๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 18, 2024, 06:38:00 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: โคลท์38ซูป ใช้สปริง ที่อยู่กับไกด์ร็อต เป็น.45 มีผลอย่างไรครับ  (อ่าน 2506 ครั้ง)
51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #15 เมื่อ: เมษายน 25, 2010, 07:50:19 PM »

มาเฟีย ชัด ๆ                  แลบลิ้น แลบลิ้น แลบลิ้น แลบลิ้น                         งอน งอน

ที่ว่า Mafia          ปู่ปู  คงหมายถึง บังศักดา ใช่ม่ะครับปู่  คริ คริ

ฮืออออ  ลุง ปู ครับ ท่าน.....51  รังแกผมครับ ฮืออออ   

น้อง 51 ครับ  บังฯ(พี่)   คริ คริ
sada
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #16 เมื่อ: เมษายน 25, 2010, 08:07:31 PM »

มาเฟีย ชัด ๆ                  แลบลิ้น แลบลิ้น แลบลิ้น แลบลิ้น                         งอน งอน

ที่ว่า Mafia          ปู่ปู  คงหมายถึง บังศักดา ใช่ม่ะครับปู่  คริ คริ

ฮืออออ  ลุง ปู ครับ ท่าน.....51  รังแกผมครับ ฮืออออ   

น้อง 51 ครับ  บังฯ(พี่)   คริ คริ

ฮือออออ  โดนบังคับ อีกแล้ว  ฮืออออ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์