๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 27, 2024, 11:44:19 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สมาชิกใหม่ ขอแนะนำตั๋วเจ้า  (อ่าน 26319 ครั้ง)
เอก@ดอยฯ
ปฏิบัติอย่างถูกต้องตั้งแต่แรกเริ่ม
Moderator
Hero Member

คะแนน 183

Do it right the first time

« ตอบ #60 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2009, 09:23:17 AM »

ยินดีต้อนฮับครับ  หลงรักเดี๋ยวถ้ามีมิตติ้งว่าจะเจิญตวยเน้อครับ หลงรัก

ชวนแล้วก็ต้องมารับด้วยนะค่ะ...อิอิ...ไม่ไกล  เลย ขำก๊าก... ไหว้

[/quote]

ไม่ไกลเลย  หาดใหญ่นิ๊บ่ดาย  คิก คิก

SPSC No.057       THPSA No.A-331
salinee19
ออยล์คนที่ต้องดูแลตัวเอง.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 627

.....^.^

« ตอบ #61 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2009, 02:12:35 PM »

อ่านของป้าออยล์เมาหัวหมด บู่ ยินดีตอนฮับครับ ไหว้

ยิ้มีเลศนัยรับ...พารา(........)  สักนัดป่าวค่ะ....ล้อเล่นนะค่ะ.....ยินดีที่ได้รู้จักเช่นกันค่ะ. ไหว้

...--*
salinee19
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 627

.....^.^

« ตอบ #62 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2009, 02:15:46 PM »

ตกใจ   ไหว้  ไหว้  โตย ๆ  ไหว้  ไหว้  หันละ ยิงปื๋นอย่างแม่น  ตกใจหน้าซีด

ยิงบ่เกยโดนเป่าเลย...โดนกลางหน้าผากตลอด.... ยิ้มีเลศนัย

ยิงตรงหัวใจ จะโดนหรือเปล่าครับ ไหว้ ไหว้ ไหว้

ไม่เคยลองค่ะ....ต้องขอไปลองก่อนนะค่ะแล้วจะแจ้งผล   ฮิฮิ   ไหว้

ยินดีต้อนฮับครับ  หลงรักเดี๋ยวถ้ามีมิตติ้งว่าจะเจิญตวยเน้อครับ หลงรัก

ชวนแล้วก็ต้องมารับด้วยนะค่ะ...อิอิ...ไม่ไกล  เลย ขำก๊าก... ไหว้

ไม่ไกลเลย  หาดใหญ่นิ๊บ่ดาย  คิก คิก
[/quote]

อิอิ...หรือว่าพี่น้องจะมารับเองค่ะ..อิอิ กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว

...--*
JOKER48111 **รักเมืองไทย_รักในหลวง**
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 92

« ตอบ #63 เมื่อ: สิงหาคม 16, 2009, 05:10:32 PM »

อ่านของป้าออยล์เมาหัวหมด บู่ ยินดีตอนฮับครับ ไหว้

ยิ้มีเลศนัยรับ...พารา(........)  สักนัดป่าวค่ะ....ล้อเล่นนะค่ะ.....ยินดีที่ได้รู้จักเช่นกันค่ะ. ไหว้

จะโหดไปไม่ท่านเล่นแจกพารา..........แล้วเอาของผมไปแก้ปวดหัวสัก เม็ดสองเม็ดไหมครับ (พาราเซตามอล)
555555 ขอใช้ภาษา HI5 หน่อยนะครับ

ประเทศไทยรวมเลือดเนื้อชาติเชื้อไทย
    เป็นประชารัฐ ไผทของไทยทุกส่วน
    อยู่ดำรงคงไว้ได้ทั้งมวล
    ด้วยไทยล้วนหมาย รักสามัคคี

ไทยนี้รักสงบ แต่ถึงรบไม่ขลาด
    เอกราชจะไม่ให้ใครข่มขี่
    สละเลือดทุกหยาดเป็นชาติพลี
    เถลิงประเทศชาติไทยทวี มีชัย ชโย
The_One
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 23

« ตอบ #64 เมื่อ: สิงหาคม 16, 2009, 08:40:09 PM »

บ่เอาตึง พารา , sti ,น้องคิมฯ จะเอา  SV จ้า ขำก๊าก ขำก๊าก
salinee19
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 627

.....^.^

« ตอบ #65 เมื่อ: สิงหาคม 16, 2009, 08:49:13 PM »

บ่เอาตึง พารา , sti ,น้องคิมฯ จะเอา  SV จ้า ขำก๊าก ขำก๊าก

คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก....... กิ๊วก๊าว

...--*
salinee19
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 627

.....^.^

« ตอบ #66 เมื่อ: สิงหาคม 16, 2009, 08:50:02 PM »

จะโหดไปไม่ท่านเล่นแจกพารา..........แล้วเอาของผมไปแก้ปวดหัวสัก เม็ดสองเม็ดไหมครับ (พาราเซตามอล)
555555 ขอใช้ภาษา HI5 หน่อยนะครับ

หายมึนเลย.....คริๆ   คิก คิก    กิ๊วก๊าว

...--*
กาสะลอง
Hero Member

คะแนน 255

ย่อง

« ตอบ #67 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2009, 07:20:47 AM »

รับสมัครพลขับ .....^.^

ใบสมัคร หมด หรือยังครับ  Cheesy
2..U
Hero Member

คะแนน 2094

« ตอบ #68 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2009, 09:02:01 AM »

รับสมัครพลขับ .....^.^

ใบสมัคร หมด หรือยังครับ  Cheesy

ยัง...ยัง...ยังบะหลาบเตื่อ..... แลบลิ้น  คิก คิก  คิก คิก

The best way to predict the future is to invent it.
กาสะลอง
Hero Member

คะแนน 255

ย่อง

« ตอบ #69 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2009, 09:04:59 AM »

ยัง...ยัง...ยังบะหลาบเตื่อ..... แลบลิ้น  คิก คิก  คิก คิก

ถามเผื่อ คนอื่น ไป อั้นเนาะ  คิก คิก   ผม แต้ ใบ ขับขี่ บะมี  ถึง มี ก่อ ขับ บะเป๋น   เยาะเย้ย   ตึงจีวิต มีสมบัติ ติดเนื้อ ติดตั๋ว รถถีบเฒ่า อี่ป่อ คันเดว   เศร้า
2..U
Hero Member

คะแนน 2094

« ตอบ #70 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2009, 09:11:13 AM »

ถามเผื่อ คนอื่น ไป อั้นเนาะ  คิก คิก   ผม แต้ ใบ ขับขี่ บะมี  ถึง มี ก่อ ขับ บะเป๋น   เยาะเย้ย   ตึงจีวิต มีสมบัติ ติดเนื้อ ติดตั๋ว รถถีบเฒ่า อี่ป่อ คันเดว   เศร้า

จะอี้ก่อครับอ้ายฟาก...เข้ากับหน้าต๋าอ้ายฟากแต้ๆละครับ..... คิก คิก  คิก คิก

The best way to predict the future is to invent it.
กาสะลอง
Hero Member

คะแนน 255

ย่อง

« ตอบ #71 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2009, 09:14:53 AM »

จะอี้ก่อครับอ้ายฟาก...เข้ากับหน้าต๋าอ้ายฟากแต้ๆละครับ..... คิก คิก  คิก คิก

ยาง ฮั่ว จอด อยู่ตี่บ้าน ปู้นนน  Cheesy  อ้าย ยู ก่อดาย ....  งอน   ถึงผม บะหล่อ ก่อ มักลาบ มัก หลู้เด้อ  หลงรัก
I'm sam
Full Member

คะแนน 12

« ตอบ #72 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2009, 09:48:01 AM »

ถามเผื่อ คนอื่น ไป อั้นเนาะ  คิก คิก   ผม แต้ ใบ ขับขี่ บะมี  ถึง มี ก่อ ขับ บะเป๋น   เยาะเย้ย   ตึงจีวิต มีสมบัติ ติดเนื้อ ติดตั๋ว รถถีบเฒ่า อี่ป่อ คันเดว   เศร้า

เเม่นรถถีบ ลาเลย์ ก่อครับ

ขลังดีๆ

Discovery
2..U
Hero Member

คะแนน 2094

« ตอบ #73 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2009, 10:30:22 AM »

เเม่นรถถีบ ลาเลย์ ก่อครับ

ขลังดีๆ

ตั๋วนี้เจ้าของเปิ้นบอกว่าเป๋นของ PHILLIPE ( ฟิลลิป ) ครับ...

JOKER48111 **รักเมืองไทย_รักในหลวง**
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 92

« ตอบ #74 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2009, 02:14:18 PM »

งามหลายๆครับอ้ายยู

ประเทศไทยรวมเลือดเนื้อชาติเชื้อไทย
    เป็นประชารัฐ ไผทของไทยทุกส่วน
    อยู่ดำรงคงไว้ได้ทั้งมวล
    ด้วยไทยล้วนหมาย รักสามัคคี

ไทยนี้รักสงบ แต่ถึงรบไม่ขลาด
    เอกราชจะไม่ให้ใครข่มขี่
    สละเลือดทุกหยาดเป็นชาติพลี
    เถลิงประเทศชาติไทยทวี มีชัย ชโย
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7
  พิมพ์