๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 26, 2024, 02:25:55 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากขอความคิดเห็นและข้อเสนอแนะครับ  (อ่าน 2266 ครั้ง)
พ่อลีโอ-รักในหลวง
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 34

« เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2009, 12:57:09 PM »

คือผมคิดว่า่จะซื้อกล้อง Fuji S-1500 อยากทราบความคิดเห็นและข้อเสนอแนะต่างๆ ครับ
ผณิศวร เกิดในรัชกาลที่ ๙
Guns & Games Staff
Hero Member

คะแนน 1437

« ตอบ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2009, 01:41:34 PM »

ฟูจิตัวนี้ เป็นซูมยาวตัวย่อมๆ  ราคากันเองดีครับ (น่าจะประมาณแปดพันต้นๆ) นอกจากออโตฯ แล้วก็มีโหมดให้เลือกตั้งชัตเตอร์ หรือตั้งรูรับแสงได้ด้วย
ทางกว้าง 33 ก็ดีกว่า 35 นิดหน่อย  ซูมยาว 12 เท่า  ลูกเล่่นพอสมควร    ราคาระดับนี้จัดว่า OK ครับ  ตัวเล็กสะพายไม่หนักคอ ซูมได้เกือบถึง 400

ผมเป็นลูกหลานจีนอพยพ  ทวดแซ่อิ๊ว ตาแซ่เล้า ปู่แซ่อึ๊ง   
เมืองไทยให้โอกาสทุกอย่าง  ไม่มีข้ออ้างเรื่องชนชั้น
ผมได้กราบแทบพระบาทในหลวงเป็นมงคลสูงสุดของชีวิต
พ่อลีโอ-รักในหลวง
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 34

« ตอบ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2009, 02:25:47 PM »

ไหว้ ขอบคุณที่ชี้แนะครับ ท่านอาจารย์  ไหว้
หน้า: [1]
  พิมพ์