๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 24, 2024, 03:05:49 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 3 4 5 [6] 7
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สมาชิกใหม่ ขอแนะนำตั๋วเจ้า  (อ่าน 26312 ครั้ง)
ฮอก ไฟ บิน
Sr. Member

คะแนน 47

สุกไผ๋ ก่ ใจ๋มัน

« ตอบ #75 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2009, 09:16:56 AM »

ปี้สาวครับ  ใบสมัคหมดยังครับ  หับละอ่อนอายุบะเกินซาวสองก็ครับ  มีใบขันขี่ประเภทผู้ขับรถ ตวยครับ   ผมไข่อยากเปลียนงานใหม่  ขี้ค้านเป็นป่อเลี้ยงละ  เป็นลูกน้องเปินดีกว่า    อิอิอิอิ

บะหล่อ ลุงลัง เสียงดัง  บะมีสตางค์ แต่รักจริงนะจะ  อะฟิ้วๆ
JOKER48111 **รักเมืองไทย_รักในหลวง**
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 92

« ตอบ #76 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2009, 12:02:18 PM »

ปี้สาวครับ  ใบสมัคหมดยังครับ  หับละอ่อนอายุบะเกินซาวสองก็ครับ  มีใบขันขี่ประเภทผู้ขับรถ ตวยครับ   ผมไข่อยากเปลียนงานใหม่  ขี้ค้านเป็นป่อเลี้ยงละ  เป็นลูกน้องเปินดีกว่า    อิอิอิอิ

ส่งใ่สใบสมัคหมดละกะครับอ้ายบอ่ค่อยเห้นเข้ามาเลยครับ
มาตั้งกระทูแล้วก็หายไปเลย

ประเทศไทยรวมเลือดเนื้อชาติเชื้อไทย
    เป็นประชารัฐ ไผทของไทยทุกส่วน
    อยู่ดำรงคงไว้ได้ทั้งมวล
    ด้วยไทยล้วนหมาย รักสามัคคี

ไทยนี้รักสงบ แต่ถึงรบไม่ขลาด
    เอกราชจะไม่ให้ใครข่มขี่
    สละเลือดทุกหยาดเป็นชาติพลี
    เถลิงประเทศชาติไทยทวี มีชัย ชโย
กาสะลอง
Hero Member

คะแนน 255

ย่อง

« ตอบ #77 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2009, 12:15:20 PM »

ประกาศ ประกาศ ใผ๋ หัน พี่แอนแจ้ ผ่อง เข้ามากำเดว หาย แซ็ป  Huh
JOKER48111 **รักเมืองไทย_รักในหลวง**
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 92

« ตอบ #78 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2009, 12:30:47 PM »

ประกาศ ประกาศ ใผ๋ หัน พี่แอนแจ้ ผ่อง เข้ามากำเดว หาย แซ็ป  Huh

สงสัยเปิ้ลจะกลัวงูละกะครับ
เต็มกระทู้ไปหมดละ

ประเทศไทยรวมเลือดเนื้อชาติเชื้อไทย

เถลิงประเทศชาติไทยทวี มีชัย ชโย
The_One
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 23

« ตอบ #79 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2009, 12:34:43 PM »

สงสัยเปิ้ลจะกลัวงูละกะครับ
เต็มกระทู้ไปหมดละ
เป๊ลกลัวเสือ.....ขบยะป๋ายหายแซ๊ป ขำก๊าก ขำก๊าก
gogonato
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #80 เมื่อ: กันยายน 23, 2009, 11:30:51 AM »

สมาชิกใหม่เหมือนกั๋นครับ ไหว้ฝากเนื้อฝากตัวด้วย Grin
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 92

« ตอบ #81 เมื่อ: กันยายน 23, 2009, 12:12:46 PM »

สมาชิกใหม่เหมือนกั๋นครับ ไหว้ฝากเนื้อฝากตัวด้วย Grin

สวัสดีครับ คุณพริกหนุ่ม(ภ.5/51) ยินดีตอ้นรับครับ
แล้วก็อย่าลืมครับเข้าไปแสดงตัวทำให้ถูกต้องนะครับพริกหนุ่ม(ภ.5/51)
ตามนี้นะครับ

หัวข้อ: ประกาศ : กติกาการใช้เวบบอร์ด "อาวุธปืน"
http://www.gunsandgames.com/smf/index.php?topic=43727.0

หัวข้อ: เชิญชวนให้ "ยืนยันการมีตัวตน" ในเวบบอร์ด อวป.
http://www.gunsandgames.com/smf/index.php?topic=15072.0

ANNJAE
Newbie
*

คะแนน 1

« ตอบ #82 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2009, 11:53:01 AM »

หวัดดีเจ้า  ปี่น้องตั้งหลาย
หายไปเมินขนาด
ช่วงนี้งานหนักขนาด....อิอิ
คลับนี้อบอุ่นขนาดเน้อ

ชื่อแอนเจ้า  บ่ได้จื่อ แอนแจ้...

เป็นแม่ญิงตัวเล็กๆๆ  จะเหมาะกับปืนอะหยังดีเจ้า
กาสะลอง
Hero Member

คะแนน 255

ย่อง

« ตอบ #83 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2009, 03:07:12 PM »

เย้ พี่แอนแจ้  เอ๊ย พี่แอนเจ้ามาแร้ววว  ดีใจ๋ ดีใจ๋ .... แม่ยิง ตั๋วน้อย ๆ เหมาะ กับปืนอะหยั๋ง รออ้าย ๆ เปิ้ลมาแนะนำดีกว่าครับ แต่ผมว่า .... ว่าแต๊ ว่าดี หา บอดี้การ์ด มาดูแลจะดีกว่าครับพี่  Cheesy
sak เมืองแป้
Hero Member

คะแนน 145

« ตอบ #84 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2009, 03:22:57 PM »

ชื่อแอนเจ้า  บ่ได้จื่อ แอนแจ้...

เป็นแม่ญิงตัวเล็กๆๆ  จะเหมาะกับปืนอะหยังดีเจ้า
มาตั้งกระทู้ แล้วหายไป กลับมาอีกที ปาไป 6 หน้าแล้ว หลงรัก สาวฮ็อตจริงๆๆ ขำก๊ากนานๆจะมีซักครั้ง

อบต.แม่ทราย 111 หมู่ 1 อ.ร้องกวาง จ.แพร่ 54140

08 357ุ6 4010(Dtac)
ธนาคารทหารไทย ออมทรัพย์ เลขบัญชี
...อภิสิทธิ์ ...
จะรักและซื่อสัตย์ต่อลูกโม่ S&W ตลอดไปชั่วฟ้าดินสลาย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 652

« ตอบ #85 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2009, 03:50:56 PM »

ญิญดีต้อนฮับครับ Cheesy...ไคร่ซื้อปื๋นก็ขะไจ๋ฮอมตังครับ.....หลักๆเน้อมือน้อยๆยิงปื๋นบอกใหญ่ๆก็จะยิงได้ดี---ปื๋นน้อยๆต้องมือใหญ่ๆมือมีแฮงถึงจะยิงได้ดี---แม่ญิงพกปื๋นง่ายกว่าปะจายกระเป๋าซะป๊ะสพายเอยหิ้วเอยใส่ไปก๊าสองบอกสามบอกตำรวจบ่อสงสัย--อ่านแล้วจดอ่านแล้วจำเน้อ  จ่าไปให้ใครเขาจุเข้าแพะเข้าดงจุไปซื้อปื๋นสองนิ้ว แล้วมานั่งบ่นไปยิงไป   "ปืนห้านี่ยิงบ่อแม่นเจ็บมือแฮ๋ม ไปแข่งหยังกับเปิ้นก็บ่อได้"

There are experienced shooters who are just die-hard fans of revolvers. They do practice regularly and have had plenty of training, and for whatever reason they just prefer revolvers over semi-autos. And for the record, no, not all of them are dudes with gray hair.
BG 15
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #86 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2009, 04:11:31 PM »

เล่นโมเดล 60 3นิ้ว กำลังเหมาะครับ ยิงแม่นโตย แหมอย่างก่อบ่หนักเกินไป Grin
บะป้าว เลิงปอย
Hero Member

คะแนน 258

อะละ อะละ ฮ้อนหย่ะ ฮ้อนหย่ะ

« ตอบ #87 เมื่อ: ตุลาคม 10, 2009, 08:24:11 PM »

เปิ้นจื้อแอนเจ้า ๆ   แล้วไผ๋ไปฮ้องเปิ้นแอนแจ้

น่าจับมาหื้อน้องแอนแจ้  เอ้ย  แอนเจ้าลงโทษนัก   งอน

เยียะจะได

ก้อใจ๋มันฮัก
กาสะลอง
Hero Member

คะแนน 255

ย่อง

« ตอบ #88 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2009, 10:16:50 AM »

มายื้อผ่อพี่แอน ... เดือนหนึ่ง แวะมาโพสเตื่อ  Cheesy
COMBAT85
Full Member

คะแนน 4

« ตอบ #89 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2009, 03:18:01 PM »

ไหว้ เจ้าที่ได้ฮู้จัก.

สามัคคีประเทศไทย ประชาธิปไตย ประชาชนเลือกเอง.
หน้า: 1 ... 3 4 5 [6] 7
  พิมพ์