..ปืนยาวสน.สก.

<< < (9/9)

sniperkid:
โครงการปืนสั้นยังไม่ลงตัวดีเลยครับ คงรอโครงการสองถึงจะชัวร์ขึ้นครับ ส่วนตัวก็ยังนั่งรอนอนรออยู่ครับ ขอคานเหวี่ยง .357 นี่ละครับ

oncb77:
เห็นแว่บๆ นะครับ ร้านกรุงไทย สวัสดิการ สน.สก. นอกจากจะมีของ GSG 5 แล้ว ยังเห็นมี
ลูกซอง ฟาร์บอาร์ม ( ทั้งด้ามสั้นและยาว ) เฮนรี่ คานเหวี่ยง .22 lr และ .22 แม็กนั่ม ...
เดี๋ยวพรุ่งนี้ วันทำการจะลองโทรไปเช็คหน่อยนะครับ .. 02-6238100
ปล. ข้อมูลจากปกหลัง ด้านใน หนังสือ อวป. เดือนเม.ย. 53 ฉบับที่ 426 ครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว