งชั่งใจมากกว่าเพราะหากต้องการจะยิงจริงๆ(จ่อยิงขณะหลับ)หยิบปืนลูกโม่ขึ้นมาก็เหนี่ยวไกได้แล้ว
หน้า: 1 2 3 4 [5]
  พิมพ์