๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 29, 2024, 06:52:17 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 [4] 5
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: บะหมี่จับกัง  (อ่าน 48460 ครั้ง)
จินตา <Jinta>
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 89

« ตอบ #45 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2009, 12:30:54 PM »

ขออนุญาตตามลายแทงพี่ๆไปทานบะหมี่นะครับ  น้ำลายหก

ขอบคุณครับ  ไหว้
S.V
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 647

เสียชีพ อย่าเสียสัตย์

« ตอบ #46 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2009, 01:02:16 PM »

ขออนุญาตตามลายแทงพี่ๆไปทานบะหมี่นะครับ  น้ำลายหก

เดินเส้นเยาวราช - เจริญกรุง ไม่ผิดหวังเรื่องกินครับพี่ ...  Grin

ถ้วยหนึ่งนงนุช  สองถ้วยพุทธวาจา  สามถ้วยแกล้วกล้าพูดจาองอาจ  สี่ถ้วยเก่งกาจผ้าขาดไม่รู้ตัว  ห้าถ้วยเมามัวพูดไม่กลัวความผิด  หกถ้วยมีฤกธิ์พูดผิดทุกคำ  เจ็ดถ้วยมืดคล้ำมือคลำหนทาง  แปดถ้วยเอวบางพี่เห็นช้างเท่าหมู  เก้าถ้วยโอ้ว่าโฉมตรูสุดรู้สุดคิด  สิบถ้วยมืดมิดสิ้นฤทธิ์พี่แล้วเจ้าแก้วเอย
ป้อมทอง พรานชุมไพร
ดับบาป ด้วยบุญปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 780

นรชาติวางวาย สถิตย์ไว้ แต่ความดีประดับไว้โลกา

« ตอบ #47 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2009, 07:54:07 PM »

ระวังอ้วน   นะครับ 

รักกันไว้เถอะ  เราเกิดร่วมแดนไทย   จะเกิดภาคไหนๆ    ก็ไทยด้วยกัน      
เชื้อสายประเพณีไม่มีขีดคั่น        เกิดเป็นไทยนั้นปวงชนทุกคนคือไทย
จินตา <Jinta>
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 89

« ตอบ #48 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2009, 11:44:44 PM »

ระวังอ้วน   นะครับ 

มาอยู่สมุย ๑ ปี น้ำหนักขึ้นมา ๔ กิโลฯแล้วครับพี่... ทานอาหารไม่เยอะ หนักสุราและเบียร์ แต่สำคัญคือไม่ได้ออกกำลังกายเลย กล้ามหาย กลายเป็นพุงครับ  เศร้า

ชอบหาอาหารอร่อยๆทานครับ  Grin Grin Grin
pokka
Full Member

คะแนน 7

« ตอบ #49 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2009, 03:45:54 PM »

อยู่รย. อยากไปสัมผัสมากครับ
พริกหนุ่ม(ภ๕ / ๒๕๔๓)
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 31

รีดไถแล้วรวยทำไปทำไม ข้าฯตชด.อยู่อย่างพอเพียง

« ตอบ #50 เมื่อ: มกราคม 13, 2010, 01:20:56 PM »

เยี่ยมใช่ครับผมก็เช่นกัน น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

พวกเราแค่ปิดทองใต้ฐานพระประทาน จะใช้ประโยชน์เรียกมา หมดปัญหาก็ลืม วีรบุรุษในเงามืด"Brave actions never want trumpet"
pokka
Full Member

คะแนน 7

« ตอบ #51 เมื่อ: มกราคม 25, 2010, 08:41:56 PM »

เห็นแล้ว   ใจจะขาดครับ  น่ากินเหลือเกิน  บรรยายได้ใจจริงๆ   หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
RUGER
ความเกรงใจเป็นสมบัติของผู้ดี ตรองดูซีทุกคนก็มีหัวใจ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1262

ฟ้าลิขิตชีวิตข้า ให้ค้าขาย

« ตอบ #52 เมื่อ: มกราคม 25, 2010, 09:40:32 PM »

เห็นแล้ว   ใจจะขาดครับ  น่ากินเหลือเกิน  บรรยายได้ใจจริงๆ   หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

อิอิอิ   ของแบบนี้ต้องลองครับ  .....  อิอิอิ 

อาทิตย์ก่อน  แฟนไปเยาวราชซื้อกลับมา  7 ห่อ

กินเองสัก 3 ให้ลูกน้องไป  4 ห่อ สาว ๆ   ประมาณ  10 คนแบ่งกัน

ทีแรกลูกน้องทำหน้าแปลกใจ  เจ๊ทำไม ให้ แค่  4 ห่อ จะแบ่งยังไง 

(ตอนห่อเขาจะอัดมาแน่นมาก )   เลยบอกอย่าเพิ่งถาม แทรวมกันก่อน  4 ห่อ

แล้วค่อยตักแบ่ง  ปรากฎ พอดีคน  ...............  อิอิอิ

http://www.youtube.com/watch?v=Ci3YXN93QEs
เนื้อร้าย  ต้องตัดทิ้ง  ... 555
จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10196

M85.ss

« ตอบ #53 เมื่อ: มกราคม 27, 2010, 08:34:26 AM »

เห็นแล้ว   ใจจะขาดครับ  น่ากินเหลือเกิน  บรรยายได้ใจจริงๆ   หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

อิอิอิ   ของแบบนี้ต้องลองครับ  .....  อิอิอิ 

อาทิตย์ก่อน  แฟนไปเยาวราชซื้อกลับมา  7 ห่อ

กินเองสัก 3 ให้ลูกน้องไป  4 ห่อ สาว ๆ   ประมาณ  10 คนแบ่งกัน

ทีแรกลูกน้องทำหน้าแปลกใจ  เจ๊ทำไม ให้ แค่  4 ห่อ จะแบ่งยังไง 

(ตอนห่อเขาจะอัดมาแน่นมาก )   เลยบอกอย่าเพิ่งถาม แทรวมกันก่อน  4 ห่อ

แล้วค่อยตักแบ่ง  ปรากฎ พอดีคน  ...............  อิอิอิ
ยักษ์หละมั๊ง บู่

RUGER
ความเกรงใจเป็นสมบัติของผู้ดี ตรองดูซีทุกคนก็มีหัวใจ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1262

« ตอบ #54 เมื่อ: มกราคม 27, 2010, 08:37:22 AM »

อิอิอิ   ของแบบนี้ต้องลองครับ  .....  อิอิอิ 

กินเองสัก 3 ให้ลูกน้องไป  4 ห่อ สาว ๆ   ประมาณ  10 คนแบ่งกัน

(ตอนห่อเขาจะอัดมาแน่นมาก )   เลยบอกอย่าเพิ่งถาม แทรวมกันก่อน  4 ห่อ

ยักษ์หละมั๊ง บู่

หมายถึง  3 ห่อ  แบ่งกันพ่อ แม่ ลูกครับพี่จอย 

ขืนผมกินบะหมี่จับกังคนเดียว 3 ห่อ มีหวังท้องแตก  .....  อิอิอิ 

http://www.youtube.com/watch?v=Ci3YXN93QEs
เนื้อร้าย  ต้องตัดทิ้ง  ... 555
น่อย พีที99-รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 606

ดื่มเหล้ากับคนรู้ใจพันจอกไม่เมา

« ตอบ #55 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2010, 02:13:21 PM »

...เมื่อวานวันอาทิตย์  เอาบะหมี่คุณไพโรจน์มาทำจับกัง

มื้อกลาง กับมือเย็น  จุกครับ  น้ำลายหก   เยี่ยม    กิ๊วก๊าว
RUGER
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1262

« ตอบ #56 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2010, 11:07:24 PM »

อิอิอิ  ผมยังเหลืออีก  4 ก้อน เมื่อวานตุ๋นขาไก่เอาไว้  เดี๋ยวพรุ่งนี้หมี่ขาไก่กินดีกว่า  .......  อิอิอิ 

annyjone
Jr. Member
**

คะแนน 3

« ตอบ #57 เมื่อ: มีนาคม 31, 2010, 10:39:50 PM »

หิวขึ้นมาทันที รูปร่างน่าตา น่ากิน  หิว หิว หิว  กินมาม่าไปก่องดีก่าาา  น้ำลายหก

sada
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #58 เมื่อ: เมษายน 26, 2010, 07:23:44 PM »

เห็นแล้ว คิดถึง วันเก่าๆ   หมี่หมูแดง  น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก
โทน73 -รักในหลวง-
มือปืนกาวช้าง
Hero Member

คะแนน 586

« ตอบ #59 เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2010, 11:35:30 PM »

เห็นแล้ว คิดถึง วันเก่าๆ   หมี่หมูแดง  น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

ตกใจ ตกใจ

....ตามล่า...อีตอแหล
หน้า: 1 2 3 [4] 5
  พิมพ์