๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 29, 2024, 05:32:51 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: CZ คอมแพ็ก รางเต็มกับ เบเร็ตต้า อันไหนน่าไช้และดีกว่ากัน ครับ ช้วยบอกที่ครับ  (อ่าน 2842 ครั้ง)
Recoillism
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 10

« ตอบ #15 เมื่อ: กันยายน 23, 2005, 08:27:14 PM »

ความเห็นนายสมชายเหมือนเดิมครับ...

ในปืนระดับสุดยอดปืนต่อสู้แบบนี้เลือกกระบอกไหนก็ได้... ดังนั้นใช้หลักรักแรกพบครับ...

คือเตรียมเงินให้พอ แล้วนั่งจับเล่นในร้านทั้งสองกระบอกจนหนำใจ... แล้วเดินออกมากินข้าวกลางวัน กินอิ่มแล้วคิดถึงกระบอกไหน... เดินกลับไปร้าน แล้วเอาเงิน+ป.3 แลกปืนกลับบ้านครับ... ฮา

เดือนที่แล้วผมทำอย่างพี่ว่าอย่างนี้เลยครับ  คือหาข้อมูลจากเว็บบอร์ด อวป.ใส่สมองเอามาตรองด้วยความคิดของตัวเองให้มากที่สุด  แล้วก็ขยันเดินเข้าเดินออกทุกร้าน ยอมเหนื่อยหนึ่งวันเพื่อหาเพื่อนคู่มือ   จากประสบการณ์วันนั้นผมว่าร้านปืนทุกร้านอัธยาศัยดี ส่วนเทคนิคการตั้งราคาเราเองเป็นผู้วิเคราะห์และตัดสินใจ  แต่ต้องยอมรับอย่างหนึ่งว่าราคาปืนที่ได้ถึงแม้จะเป็นที่พอใจของเราแล้ว  แต่คงไม่ถูกไปกว่าปืนที่สั่งจองตามร้านที่เป็นที่นิยมแน่นอน   ทำไงได้ไอ้เรามันประเภทกระเป๋าฉีกไม่ว่าขอข้าฯได้หายอยากซะด้วย
ARTWORK
สำนักวิชาวิศวกรรมศาสตร์ มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี
Hero Member

คะแนน 5

« ตอบ #16 เมื่อ: กันยายน 23, 2005, 08:30:10 PM »

Smiley Smiley Smiley

สองขาข้าเที่ยวท่อง สองตาจ้องข้าจดจำ หนึ่งชีวิตลิขิตนำ ตามเส้นทางข้าเลือกเอง
เทพ กังฟูแพนด้า รักในหลวง
พร้อมรบทุกสถานการณ์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 37

หลวงพ่อฤาษีลิงดำ

« ตอบ #17 เมื่อ: กันยายน 23, 2005, 08:35:01 PM »

Coolผมชอบเบเร็ตต้ามากกว่า เคยใช้ CZ 85 แล้วพอเจอเบเร็ตต้าขายเจ้า 85 ไปเลยครับแต่ก็ขึ้นอยู่กับความชอบส่วนตัวด้วยครับ Cool

วสี
นัตถิ ปัญญา สมา อาภา
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1178

^_^

« ตอบ #18 เมื่อ: กันยายน 23, 2005, 08:50:02 PM »

.......ส่วนตัวขอเลือกซีแซดครับ...รู้สึกว่ารักแรกพบเลยครับ...ช๊อบ...ชอบ....แต่เงินผมไม่ถึง

หน้า: 1 [2]
  พิมพ์