๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 30, 2024, 02:03:06 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: พาไปดู Crime Scene Investigation ของจริงสดๆครับ  (อ่าน 7530 ครั้ง)
สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2301

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #30 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2009, 04:36:05 PM »

ช่างกล้าหาญชาญชัยจังเลยพวกโจรทุกวันนี้   เอาใจช่วยให้จับคนร้ายใจได้เร็วๆครับ

น่าจะทวีวัฒนา Grin

สน.ธรรมศาลากับเขตทวีวัฒนาท้องที่เดียวกันหรือเปล่าครับเจ้โอแป๋งไม่รู้จัก

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
-Joke-
Vive la liberté de parole et d'opinion!
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน -459

^_^

« ตอบ #31 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2009, 04:44:24 PM »

ช่างกล้าหาญชาญชัยจังเลยพวกโจรทุกวันนี้   เอาใจช่วยให้จับคนร้ายใจได้เร็วๆครับ

น่าจะทวีวัฒนา Grin

สน.ธรรมศาลากับเขตทวีวัฒนาท้องที่เดียวกันหรือเปล่าครับเจ้โอแป๋งไม่รู้จัก

ใช่ครับท่านแป๋ง

A la volonté du peuple
Et à la santé du progrès,
Remplis ton cœur d'un vin rebelle
Et à demain, ami fidèle.
Nous voulons faire la lumière
Malgré le masque de la nuit
Pour illuminer notre terre
Et changer la vie.
สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2301

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #32 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2009, 05:06:44 PM »

รับทราบครับผม  เส้นทางไปศาลายาหรือเปล่าครับ 

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
-Joke-
Vive la liberté de parole et d'opinion!
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน -459

^_^

« ตอบ #33 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2009, 05:50:18 PM »

ครับ เส้นบรมราชชนนี บ้านผมอยู่หมู่บ้านที่ติดกับ รพ ธนบุรี 2 ก่อนถึงสายสองครับ

A la volonté du peuple
Et à la santé du progrès,
Remplis ton cœur d'un vin rebelle
Et à demain, ami fidèle.
Nous voulons faire la lumière
Malgré le masque de la nuit
Pour illuminer notre terre
Et changer la vie.
วัฒน์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4114

เนรเทศยกโคตรดีกว่านิรโทษยกเข่ง

« ตอบ #34 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2009, 06:04:05 PM »

ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ โชคดีมากเลยครับที่ทรัพย์สินเสียไปไม่มาก....

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 18, 2009, 10:55:46 AM โดย วัฒน์ » บันทึกการเข้า

ฟ้าและดินไม่เห็นไม่เป็นไร ไม่ได้หวังให้ใครจดจำ
แม้ยากเย็นแค่ไหน ไม่เคยบ่นสักคำ ไม่มีใครจดจำ แต่เราก็ยังภูมิใจ

จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา จะยอมรับโชคชะตาไม่ว่าดีร้าย
ไม่มีใครอยู่ค้ำฟ้า ถึงเวลาก็ต้องไป เหลือไว้แต่คุณงามความดี
โป้ง*กันบอย - รักในหลวง
YOU'LL NEVER WALK ALONE
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1629

คนฮัก เต้าผืนหนัง........คนจัง เต้าผืนสาด

« ตอบ #35 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2009, 06:15:00 PM »

เสียใจด้วยครับ

แต่ถือว่าโชคดีที่มันไม่เอาปืนไปด้วย

ไม่อย่างนั้นปวดหัวเลยครับ

ขอบคุณที่เอามาลงเตือนเพื่อนสมาชิกครับ

ko_kloy212
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 148

คนพ่นไฟ

« ตอบ #36 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2009, 08:44:23 PM »

สำหรับเพื่อนๆ ที่ชอบเสี่ยงดวง บ้านผมเลขที่ 55/57 ครับ ตีความและแทงได้ตามสะดวก

Cheesy Cheesy

ออกไปเมื่อวานแล้วย่ะ ไม่เฉียดเล๊ยยยยย แลบลิ้น

ดีนะที่เหตุเกิดหลังหวยออก ถ้าก่อนหน้านั้น น้องโอเสียตังแน่   ขำก๊าก

โจ๊กเค้าโดนก่อนหวยออก1วันค่ะพี่ โอโดนไปแล้ว100นึง หัวเราะร่าน้ำตาริน

ซื้อ 100 น้อยไปหรือเปล่า ถ้าโดนมันจะไม่คุมนา ได้6000 เอง

งวดหน้าซื้อไปเลย 3000   (ขออนุญาต จขกท ครับ )

Tiger wut
อาวุธประจำตัวคือ"ขวดนม"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 975

พี่ครับ พี่ครับ เสือมา

« ตอบ #37 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2009, 09:04:32 PM »

น่าวิเคราะห์ ทำไมนั่งเล่นคอมฯ  ทำไมไม่เอาปืน  แปลกมากจริงๆ  Huh

มันมาหาแผ่นดิส ลายแทงขุมทรัพย์หรือเปล่า? Grin

ในตู้เซฟต้องเก็บความลับไว้แน่ๆเลย......อิอิ Grin

รักดีกินถั่ว   รักชั่วกินเหล้า  รักทั้งดี -ทั้งชั่ว กินถั่วแกล้มเหล้า
ชยันโต
Sr. Member

คะแนน 123

« ตอบ #38 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2009, 09:37:40 PM »

เสียใจด้วยครับ ยังไงขอให้ได้ตัวคนร้ายรายนี้ในเร็ววัน

จงใช้สติและปัญญา...เป็นอาวุธ..
Τσρ Κσρ รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 294

สูงสุด คืนสู่สามัญ

« ตอบ #39 เมื่อ: กรกฎาคม 18, 2009, 01:41:50 AM »

เสียใจด้วยครับ ขอให้ได้ตัวคนร้ายมาลงโทษนะครับ

Ability is Nothing Without Opportunity. 

Napoleon Bonaparte
rute - รักในหลวง
Forgive , But not Forget .
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1990

"ผลิดอกงามแตกกิ่งใบ..."

« ตอบ #40 เมื่อ: กรกฎาคม 18, 2009, 01:45:41 AM »

ยินดีที่ปืนน้องโจ๊กอยู่ครบครับ...

เสียอารมณ์ตามไปด้วยที่ถูกโจรขึ้นบ้านและเสียทรัพย์สินไป...

สุดท้าย...ขอให้คุณพ่อออกรอบให้สนุกนะครับ... Grin
SOAP47 รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 333

« ตอบ #41 เมื่อ: กรกฎาคม 18, 2009, 03:06:16 AM »

เสียใจด้วยครับ

THIS IS MY STEYR.
THERE ARE MANY LIKE IT, BUT THIS ONE IS MINE.
WITHOUT MY STEYR,I AM NOTHING.
WITHOUT ME, MY STEYR IS NOTHING.
bigbang
จงใช้สติก่อนใช้ปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1018

รูปจากเวปผู้จัดการครับ

« ตอบ #42 เมื่อ: กรกฎาคม 18, 2009, 10:48:30 AM »

เสียใจด้วยครับกับทรัพย์สินที่โดนขโมยไป แต่ยังดีที่ปืนไม่โดนด้วย
น่าจะเป็นพวกขโมยเด็กๆ หวังว่าจะได้เบาะแสจากคอมพิวเตอร์ที่พวกมัน
มาเล่นได้บ้างครับ

อเสวนา จะ พาลานัง
ธำรง
Hero Member

คะแนน 1734

.....รักในหลวง.....

« ตอบ #43 เมื่อ: กรกฎาคม 18, 2009, 11:02:50 AM »

ขโมยมืออาชีพแบบศิษย์มีครูบางสำนัก ไม่แตะอาวุธปืนครับ
ในอดีตเป็นอาชีพที่ถ่ายทอดกันมา
อาคม(+สมุนไพร)ไมยราพสะกดทัพ ก็(เคย)มีอยู่จริง
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์