๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 28, 2024, 11:21:56 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สมาชิกใหม่ ขอแนะนำตั๋วเจ้า  (อ่าน 26326 ครั้ง)
เอก@ดอยฯ
ปฏิบัติอย่างถูกต้องตั้งแต่แรกเริ่ม
Moderator
Hero Member

คะแนน 183

Do it right the first time

« ตอบ #45 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2009, 01:35:55 PM »

เข้ามายื้อผ่อ พี่แอนแจ้ หายแซ็ป  Grin

อ้ายฟาน อ่านว่าหยังหนะ ปาสาจิ๊ปุ่งหนะ  Grin Grin Grin

SPSC No.057       THPSA No.A-331
กาสะลอง
Hero Member

คะแนน 255

ย่อง

« ตอบ #46 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2009, 01:41:21 PM »

เข้ามายื้อผ่อ พี่แอนแจ้ หายแซ็ป  Grin

บะฮู้เหมือนกั๋น  ลอกเปิ้ลมา บะหย่ะ ใค่เท่ห์ เหมือน อ้ายสล่าผ่อง  Grin   ท่าจะอ่านว่า  อา ยิ โน๊ะ โม โต๊ะ ก๊าหา  Grin

อ้ายฟาน อ่านว่าหยังหนะ ปาสาจิ๊ปุ่งหนะ  Grin Grin Grin
เอก@ดอยฯ
ปฏิบัติอย่างถูกต้องตั้งแต่แรกเริ่ม
Moderator
Hero Member

คะแนน 183

Do it right the first time

« ตอบ #47 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2009, 02:23:55 PM »

บะฮู้เหมือนกั๋น  ลอกเปิ้ลมา บะหย่ะ ใค่เท่ห์ เหมือน อ้ายสล่าผ่อง  Grin   ท่าจะอ่านว่า  อา ยิ โน๊ะ โม โต๊ะ ก๊าหา  Grin

อ่านว่า  ชิเมะโจดัย อิอิ โออิชิละก๊า   คิก คิก คิก คิก

SPSC No.057       THPSA No.A-331
กาสะลอง
Hero Member

คะแนน 255

ย่อง

« ตอบ #48 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2009, 02:32:09 PM »

ก่อยะว่า    เยาะเย้ย   คิก คิก
2..U
Hero Member

คะแนน 2094

« ตอบ #49 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2009, 02:40:57 PM »

เล่นตวย...เล่นตวย....  Grin  Grin  Grin  Grin

The best way to predict the future is to invent it.
JOKER48111 **รักเมืองไทย_รักในหลวง**
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 92

« ตอบ #50 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2009, 02:41:46 PM »

แอนเจ้า
อยู่เชียงใหม่
ชอบปืนแต่ยังไม่มีความรู้เจ้า
ยังได๋ก็ขอแนะนำโตยเน้อเจ้า
สวัสดีครับคุณแอน เชียงใหม่  ยินดีตอ้นรับครับ
แล้วก็อย่าลืมครับเข้าไปแสดงตัวทำให้ถูกต้องนะครับคุณแอน
ตามนี้นะครับ

หัวข้อ: ประกาศ : กติกาการใช้เวบบอร์ด "อาวุธปืน"
http://www.gunsandgames.com/smf/index.php?topic=43727.0

หัวข้อ: เชิญชวนให้ "ยืนยันการมีตัวตน" ในเวบบอร์ด อวป.
http://www.gunsandgames.com/smf/index.php?topic=15072.0

คุณแอนหายไปไหนละครับมาแล้วก้หายไปเลยนะครับเข้ามาทักท้ายกันบางก็ได้นะครับ
บอร์ดนี้ปลอดคนเจ้าชู้ครบ

ประเทศไทยรวมเลือดเนื้อชาติเชื้อไทย
    เป็นประชารัฐ ไผทของไทยทุกส่วน
    อยู่ดำรงคงไว้ได้ทั้งมวล
    ด้วยไทยล้วนหมาย รักสามัคคี

ไทยนี้รักสงบ แต่ถึงรบไม่ขลาด
    เอกราชจะไม่ให้ใครข่มขี่
    สละเลือดทุกหยาดเป็นชาติพลี
    เถลิงประเทศชาติไทยทวี มีชัย ชโย
JOKER48111 **รักเมืองไทย_รักในหลวง**
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 92

« ตอบ #51 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2009, 02:45:03 PM »

เล่นตวย...เล่นตวย....  Grin  Grin  Grin  Grin

เมาละก๊ะอ้ายยู

ประเทศไทยรวมเลือดเนื้อชาติเชื้อไทย
    เป็นประชารัฐ ไผทของไทยทุกส่วน
    อยู่ดำรงคงไว้ได้ทั้งมวล
    ด้วยไทยล้วนหมาย รักสามัคคี

ไทยนี้รักสงบ แต่ถึงรบไม่ขลาด
    เอกราชจะไม่ให้ใครข่มขี่
    สละเลือดทุกหยาดเป็นชาติพลี
    เถลิงประเทศชาติไทยทวี มีชัย ชโย
กาสะลอง
Hero Member

คะแนน 255

ย่อง

« ตอบ #52 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2009, 02:49:55 PM »

2..U.. ひらがな..   สองยู .....  โชโกมุซึ โมโนกาตาริ  เยาะเย้ย
บะป้าว เลิงปอย
Hero Member

คะแนน 258

อะละ อะละ ฮ้อนหย่ะ ฮ้อนหย่ะ

« ตอบ #53 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2009, 07:23:43 PM »

2..U.. ひらがな..   สองยู .....  โชโกมุซึ โมโนกาตาริ  เยาะเย้ย

อ่านว่า  ยาซูฮอนกิ   ( YASUHONKI)

หมายถึง แผงคอหน้าเป๋นของยามาฮ่า

ถังน้ำมัน เป่นของซูซูกิ

เครื่องฮอนด้า

ช่วงต้าย  เป๋นของ คาวาซากิ

แปล๋ว่า  อ้ายยูไม้กวาด  ขี่รถเครื่องโฮ้ะ   ตกใจ

อ้ายฟานก้อว่าอ้ายยูล้ำไป  เป่นผมโขดละนิ    คิก คิก

เยียะจะได

ก้อใจ๋มันฮัก
nine รักในหลวง
มนุษย์ล่วงทุกข์ได้ด้วย...ความเพียร
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 44

การเดินทางไกลนับหมื่นลี้....ต้องเริ่มต้นที่ก้าวแรก

« ตอบ #54 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2009, 11:58:41 AM »

โห.....กระทู้นี้งูนักขนาด...น้องเปิ้นมากำเดียวหายแซ๊บเลย.....สงสัยกั๋วโดนฟานขบก๊า.... ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

หลังจากพายุผ่านไป..ท้องฟ้าสดใสขึ้นทันตา..อุปสรรคนานาก็ผ่านเลยไป..ชีวิตใหม่เริ่มก้าวเดินอย่างทรนง..แข็งแกร่งดุจหมู่เกาะ.....กลางคลื่นลม..
ฮอก ไฟ บิน
Sr. Member

คะแนน 47

สุกไผ๋ ก่ ใจ๋มัน

« ตอบ #55 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2009, 02:19:57 PM »

ถ้าจะแต้ มีก่างู  มายื่อ ผ่องู บะดายไปละ  จุ๊บๆๆๆ

บะหล่อ ลุงลัง เสียงดัง  บะมีสตางค์ แต่รักจริงนะจะ  อะฟิ้วๆ
salinee19
ออยล์คนที่ต้องดูแลตัวเอง.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 627

.....^.^

« ตอบ #56 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2009, 07:03:29 PM »

ไหว้สวัสดีค่ะ...ปี้น้องจาวเหนือ....จื่อ ออยล์  เจ้า เป๋นคนเหนือ นรา  ยะลา  ปัตตานี  มาหน่อยนึง...

อ้ายเอ๋ ภูกามยาวเกยไปแอ่ว(ด้ามขวาน) มาวันอีน้องก้อขอมาแอ่วเมืองเหนือผ่องเจ้า...สุมาโตยถ้าเขียนผิด
   กิ๊วก๊าว

สวัสดีครับ ไหว้ คนเหนือ ยินดีต้อนรับครับ เหน็บน้ำบูดู มาเปรียบเทียบกับน้ำปู ทางเหนือด้วยนะครับ Grin

อิอิ..น้ำปู  คืออะหยัง บ่ เกยฮู้จั๋ก   กิ๊วก๊าว

อ้างจาก: เสือน้อย スワチャイ (สะหล่า) lin
k=topic=74639.msg2096008#msg2096008 date=1249829529
ไหว้สวัสดีค่ะ...ปี้น้องจาวเหนือ....จื่อ ออยล์  เจ้า เป๋นคนเหนือ นรา  ยะลา  ปัตตานี  มาหน่อยนึง...

อ้ายเอ๋ ภูกามยาวเกยไปแอ่ว(ด้ามขวาน) มาวันอีน้องก้อขอมาแอ่วเมืองเหนือผ่องเจ้า...สุมาโตยถ้าเขียนผิด
   กิ๊วก๊าว

อ่ะลู้ลู้ลู้   ROสาวโหด มาแอ่วบ้าน   หัวเราะร่าน้ำตาริน

ต๊ายยยยยย   โหดตรงไหนอะพี่น้อง   อิอิ   คิก คิก

กิ๊วก๊าว

อ่ะลู้ลู้ลู้   ROสาวโหด มาแอ่วบ้าน   หัวเราะร่าน้ำตาริน

ตกใจ    ตกใจ     ไหว้    ไหว้

กิ๊วก๊าว

กิ๊วก๊าว

ตกใจ    ตกใจ     ไหว้    ไหว้

อะหยังครับ....ลุบะป้าว....  ตกใจ  ตกใจ  ตกใจ  ตกใจ  ตกใจ

สงสัยพี่ๆเค้าคง  งงกันหมดแล้วงานนี้... คิก คิก

ตกใจ   ไหว้  ไหว้  โตย ๆ  ไหว้  ไหว้  หันละ ยิงปื๋นอย่างแม่น  ตกใจหน้าซีด

ยิงบ่เกยโดนเป่าเลย...โดนกลางหน้าผากตลอด.... ยิ้มีเลศนัย

ยินดีต้อนฮับครับ  หลงรักเดี๋ยวถ้ามีมิตติ้งว่าจะเจิญตวยเน้อครับ หลงรัก

ชวนแล้วก็ต้องมารับด้วยนะค่ะ...อิอิ...ไม่ไกล  เลย ขำก๊าก... ไหว้

กิ๊วก๊าว

สวัสดีครับ  เข้ามาแอ่วห้องเวปจาวเหนือหมั่น ๆ  เน้อครับ   ..   หลงรัก

แล้วจะแวะมาให้พี่ๆ..ปวดหัวเล่นค่ะ... ไหว้

กิ๊วก๊าว
ไปอยู่ ไก๋แต่ะ ไก๋ว่า
ปล. อ้ายบ่มัก ฮูปใหม่ โหดแ่ต่ะ โหดว่า เปี่ยน บ่เดี่ยวนี้

จัดให้ค่ะพี่เหน่ง....ตามคำขอ   ไหว้

ยินดีที่ได้รู้จักทุกๆท่านค่ะ.... ไหว้ ไหว้ ไหว้

...--*
The_One
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 23

« ตอบ #57 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2009, 10:29:23 PM »

อ่านของป้าออยล์เมาหัวหมด บู่ ยินดีตอนฮับครับ ไหว้
SOAP47 รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 333

« ตอบ #58 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2009, 02:04:38 AM »

เป๋นจะใดผ่อง CZ กระบอกใหม่ ยิงดีก่อ

THIS IS MY STEYR.
THERE ARE MANY LIKE IT, BUT THIS ONE IS MINE.
WITHOUT MY STEYR,I AM NOTHING.
WITHOUT ME, MY STEYR IS NOTHING.
กาสะลอง
Hero Member

คะแนน 255

ย่อง

« ตอบ #59 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2009, 08:37:15 AM »

ตกใจ   ไหว้  ไหว้  โตย ๆ  ไหว้  ไหว้  หันละ ยิงปื๋นอย่างแม่น  ตกใจหน้าซีด

ยิงบ่เกยโดนเป่าเลย...โดนกลางหน้าผากตลอด.... ยิ้มีเลศนัย

ยิงตรงหัวใจ จะโดนหรือเปล่าครับ ไหว้ ไหว้ ไหว้
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7
  พิมพ์