๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 20, 2024, 11:05:24 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: จองสมิทสั้นๆ .357 แต่ได้รูเกอร์ SP 101 .357  (อ่าน 7061 ครั้ง)
ทองหลังพระ
Jr. Member
**

คะแนน 17

ไอ้ทิด..เอ้ย พระ กะ ปืน.. อย่าให้ห่างตัวนะลูก

« ตอบ #30 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2011, 05:14:56 PM »

เมื่อคืนเข้าไปหานกในเวปต่างประเทศดูครับ เจอแต่มีหงอน ถ้าจะเอาต้องมาตัดอีก  เศร้า ก็เลยผ่านๆ ไป แต่ไปเจอศูนย์ไนท์ไซท์ กำลังลองติดต่อสั่งซื้อดูครับ   ไหว้
ขออนุญาตบวก 1 แต้ม ที่แบ่งปันข้อมูลครับ
 แล้วราคานกของต่างประเทศเขาขายเท่าไรครับ  Grin
.. ส่วนเรื่องศูนย์ไนท์ไซท์ ขอความอนุเคราะห์ข่าวความคืบหน้าด้วยคนนะครับ เผื่อจะใส่บ้างครับ  หลงรัก
.. เรื่องเครื่อง CNC เอานกสับไปให้ร้านดูเขาบอกทำได้ แต่ตรงเซียร์อาจจะไม่ได้เท่าต้นฉบับครับ เลยพักไว้ก่อนครับ  หัวเราะร่าน้ำตาริน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 27, 2011, 05:18:21 PM โดย ทองหลังพระ » บันทึกการเข้า

....อย่าอวดรู้กว่าคนอื่นเขา         อย่าเอาวาจาเข่นฆ่าคน
 อย่ายกตนเหนือคนอื่น              อย่ายื่นคมดาบให้เพื่อนจับ..
vichy
Full Member

คะแนน 35

« ตอบ #31 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2011, 08:55:05 PM »

ยินดีกับปืนที่ถูกใจ
ทองหลังพระ
Jr. Member
**

คะแนน 17

ไอ้ทิด..เอ้ย พระ กะ ปืน.. อย่าให้ห่างตัวนะลูก

« ตอบ #32 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2011, 10:37:34 PM »

ไหว้ ขอบคุณครับพี่  ไหว้

.. สมิทที่จองมาช้าไป 3 วันครับพี่ ไปเอาตัวนี้มาก่อน เพราะป.3 จะบูดครับ  ไหว้

....อย่าอวดรู้กว่าคนอื่นเขา         อย่าเอาวาจาเข่นฆ่าคน
 อย่ายกตนเหนือคนอื่น              อย่ายื่นคมดาบให้เพื่อนจับ..
vichy
Full Member

คะแนน 35

« ตอบ #33 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2011, 10:45:37 PM »

ไหว้ ขอบคุณครับพี่  ไหว้
.. สมิทที่จองมาช้าไป 3 วันครับพี่ ไปเอาตัวนี้มาก่อน เพราะป.3 จะบูดครับ  ไหว้
ถ้าไม่เกิน 15 วันยังทำได้ แล้วตัวต่อไปเป็นอะไรดี
ของพี่เปลี่ยนแผนไปหลายตัวเหมือนกัน
ทองหลังพระ
Jr. Member
**

คะแนน 17

« ตอบ #34 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2011, 10:57:08 PM »

Grin ตัวต่อไปอยากได้ .44 ครับ แต่คงต้องรอปลายๆปีครับ

.. .44 ของพี่เปลี่ยนจากสมิท เป็น รูเกอร์แบล็คฮอกส์ แล้วหรือครับ
 ตัวนี้ก็สวยและคลาสสิคมาก ใจผมยังชอบเลยครับ  เยี่ยม ไหว้

ทองหลังพระ
Jr. Member
**

คะแนน 17

« ตอบ #35 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2011, 09:52:21 PM »

มีรูปเป้าที่ยิงด้วยกระสุนติดปืน 2 ชนิด ที่ระยะ 15 เมตร

.. ในวงยิงซิงเกิลด้วยกระสุนบูลเลต .357 158 g

.. นอกวงยิงเร่งด้วยลูกวินฯ .357  158 g ส่ายเป็นงู นัดแรกใต้ราวนมขวา ตามด้วยเกือบหลุดขวดด้านซ้าย และเกือบหลุดเป้าหุ่นด้านขวา
อีกสองนัดหายไปจากจอเรด้าไปเลยครับ 5 5 5

ซีรีย์เกาหลี

.. ลูกกระสุน .357 ที่สนาม ตอนนี้ไม่ออกมาขายเลยครับ ต้องเอาลูกกระสุน ติดปืนมายิง เลยได้ยิงแค่ 10 นัด

หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์