๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 28, 2024, 11:47:40 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เวปเปลี่ยนไป ตัวหนังสือเล็กจังมองไม่เห็นจะทำไงละครับ  (อ่าน 17583 ครั้ง)
Eka
บุคคลทั่วไป
« เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2004, 12:04:44 AM »

มันมองไม่เห็นจริงๆนะครับใครใจบุญช่วยบอกวิธีทำให้ใหญ่หน่อยครับ Huh
แมวบ้า(น)
Sky is the limit, so do with it what you can
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 84

เช้าไดร์ฟ บ่ายชิพท์ เย็นพัตท์ สักวันเราจะเป็นโปร

« ตอบ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2004, 02:36:04 AM »

ใช้ IE หรือ Netscape ครับ ให้ลองไปเปลี่ยนขนาดของ font ดูน๊ะครับ Smiley

CrazyCat CrazyGlock CrazyDog ^v^
แมว 084-128-9257

V for Vendetta
นรกบนดิน
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 3

ขอแสดงความเสียใจกับครอบครัวของดาบยิ้มด้วยนะครับ

« ตอบ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2004, 03:58:51 AM »

ครับ ปรับฟ๊อน หรือไม่ก้ เอาตามาส่องใกล้ๆครับ แฮ่

ชีวิตเรา เราเลือกหนทางเอง โปรดใช้วิจารณญาน ไม่ต้องมาวิจารณ์ เพราะเราไม่ฟัง
สุพินท์ - รักในหลวง
Guns & Games Staff
Hero Member

คะแนน 3539

« ตอบ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2004, 07:55:35 AM »

ถ้าเป็น IE จะอยู่ที่เมนู View  แล้วก็ Text size  แต่ถ้า Netscape จำได้ว่าคล้าย ๆ กัน
buck_g19
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 13

« ตอบ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2004, 09:04:32 AM »

ช่วยอีกแรง

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

Glock เพื่อนแท้ไม่มีวันตาย
ทัดมาลา ขอเป็นข้ารองพระบาททุกชาติไป
มืออ่อน หมัดแข็ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 857

เตสาหัง สิรสา ปาเท วันทามิ ปุริสุตตเม

« ตอบ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2004, 08:37:43 AM »

ปัญหาเดียวกันครับ แก้ไขตามที่ว่ามาก็ไม่หาย

น่าจะเกิดจากในเครื่องไม่มีฟอนต์ที่ทาง เวป อวป ใช้ครับ

รบกวนคุณปิ๊กช่วยระบุหน่อยครับว่าฟอนต์ที่ใช้คือ ฟอนต์ใด จะได้ตามโหลดมาลงเครื่องครับ

หรือพี่ๆน้องๆท่านไหนจะกรุณา ทำลิงค์ไว้ให้ก็จะเป็นพระคุณอย่างสูง

บรรพบุรุษของไทยแต่โบราณ ปกบ้านป้องเมืองคุ้มเหย้า
เสียเลือดเสียเนื้อมิใช่เบา หน้าที่เรารักษาสืบไป

ลูกหลานเหลนโหลนภายหน้า จะได้มีพสุธาอาศัย
อนาคตจะต้องมีประเทศไทย มิยอมให้ผู้ใดมาทำลาย
Eka
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #6 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2004, 10:22:00 AM »

ขอบคุณทุกท่านครับผมใช้ Internet Explorer ครับได้ทำตามที่ท่านผู้พันสุพินบอก ก็ใหญ่ขึ้นมาหน่อยครับ แต่ยังอยากให้ใหญ่กว่านี้อีกนะครับทำได้เปล่า    และอีกปัญหาหนึ่งคือลงทะเบียนไม่ได้นะครับ  ผมไม่ได้ลืมรหัสผ่านแน่นอนใครเป็นเหมือนผมบ้าง
ผองพัฒ
Administrator
Hero Member

คะแนน 311

« ตอบ #7 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2004, 03:01:57 PM »

ผมใช้ tahoma ครับ ที่เครื่องของผมเล็กเหมือนกัน กำลังหาวิธีแก้ไขอยู่ครับ เพราะพี่ๆบางท่านก็บอกว่าฟอนต์โตมาก

คุณ Eka  - เรื่องลงทะเบียนไม่ได้ มันขึ้นฟ้องว่าอะไรครับ
...GlockGlack™...
โพสท์ถึง 999 ก็พอ
Sr. Member

คะแนน 8

สติหมา ปัญญาหมี

« ตอบ #8 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2004, 03:20:29 PM »

ของผมใช้ IE  ฟ้อนต์ของเว็บบอร์ดนี้ชื่อ Tahoma ขนาด 11 ตั้งค่าการใช้เมนู View--Text Size แบบ Medium

เพิ่มเติมครับ... ไม่ว่าจะปรับ Text Size ไปเป็นขนาดใด ก็ยังได้ตัวหนังสือบนจอเท่าเดิมครับ ไม่เปลี่ยนแปลง

วันใดที่อาวุธปืนมีทะเบียนเป็นสิ่งผิดกฎหมาย สุจริตชนจะพ่าย แต่โจรผู้ร้ายกลับชนะ

Success Begins With A Fellow's Will,  It's All In The State Of Mind  Smiley
ทัดมาลา ขอเป็นข้ารองพระบาททุกชาติไป
มืออ่อน หมัดแข็ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 857

เตสาหัง สิรสา ปาเท วันทามิ ปุริสุตตเม

« ตอบ #9 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2004, 05:19:32 PM »

ถ้าเป็น  Tahoma ขนาด 11 นี่ เป็นมาตรฐานเครื่องผมเหมือนกัน

แต่ก็ตัวเล็กขนาดมดเลยครับ อ่านทีตาลาย แก้ไม่หายเหมือนกันครับ

บรรพบุรุษของไทยแต่โบราณ ปกบ้านป้องเมืองคุ้มเหย้า
เสียเลือดเสียเนื้อมิใช่เบา หน้าที่เรารักษาสืบไป

ลูกหลานเหลนโหลนภายหน้า จะได้มีพสุธาอาศัย
อนาคตจะต้องมีประเทศไทย มิยอมให้ผู้ใดมาทำลาย
Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #10 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2004, 05:35:08 PM »

ของเครื่องผมไม่เป็นนะครับ  ก็ขนาดอ่านได้ปรกติ
เมื่อเช้าผมเห็นมีรถเซลิก้าขาวๆ เทาๆ เลี้ยวเข้า ศรภ. ด้วยล่ะ   Grin

ผองพัฒ
Administrator
Hero Member

คะแนน 311

« ตอบ #11 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2004, 06:35:00 PM »

ของเครื่องผมไม่เป็นนะครับ  ก็ขนาดอ่านได้ปรกติ
เมื่อเช้าผมเห็นมีรถเซลิก้าขาวๆ เทาๆ เลี้ยวเข้า ศรภ. ด้วยล่ะ   Grin

รถผมเองละครับพี่อ๋อง...เมื่อเช้าไปถ่ายทดสอบปืนมาครับ  Grin Grin
rute - รักในหลวง
Forgive , But not Forget .
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1990

"ผลิดอกงามแตกกิ่งใบ..."

« ตอบ #12 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2004, 11:49:11 PM »

Smiley ลองแก้ที่ internet options ดูคับ...

เลือกที่ Tools  ->  internet options  ->  accessibility  ->  เลือกที่ ignore font size....

ผมใช้แบบนี้อ่ะคับ... Cheesy   
หน้า: [1]
  พิมพ์