๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 28, 2024, 08:10:06 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สมาชิกใหม่ ขอแนะนำตั๋วเจ้า  (อ่าน 26335 ครั้ง)
JOKER48111 **รักเมืองไทย_รักในหลวง**
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 92

« ตอบ #30 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2009, 12:50:24 PM »

สวัสดีครับ คุณ แอนแจ้ ผม quitarra เน้อ มาอยู่ได้บ่าเมินเหมือนกันครับ เยาะเย้ย

ยินดีเช่นกันครับ
สวัสดีครับคุณ quitarra 
ยินดีตอ้นรับครับ
แล้วก็อย่าลืมครับเข้าไปแสดงตัวทำให้ถูกต้องนะครับคุณ quitarra 

ตามนี้นะครับ

หัวข้อ: ประกาศ : กติกาการใช้เวบบอร์ด "อาวุธปืน"
http://www.gunsandgames.com/smf/index.php?topic=43727.0

หัวข้อ: เชิญชวนให้ "ยืนยันการมีตัวตน" ในเวบบอร์ด อวป.
http://www.gunsandgames.com/smf/index.php?topic=15072.0

ประเทศไทยรวมเลือดเนื้อชาติเชื้อไทย
    เป็นประชารัฐ ไผทของไทยทุกส่วน
    อยู่ดำรงคงไว้ได้ทั้งมวล
    ด้วยไทยล้วนหมาย รักสามัคคี

ไทยนี้รักสงบ แต่ถึงรบไม่ขลาด
    เอกราชจะไม่ให้ใครข่มขี่
    สละเลือดทุกหยาดเป็นชาติพลี
    เถลิงประเทศชาติไทยทวี มีชัย ชโย
salinee19
ออยล์คนที่ต้องดูแลตัวเอง.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 627

.....^.^

« ตอบ #31 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2009, 01:18:55 PM »

ไหว้สวัสดีค่ะ...ปี้น้องจาวเหนือ....จื่อ ออยล์  เจ้า เป๋นคนเหนือ นรา  ยะลา  ปัตตานี  มาหน่อยนึง...

อ้ายเอ๋ ภูกามยาวเกยไปแอ่ว(ด้ามขวาน) มาวันอีน้องก้อขอมาแอ่วเมืองเหนือผ่องเจ้า...สุมาโตยถ้าเขียนผิด
   กิ๊วก๊าว

...--*
น้ำปู
Hero Member

คะแนน 273

« ตอบ #32 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2009, 02:35:48 PM »

ไหว้สวัสดีค่ะ...ปี้น้องจาวเหนือ....จื่อ ออยล์  เจ้า เป๋นคนเหนือ นรา  ยะลา  ปัตตานี  มาหน่อยนึง...

อ้ายเอ๋ ภูกามยาวเกยไปแอ่ว(ด้ามขวาน) มาวันอีน้องก้อขอมาแอ่วเมืองเหนือผ่องเจ้า...สุมาโตยถ้าเขียนผิด
   กิ๊วก๊าว

สวัสดีครับ ไหว้ คนเหนือ ยินดีต้อนรับครับ เหน็บน้ำบูดู มาเปรียบเทียบกับน้ำปู ทางเหนือด้วยนะครับ Grin
เอก@ดอยฯ
ปฏิบัติอย่างถูกต้องตั้งแต่แรกเริ่ม
Moderator
Hero Member

คะแนน 183

Do it right the first time

« ตอบ #33 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2009, 09:52:09 PM »

กิ๊วก๊าว

อ่ะลู้ลู้ลู้   ROสาวโหด มาแอ่วบ้าน   หัวเราะร่าน้ำตาริน

SPSC No.057       THPSA No.A-331
บะป้าว เลิงปอย
Hero Member

คะแนน 258

อะละ อะละ ฮ้อนหย่ะ ฮ้อนหย่ะ

« ตอบ #34 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2009, 10:42:04 PM »

กิ๊วก๊าว

อ่ะลู้ลู้ลู้   ROสาวโหด มาแอ่วบ้าน   หัวเราะร่าน้ำตาริน

ตกใจ    ตกใจ     ไหว้    ไหว้

เยียะจะได

ก้อใจ๋มันฮัก
2..U
Hero Member

คะแนน 2094

« ตอบ #35 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2009, 12:03:45 AM »

กิ๊วก๊าว

อ่ะลู้ลู้ลู้   ROสาวโหด มาแอ่วบ้าน   หัวเราะร่าน้ำตาริน

ตกใจ    ตกใจ     ไหว้    ไหว้

อะหยังครับ....ลุบะป้าว....  ตกใจ  ตกใจ  ตกใจ  ตกใจ  ตกใจ

The best way to predict the future is to invent it.
กาสะลอง
Hero Member

คะแนน 255

ย่อง

« ตอบ #36 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2009, 11:03:51 AM »

ตกใจ   ไหว้  ไหว้  โตย ๆ  ไหว้  ไหว้  หันละ ยิงปื๋นอย่างแม่น  ตกใจหน้าซีด
ภูกามยาว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 128

« ตอบ #37 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2009, 02:02:41 PM »

ยินดีต้อนฮับครับ  หลงรักเดี๋ยวถ้ามีมิตติ้งว่าจะเจิญตวยเน้อครับ หลงรัก
prasit homecar a1
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 215

« ตอบ #38 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2009, 08:27:28 PM »

กิ๊วก๊าว

สวัสดีครับ  เข้ามาแอ่วห้องเวปจาวเหนือหมั่น ๆ  เน้อครับ   ..   หลงรัก

SOAP47 รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 333

« ตอบ #39 เมื่อ: สิงหาคม 11, 2009, 02:02:59 AM »

กิ๊วก๊าว
ไปอยู่ ไก๋แต่ะ ไก๋ว่า
ปล. อ้ายบ่มัก ฮูปใหม่ โหดแ่ต่ะ โหดว่า เปี่ยน บ่เดี่ยวนี้

THIS IS MY STEYR.
THERE ARE MANY LIKE IT, BUT THIS ONE IS MINE.
WITHOUT MY STEYR,I AM NOTHING.
WITHOUT ME, MY STEYR IS NOTHING.
cm_air
ชาว อวป.
Newbie

คะแนน 1

« ตอบ #40 เมื่อ: สิงหาคม 11, 2009, 02:27:27 PM »

สวัสดีครับ  ยินดีที่ได๋ฮู๋จักกัน
ต.แม่สาย
Moderator
Hero Member

คะแนน 495

« ตอบ #41 เมื่อ: สิงหาคม 11, 2009, 05:14:27 PM »

น้องเปิ่นเลยบ่อเข้ามาอู้ตวยเลย โสน้าน่า กระทู้เปิ่นกระทู้เดียวหายไปเลย

ผู้ใดทำใจให้เป็นกลางได้ ผู้นั้นจะพ้นจากความทุกข์ทั้งปวง
soveat ชุมไพร
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

เลือดกรุ๊ป โอละนออออออออออออ

« ตอบ #42 เมื่อ: สิงหาคม 11, 2009, 05:45:46 PM »

สวัสดีครับผมคนอีสานหลงมาแถวๆเหนือ  อยากมีแฟนเป็นคนเจียงใหม่เหมือนกัน  ติดที่ว่า.....เจ้าเก็ทจะเอ้าม๊ะกุยย่กติ๊ดเอ๋า   ขำก๊าก

จะปิดทอง หลังองค์ พระปฏิมา
phoenix_tom
Jr. Member
**

คะแนน 3

« ตอบ #43 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2009, 11:22:10 AM »

ยินดีตี้ได้ฮู้จักครับ
กาสะลอง
Hero Member

คะแนน 255

ย่อง

« ตอบ #44 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2009, 12:44:44 PM »

เข้ามายื้อผ่อ พี่แอนแจ้ หายแซ็ป  Grin
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7
  พิมพ์