๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 29, 2024, 04:07:08 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เบเร็ตต้า 92 FS  (อ่าน 18524 ครั้ง)
naichoie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #30 เมื่อ: กันยายน 15, 2004, 10:03:12 AM »

Grin Grin Grinน่าเสียดายนะครับ...แต่ถ้าเป็นผม...จะไปเช่าหนัง DIE HARD ทั้ง 3 ภาคมาดู...อาจช่วยได้นะครับ Cheesy Cheesy Cheesy
...GlockGlack™...
โพสท์ถึง 999 ก็พอ
Sr. Member

คะแนน 8

สติหมา ปัญญาหมี

« ตอบ #31 เมื่อ: กันยายน 15, 2004, 06:11:44 PM »

ร้านช่างสุพล ชุปฮาร์ดโครม Beretta 92 FS ได้นะครับ.........ผมเคยเห็นมีคนมาทำ Grin

...ใช่ฮาร์ดโครมเหรอครับ...ผมว่าเป็นอะโนไดซ์นะ Huhหรือแบบเดียวกัน Huh
อะโนไดซ์เป็นยังไงไม่ทราบครับ  Huh แต่ที่แน่ๆ ผมอยากเจอ (สระ) อโนดาต ครับ  เผื่อเจอกินนรี  Grin

ปืนชำรุดนิดหน่อยไม่เป็นไรหรอกเนอะครับ  ปืนใช้งาน บ่ใจ้ปืนเก็บไว้ดูเล่นครับ  Wink

วันใดที่อาวุธปืนมีทะเบียนเป็นสิ่งผิดกฎหมาย สุจริตชนจะพ่าย แต่โจรผู้ร้ายกลับชนะ

Success Begins With A Fellow's Will,  It's All In The State Of Mind  Smiley
evil 01
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #32 เมื่อ: กันยายน 16, 2004, 11:47:34 AM »

อะโนไดซ์เป็นยังไงไม่ทราบครับ   แต่ที่แน่ๆ ผมอยากเจอ (สระ) อโนดาต ครับ  เผื่อเจอกินนรี 

อะโนไดว์  เป็นวิธีที่ใช้เคลือบผิวโลหะครับ  ส่วนมากใช้กับ มีด

ยังไม่เคยเห็นใครมาใช้กับ ปืนเลยอ่ะ Grin Grin Grin
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6128

Let us go..!

« ตอบ #33 เมื่อ: กันยายน 16, 2004, 11:58:21 AM »

อโนไดซ์ ไม่แน่ใจว่าสปริงฟิลด์ ทำรึป่าวนะครับ
(สปริงฟิลด์ ทำผิวหลากหลายมาก)

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

evil 01
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #34 เมื่อ: กันยายน 16, 2004, 12:12:50 PM »

พี่ ซับ ครับ  เมื่อกี้ ผมไปส่งเพื่อนไปซื้อลูกปืนมา   ร้านถามหาใบ ป.4

มันคือใบอะไรครับ   หากจะซื้อปืนต้องดำเนินเรื่องอย่างไรบ้างครับ  คือ เล็ง เร เอ็ม 870   26 นิ้วอยู่ครับ

หุหุหุ  คือ พระบิดาจะซื้อนะ ไม่ใช่ผม   Grin Grin

เรื่องเล่าต่อ ที่ไปซือลูกปืน .22   ร้านถามใบป.4  เพื่อนที่ไปด้วยไม่รู้เรื่อง เลยตอบไปว่า   ผมจบ ม.6 เเล้วนะ     เฮ้อ  ขายหน้า  มันคิดว่าร้านถามหาใบจบชั้น ป.4  คนในร้าน ฮาตรึม Grin Grin Grin
ดี๋
Full Member

คะแนน 1

เดี่ยว โด่เด่

« ตอบ #35 เมื่อ: กันยายน 16, 2004, 01:10:36 PM »

ถ้าเป็นอลูมิเนียมอัลลอยด์น่าจะซ่อมได้นะครับ ก็เชื่อมอาร์กอนพอกแล้วขัดแต่งให้เหมือนใหม่ จากนั้นก็ยิงทรายสีให้เหมือนล้อมอไซค์วัยรุ่นทำกันก็น่าจะได้นะคับ Grin
โทน73 -รักในหลวง-
มือปืนกาวช้าง
Hero Member

คะแนน 586

« ตอบ #36 เมื่อ: กันยายน 16, 2004, 07:59:50 PM »

ถ้าเป็นอลูมิเนียมอัลลอยด์น่าจะซ่อมได้นะครับ ก็เชื่อมอาร์กอนพอกแล้วขัดแต่งให้เหมือนใหม่ จากนั้นก็ยิงทรายสีให้เหมือนล้อมอไซค์วัยรุ่นทำกันก็น่าจะได้นะคับ Grin

เชื่อมได้ครับ แต่จะเป็นรอยคล้ายดินน้ำมันมาอุด ดูไม่สวยเหมาะสำหรับรอยลึกๆจนดูน่าเกลียดมากกว่า (ปืนสแตนเลสผมทำมาแล้ว ... ฮิๆ)

ช่างบอก อัลลอยบางรุ่นก็เชื่อมได้ บางรุ่นก็เชื่อมไม่ได้

....ตามล่า...อีตอแหล
jaturong446450
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #37 เมื่อ: มีนาคม 27, 2009, 11:42:38 AM »

ราคาปืนสวัสดิการตอนนี้ รุ่น92ดห สเตนเลส อยู่ที่ 42000 จริงหรือปล่าวครับ
noch_bow
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #38 เมื่อ: สิงหาคม 11, 2010, 01:19:35 AM »

ผมมีบาเร็ตต้าอยู่กระบอกหนึ่ง(fs 92)แต่มีปัญหาตรงที่ว่าโครงปืนสีมันลอกคับ
ถ้าจะทำสีใหม่จะดีไหมคับ (ผมไม่มีความรู้เรื่องที่ทำปืนเลย)
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์