๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 29, 2024, 12:44:32 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนทุกท่านครับ....พาสเวิดหาย(Thailoei... เก่า)  (อ่าน 4924 ครั้ง)
ไทยเลย
Newbie
*

คะแนน 0

« เมื่อ: สิงหาคม 07, 2009, 05:21:50 PM »

Grin ก่อนหน้านี้ผมใช้ยูสเนม    Thailoei   ครับ
............ ไหว้รบ กวนพี่ๆ ทุกท่านด้วนครับ
.....
.....เนื่องจาก เมื่อเดือนที่ผ่านมา ผมได้ ชื้อ มีดจากพี่ในเวบ ผมจำชื่อพี่เขาไม่ได้จริง  ๆ:~) ครับ
.......ในราคา 4,700 บาท  โดยยังไม่ได้ทำการชำระเงิน จนวันนี้  เศร้า หัวเราะร่าน้ำตาริน
....ซึ่งข้อมูล ชื่อพี่คนขาย เเละ หมายเลข บ/ช อยู่ใน PM ในยูสเนมเก่า ทั้งหมด หัวเราะร่าน้ำตาริน
....เเละสาเหตุที่ผมไม่สามารถชำระได้คือ
........คอมที่ผมใช้ที่บ้าน .....ตอนนี้มันป่วยหนักเนื่องจากใน ช่วงเวลา
....3 อาทิตย์เต็มๆ ที่ผมต้องนอน รพ. กันเพื่อนที่ชื่อ ใข้หวัด 2009  ในช่วงนั้น
...ก็มีน้องคนที่ดูเเลบ้านได้โทรมาเเจ้งว่า ห้องทำงานผม ซึ่งอยู่ติดหน้าต่างไม่ได้ปิด โดนฝน สาด
.....ที่สำคัญมันดันไปโดน คอมผม ทำให้ได้รับความเสียหาย 70 % ต้องส่งร้าน เเละหนักไปกว่านั้น วินโดหาย ข้อมูลในคอม
....ก็เเฮ้งไปด้วย .........อีกทั้งผมก็จำพาสเวิดของตัวเองไม่ได้เพราะ จะให้คอมจำอย่างเดียว หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน Cry
......จึงเป็นสาเหตูที่จะรบกวนพี่ๆ ทุกท่าน ช่วยตามหาพี่คนที่ขายมีด Gerber ให้ผมด้วยครับ  ไหว้
............ขอบพระพี่ๆทุกท่านล่วงหน้าด้วยครับ  ไหว้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 07, 2009, 05:53:33 PM โดย ไทยเลย » บันทึกการเข้า
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #1 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2009, 09:22:01 PM »

เป็นกำลังใจให้ครับน้าไทเลย ...... รอฟังเรื่องเล่าการตลุยใน สสป ลาวต่อครับ กำลังมันส์ ...... อิ อิ

JOKER48111 **รักเมืองไทย_รักในหลวง**
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 92

« ตอบ #2 เมื่อ: สิงหาคม 11, 2009, 03:02:27 PM »

เป็นกำลังใจให้ครับน้า

ประเทศไทยรวมเลือดเนื้อชาติเชื้อไทย
    เป็นประชารัฐ ไผทของไทยทุกส่วน
    อยู่ดำรงคงไว้ได้ทั้งมวล
    ด้วยไทยล้วนหมาย รักสามัคคี

ไทยนี้รักสงบ แต่ถึงรบไม่ขลาด
    เอกราชจะไม่ให้ใครข่มขี่
    สละเลือดทุกหยาดเป็นชาติพลี
    เถลิงประเทศชาติไทยทวี มีชัย ชโย
aniki
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 232

สังคมดีไม่มีขาย...ถ้าอยากได้ต้องร่วมสร้าง

« ตอบ #3 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2009, 08:06:59 PM »

เย้.....เจอกันแล้วครับรอๆอยุ่ Grin คุณปิ้กคร้าบช่วยแจ้งรหัสน้องเขาหน่อยครับ  ไหว้

ขอคืนคุณสู่แผ่นดิน  รักในหลวง
aniki
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 232

สังคมดีไม่มีขาย...ถ้าอยากได้ต้องร่วมสร้าง

« ตอบ #4 เมื่อ: กันยายน 05, 2009, 07:16:55 PM »

ทราบมาว่าคุณแพตทำงานที่ฝั่งโน้น...ถ้ากลับมาแล้วติดต่อมาด้วยครับ Grin

หินเหล็กไฟ
ถึงตายไปก็ช่างมัน...ขอให้ชีวิตยังอยู่ก็พอ..
Hero Member

คะแนน 1319

« ตอบ #5 เมื่อ: กันยายน 06, 2009, 09:12:02 AM »

เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

[img]http://i7.tinypic.com/333hiqw.jpg[/img
aniki
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 232

« ตอบ #6 เมื่อ: กันยายน 20, 2009, 06:10:07 PM »

รอคุณแพตอยู่ครับ ไหว้

หน้า: [1]
  พิมพ์