๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 29, 2024, 01:52:49 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3 4 5 ... 7
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สมาชิกใหม่ ขอแนะนำตั๋วเจ้า  (อ่าน 25455 ครั้ง)
BG 15
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #15 เมื่อ: สิงหาคม 06, 2009, 07:49:16 AM »

จ้างตั้งจื้อเนาะ   แอนแจ้  คิก คิก

แจ้บ้านผมมันตั๋วน้อย แล้วก่อโล่นอยู่บ่ดึ้ง คนไหนได้ผ่อก่อจะเมาหัวเวิ้นๆ คิก คิก คิก คิก คิก คิก
บะป้าว เลิงปอย
Hero Member

คะแนน 258

อะละ อะละ ฮ้อนหย่ะ ฮ้อนหย่ะ

« ตอบ #16 เมื่อ: สิงหาคม 06, 2009, 10:03:56 PM »

จ้างตั้งจื้อเนาะ   แอนแจ้  คิก คิก

แจ้บ้านผมมันตั๋วน้อย แล้วก่อโล่นอยู่บ่ดึ้ง คนไหนได้ผ่อก่อจะเมาหัวเวิ้นๆ คิก คิก คิก คิก คิก คิก

เอ อี่ลุงหนามนี้นา   เปิ้นอู้ภาษาวัยรุ่น  ว่า  น้องแอนแจ้   แอนแจ้   คิก คิก

ลุงเล่นอู้ถึงไหน่หน้อย  ฮอกหน้อยปู้น

ความจริงเอาลาบสูนฮอกก่อจ้าดเหมาะเน้อ

ตั๋วตุ้ย ๆ  จุ้บน้ำลนไฟ  ก๋มอุ้ดหลุด  ปอลาบเหมือนกั๋นเน้อ    น้ำลายหก

เยียะจะได

ก้อใจ๋มันฮัก
SONCONS
Jr. Member
**

คะแนน 31

« ตอบ #17 เมื่อ: สิงหาคม 07, 2009, 02:58:02 PM »

ขอเข้ามาฮ่วมฮู้จักโตยคนครับ ปี้แอนแจ้ เป๋นดีใค้หันฮูบเนาะท่าจะตั๋วสูงนักแก
กาสะลอง
Hero Member

คะแนน 255

ย่อง

« ตอบ #18 เมื่อ: สิงหาคม 07, 2009, 05:57:30 PM »

ปี้ แอนแจ้ หายแซ็ป   ตกใจ  ตกใจ  ตกใจ
น้ำปู
Hero Member

คะแนน 273

« ตอบ #19 เมื่อ: สิงหาคม 07, 2009, 06:41:13 PM »

ปี้ แอนแจ้ หายแซ็ป   ตกใจ  ตกใจ  ตกใจ

ผมยังหวาดเลย ตกใจ เปิ้นท่า จะขนลุกปู้นละครับ ตกใจ แต่ละคน คิก คิก
Hero Member

คะแนน 258

« ตอบ #20 เมื่อ: สิงหาคม 07, 2009, 10:22:51 PM »

ผมบะเกี่ยวเน้ออ้ายปู๋ลม     ตกใจ

น้องแอนแจ้ เปิ้น  PM มาบอกว่า ปิ้นจื้อแอนจ้า อี้หวะ 

แล้วไผ่ปากบะดี  ไปฮ้องเปิ้นแอนแจ้

ผมบะฮู้เรื่องเน้อ  ไปละ  ไหว้สา ไหว้สา   อ๋อย

เยียะจะได

กาสะลอง
Hero Member

คะแนน 255

ย่อง

« ตอบ #21 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2009, 09:07:36 AM »

ผมบะเกี่ยวเน้ออ้ายปู๋ลม     ตกใจ

น้องแอนแจ้ เปิ้น  PM มาบอกว่า ปิ้นจื้อแอนจ้า อี้หวะ 

แล้วไผ่ปากบะดี  ไปฮ้องเปิ้นแอนแจ้
ผมบะฮู้เรื่องเน้อ  ไปละ  ไหว้สา ไหว้สา   อ๋อย

จ้างตั้งจื้อเนาะ   แอนแจ้  คิก คิก

ไหว้  ก่อยะว่า .... บะได้ ว่าใผ๋ เพียงแต่เอาหลักฐาน มาโชว์ บะดาย  ไหว้   แบร่
prasit homecar a1
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 215

« ตอบ #22 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2009, 09:54:07 AM »

แอนเจ้า
อยู่เชียงใหม่
ชอบปืนแต่ยังไม่มีความรู้เจ้า
ยังได๋ก็ขอแนะนำโตยเน้อเจ้า

สวัสดีครับ  น้องแอน  ยินดีต้อนฮับแล้วกะเข้ามาอู้กันม่วน ๆ  มีหยังกะมาเล่ามีคนนั่งฟังกั๋นเต็มเลย ..   ตกใจ

สมิง วังม่วง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 68

tel. 0861810566

« ตอบ #23 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2009, 10:12:53 AM »

สวัสดีครับ คุณแอน ยินดีที่ได้รู้จักครับ

JOKER48111 **รักเมืองไทย_รักในหลวง**
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 92

« ตอบ #24 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2009, 02:33:15 PM »

แอนเจ้า
สวัสดีครับคุณแอน เชียงใหม่  ยินดีตอ้นรับครับ
แล้วก็อย่าลืมครับเข้าไปแสดงตัวทำให้ถูกต้องนะครับคุณแอน
ตามนี้นะครับ

หัวข้อ: ประกาศ : กติกาการใช้เวบบอร์ด "อาวุธปืน"
http://www.gunsandgames.com/smf/index.php?topic=43727.0

หัวข้อ: เชิญชวนให้ "ยืนยันการมีตัวตน" ในเวบบอร์ด อวป.
http://www.gunsandgames.com/smf/index.php?topic=15072.0

ประเทศไทยรวมเลือดเนื้อชาติเชื้อไทย
    เป็นประชารัฐ ไผทของไทยทุกส่วน
    อยู่ดำรงคงไว้ได้ทั้งมวล
    ด้วยไทยล้วนหมาย รักสามัคคี

ไทยนี้รักสงบ แต่ถึงรบไม่ขลาด
    เอกราชจะไม่ให้ใครข่มขี่
    สละเลือดทุกหยาดเป็นชาติพลี
    เถลิงประเทศชาติไทยทวี มีชัย ชโย
Hero Member

คะแนน 258

« ตอบ #25 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2009, 08:44:01 PM »

ผมบะเกี่ยวเน้ออ้ายปู๋ลม     ตกใจ

ผมบะฮู้เรื่องเน้อ  ไปละ  ไหว้สา ไหว้สา   อ๋อย

ไหว้  ก่อยะว่า .... บะได้ ว่าใผ๋ เพียงแต่เอาหลักฐาน มาโชว์ บะดาย  ไหว้   แบร่

โหะๆ  หลักฐานป๋อม  ๆ  ไปละๆ   ตกใจ

เยียะจะได

Hero Member

คะแนน 258

« ตอบ #26 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2009, 08:49:34 PM »

แอนเจ้า

สวัสดีครับ  น้องแอน  ยินดีต้อนฮับแล้วกะเข้ามาอู้กันม่วน ๆ  มีหยังกะมาเล่ามีคนนั่งฟังกั๋นเต็มเลย ..   ตกใจ

เปิ้นท่าจะบะมาละครับ  อ้ายหนานงาดำ

ป๋างนี้งูนักอี้หว่ะ  งูหน้อย   คิก คิก

แหมอย่าง อ้ายหนามไม้บั่ว  จะเอาเปิ้นลาบสูนฮอก

กันว่า เปิ้นก๋ำ ลำกล้อง 20  นิ้ว  ต่อหลอดมาตวยแหม

บะดีล่นกั๋น  หญ้าหนาม  ราบ  หยั่งวันก่อนตี้อ้ายยูโดนยับหว่ะ

ไปก่อนเน้อ  ไหว้สา   ไหว้สา   ไหว้

เยียะจะได

JOKER48111 **รักเมืองไทย_รักในหลวง**
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 92

« ตอบ #27 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2009, 10:37:51 AM »

งูครับงูๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆเต็มกระทู้ละครับ
 แบร่ แบร่ แบร่ แบร่ แบร่ แบร่

ประเทศไทยรวมเลือดเนื้อชาติเชื้อไทย
    เป็นประชารัฐ ไผทของไทยทุกส่วน
    อยู่ดำรงคงไว้ได้ทั้งมวล
    ด้วยไทยล้วนหมาย รักสามัคคี

ไทยนี้รักสงบ แต่ถึงรบไม่ขลาด
    เอกราชจะไม่ให้ใครข่มขี่
    สละเลือดทุกหยาดเป็นชาติพลี
    เถลิงประเทศชาติไทยทวี มีชัย ชโย
quitarra
Newbie
*

คะแนน 2

« ตอบ #28 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2009, 12:19:19 PM »

สวัสดีครับ คุณ แอนแจ้ ผม quitarra เน้อ มาอยู่ได้บ่าเมินเหมือนกันครับ เยาะเย้ย
SOAP47 รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 333

« ตอบ #29 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2009, 12:20:59 PM »

ยินดีต้อนฮับ ครับ

THIS IS MY STEYR.
THERE ARE MANY LIKE IT, BUT THIS ONE IS MINE.
WITHOUT MY STEYR,I AM NOTHING.
WITHOUT ME, MY STEYR IS NOTHING.
หน้า: 1 [2] 3 4 5 ... 7
  พิมพ์