๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 27, 2024, 09:59:01 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 4 5 6 [7]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ผลการแข่งขันวันคนรักปืน"สำนักงานตำรวจแห่งชาติ" 10-11 ต.ค. 52  (อ่าน 24078 ครั้ง)
DAW PR
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 37

« ตอบ #90 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2009, 10:38:22 AM »

คุณดาวครับ ลูกซองมินิ ipsc auto มือโปรสลับกับมือทั่วไปครับ ไหว้

แก้ไขเรียบร้อย แล้ว ค่ะ
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #91 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2009, 11:15:52 AM »

รูปเพียบเลย Grin Grin Grin เก่งมากเลยครับ ยินดีกันนักกีฬาทุกท่าน

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
jeab_shot gun
Jr. Member
**

คะแนน 0

« ตอบ #92 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2009, 10:31:20 PM »

รบกวนแก้ชื่อรายการที่ 5.7 ลูกซอง ipsc ออโตเมติก  จาก วีรชัย  เกตุวงษ์ เป็น วีระชัย   เกตุวงค์ ครับ

ไหว้ ขอบคุณครับ
DAW PR
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 37

« ตอบ #93 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2009, 10:42:53 PM »

รบกวนแก้ชื่อรายการที่ 5.7 ลูกซอง ipsc ออโตเมติก  จาก วีรชัย  เกตุวงษ์ เป็น วีระชัย   เกตุวงค์ ครับ

แก้ไขให้แล้วค่ะ  ขอแสดงความยินดีด้วยนะค่ะ จะได้ลงมือใหม่ไม่ได้อีก ค่ะ Grin Grin Grin Grin Grin Grin ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย เยี่ยม เยี่ยม หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
jeab_shot gun
Jr. Member
**

คะแนน 0

« ตอบ #94 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2009, 08:33:15 PM »

รบกวนแก้ชื่อรายการที่ 5.7 ลูกซอง ipsc ออโตเมติก  จาก วีรชัย  เกตุวงษ์ เป็น วีระชัย   เกตุวงค์ ครับ

แก้ไขให้แล้วค่ะ  ขอแสดงความยินดีด้วยนะค่ะ จะได้ลงมือใหม่ไม่ได้อีก ค่ะ Grin Grin Grin Grin Grin Grin ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย เยี่ยม เยี่ยม หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
ขอบคุณครับ  ลงอะไรก็ได้ครับยิงแบบสนุกๆไม่คิดอะไร ก็แค่ซ้อมให้มากอีกนิดครับ
DAW PR
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 37

« ตอบ #95 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2009, 12:33:57 AM »

อ่ะล้อเล่นนะค่ะ ขำ ขำ

ขอบคุณครับ  ลงอะไรก็ได้ครับยิงแบบสนุกๆไม่คิดอะไร ก็แค่ซ้อมให้มากอีกนิดครับ
DAW PR
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 37

« ตอบ #96 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2009, 12:38:37 AM »

เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม  อ่ะล้อเล่นนะค่ะ พี่วีระชัย  ขำ ขำ ค่ะ   ยิงอะไรก็ดีหมดค่ะ เยี่ยมค่ะ  เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม     ไหว้
หน้า: 1 ... 4 5 6 [7]
  พิมพ์