อยากรู้ครับ

(1/4) > >>

sakdinan:
อยากรู้ครับว่าตอนนี้ปืนใหม่จากห้างราคาลดลงบ้างรือไม่ครับ พอดีอยากได้ปืนใหม่แต่งบไม่พออยากรู้จริงๆ(ปืนมือ2ดูไม่เป็น)

เมียหลวงสั่งถอย เมียน้อยสั่งลุย:
ไม่ลดครับมีแต่จะเพิ่มขึ้น ถ้างบน้อยหามือสองสภาพดีก็ได้นิครับ

sakdinan:
อ้างจาก: hadyai ที่ สิงหาคม 06, 2009, 02:48:55 PM

ไม่ลดครับมีแต่จะเพิ่มขึ้น ถ้างบน้อยหามือสองสภาพดีก็ได้นิครับ

ผมดูไม่เป็นเลยครับมือใหม่ครับทำไงดี ป3 ออกมา 2 เดือนกว่าแล้ว

wasanami:
ป.๓ ปืนขนาดไหนครับ

sakdinan:
อ้างจาก: wasanami ที่ สิงหาคม 06, 2009, 03:00:47 PM

ป.๓ ปืนขนาดไหนครับ

9มม ซื้อในร้านกทม.ครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป