๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 25, 2024, 03:57:37 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2 3 4
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: HBD ลุงหน๋ามใผ่ 9 July  (อ่าน 18515 ครั้ง)
กาสะลอง
Hero Member

คะแนน 255

ย่อง

« เมื่อ: มิถุนายน 30, 2009, 12:26:42 PM »

ขอถือโอกาส นี้ ตั้งกระทู้ HBD ลุงหน๋ามไม้บั่วครับ  ไหว้  ครบรอบ แซยิต ปี๋นี้พอดี  ขอหื้อลุงหน๋ามไม้บั่ว มีความสุข กึ๊ดเงิน หื้อได้เงิน กึ๊ดทอง หื้อได้ทอง .... กึ๊ด โค ฯ ก่อขอหื้อได้ โคฯ หลาย ๆ  ไหว้ อายุมั่น ขวัญยืน บะเจ็บ บะจ๋น หื้อเป๋นมิ่งขวัญ แก่ น้อง ๆ หลาน ๆ ในเวป เมิน ๆ ครับ  หลงรัก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 04, 2009, 03:45:30 PM โดย สเตฟาน » บันทึกการเข้า
toygun
Hero Member

คะแนน 194

« ตอบ #1 เมื่อ: มิถุนายน 30, 2009, 12:50:15 PM »

Grinสุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับอ้ายสังข์ ขอหื้อสุขภาพแข็งแฮงครับ Grin หลงรัก
2..U
Hero Member

คะแนน 2094

« ตอบ #2 เมื่อ: มิถุนายน 30, 2009, 01:19:03 PM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับลุงสัง...สุข...สมหวัง...ทุกๆอย่าง...แข็งๆ...ใหญ่ๆ...ยาวๆ...เน้อครับ..... ไหว้

ปีนี้ได้เลื่อนตำแหน่งเป๋น " ป้อหลวง " ละน้อครับ.... คิก คิก

เอ้าหมู่เฮาฉลอง.......เหล้า...จิ้น..อยู่หนายยยยยยยยยย............ น้ำลายหก  น้ำลายหก

The best way to predict the future is to invent it.
ต.แม่สาย
Moderator
Hero Member

คะแนน 495

« ตอบ #3 เมื่อ: มิถุนายน 30, 2009, 01:25:43 PM »

ขอถือโอกาส นี้ ตั้งกระทู้ HBD ลุงหน๋ามไม้บั่วครับ  ไหว้  ครบรอบ แซยิต ปี๋นี้พอดี  ขอหื้อลุงหน๋ามไม้บั่ว มีความสุข กึ๊ดเงิน หื้อได้เงิน กึ๊ดทอง หื้อได้ทอง .... กึ๊ด โค ฯ ก่อขอหื้อได้ โคฯ หลาย ๆ  ไหว้ อายุมั่น ขวัญยืน บะเจ็บ บะจ๋น หื้อเป๋นมิ่งขวัญ แก่ น้อง ๆ หลาน ๆ ในเวป เมิน ๆ ครับ  หลงรัก
Grinสุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับอ้ายสังข์ ขอหื้อสุขภาพแข็งแฮงครับ Grin หลงรัก
สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับลุงสัง...สุข...สมหวัง...ทุกๆอย่าง...แข็งๆ...ใหญ่ๆ...ยาวๆ...เน้อครับ..... ไหว้

ปีนี้ได้เลื่อนตำแหน่งเป๋น " ป้อหลวง " ละน้อครับ.... คิก คิก

เอ้าหมู่เฮาฉลอง.......เหล้า...จิ้น..อยู่หนายยยยยยยยยย............ น้ำลายหก  น้ำลายหก

รวมพรของ อ้ายเขาหมู่นี้ และ
ขออวยพรหื้อ ลุงหนามอายุมั่นขวัญยืนสุขภาพ ดี มีเฮือลำใหม่ แฮมหลาย ๆ ลำเน่อครับ

ผู้ใดทำใจให้เป็นกลางได้ ผู้นั้นจะพ้นจากความทุกข์ทั้งปวง
กาสะลอง
Hero Member

คะแนน 255

ย่อง

« ตอบ #4 เมื่อ: มิถุนายน 30, 2009, 01:40:37 PM »

รวมพรของ อ้ายเขาหมู่นี้ และ
ขออวยพรหื้อ ลุงหนามอายุมั่นขวัญยืนสุขภาพ ดี มีเฮือลำใหม่ แฮมหลาย ๆ ลำเน่อครับ

จะไปว่า จะน๊าน เรือลำเก่า ของแก  แกใค่ขายจะต๋าย ยังขายบะออกเตื่อ  คิก คิก  คิก คิก
MR.BEEN รักในหลวง
"ประชานิยม (มากไป)สังคมล่มจม"
Hero Member

คะแนน 214

« ตอบ #5 เมื่อ: มิถุนายน 30, 2009, 01:48:47 PM »

มีความสุข เสียวกระสัน วันเกิดครับลุง   คิก คิก ไหว้

htthttp://www.gunauction.com/search/displayitem.cfm?itemnum=7742225p://www.gunauction.com/search/displayitem.cfm?itemnum=9457792
http://zplus.exteen.com/category/Music
http://www.gimyong.com/board53/index.php?topic=2144.0
ฮอก ไฟ บิน
Sr. Member

คะแนน 47

สุกไผ๋ ก่ ใจ๋มัน

« ตอบ #6 เมื่อ: มิถุนายน 30, 2009, 02:02:44 PM »

ขอยืมของอ้ายสอง คนนิละกันครับ     ช่วงนี้สมองบะค่อยแล่น ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้

บะหล่อ ลุงลัง เสียงดัง  บะมีสตางค์ แต่รักจริงนะจะ  อะฟิ้วๆ
เอก@ดอยฯ
ปฏิบัติอย่างถูกต้องตั้งแต่แรกเริ่ม
Moderator
Hero Member

คะแนน 183

Do it right the first time

« ตอบ #7 เมื่อ: มิถุนายน 30, 2009, 02:13:23 PM »

มีความสุขนักๆ ปันร่ำปันรวยมีตังไปแจกโคฯนักๆเน้อครับลุง  สุขภาพแข็งแฮง บ่เจ็บบ่ไข้เน้อครับ  ไหว้

SPSC No.057       THPSA No.A-331
neo1
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 159

« ตอบ #8 เมื่อ: มิถุนายน 30, 2009, 03:23:19 PM »

แล้วจะโทรไปอวยพรอีกทีครับ Grin
สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับพี่สังข์ ไหว้

นักะติ๊ Club
worth
Hero Member

คะแนน 474

« ตอบ #9 เมื่อ: มิถุนายน 30, 2009, 03:54:08 PM »

มีความสุขมากๆครับผม...พร้อมโคฯสักฝูง

รักเธอ....ประเทศไทย
พ่อเลี้ยงหนุ่ม
เขี้ยวเสือ ตะกุด ปืน จะไม่ห่างตัว
Full Member

คะแนน 50

« ตอบ #10 เมื่อ: มิถุนายน 30, 2009, 05:18:17 PM »

Happy birthday to you สุขสมหวังดั่งใจคิด หวังสิ่งใด ขอให้ได้ดั่งที่หวังไว้ น่ะครับ ลุงหน๋ามใผ่   Wink Cheesy Cheesy Cheesy

เสียสละ สักเท่าไร ให้โลกรู้
ให้ชาติอยู่ ด้วยรัก สมัครสมาน
เสียกี่เลือด เสียกี่เนื้อ กี่วิญญาน
เพื่อจะล้าง คนผลานชาติ ให้สิ้นไป
STeelShoTS
Mossy Oak Duck Blind
Hero Member

คะแนน 534

If you heard my shot. You were not the target.

« ตอบ #11 เมื่อ: มิถุนายน 30, 2009, 05:34:09 PM »

สุขสันต์วันเกิดครับพี่สังข์....

Natural resources is sufficient for human's need,but not for human's greed
กาสะลอง
Hero Member

คะแนน 255

ย่อง

« ตอบ #12 เมื่อ: มิถุนายน 30, 2009, 06:04:30 PM »

ไหว้  ลุงหน๋ามครับ บะปั๋นปอน หื้อลูก ๆ หลาน ๆ สักน้อยกาครับ  ไหว้
sasinun รักในหลวง
Sr. Member

คะแนน 37

« ตอบ #13 เมื่อ: มิถุนายน 30, 2009, 06:22:25 PM »

สุจสันต์วันเกิดครับ
สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2301

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #14 เมื่อ: มิถุนายน 30, 2009, 06:24:51 PM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับลุงสังข์

ปีนี้หกสิบเท่าไหร่แล้วครับ คิก คิก คิก คิก คิก คิก

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
หน้า: [1] 2 3 4
  พิมพ์