๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 29, 2024, 01:24:06 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3 4 5 ... 3495
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: กระทู้งูนั่นแหละ (กลายพันธุ์แต่ยังถามเรื่องงูได้) กระทู้มีสาระนะ  (อ่าน 2633968 ครั้ง)
soveat ชุมไพร
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

เลือดกรุ๊ป โอละนออออออออออออ

« ตอบ #15 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2009, 05:55:27 PM »

เจอทีไรโทรเรียก191ตลอดอ่ะ ให้เค้าเอาไปปล่อยไกลๆ ยี๊

หากอยู่ในฝันจับตีตาย คิก คิก คิก คิก
ไม่ปล่อยให้งูรัดหรอครับ  Cheesy

ต้องยาวสักสามสี่เมตรนู้นนนแหละครับถึงจะรัดเจ้ได้   เยาะเย้ย เยาะเย้ย  แว้บบบบบ  หายตัว  Grin

จะปิดทอง หลังองค์ พระปฏิมา
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

« ตอบ #16 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2009, 05:57:52 PM »

นี่เหลือมกับหลาม เข้าบ้านคนแถวกรุงเทพฯและปริมณฑลบ่อยมาก   Grin

Don Quixote
Only God delivers the judgement, we only deliver the suspects.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

,=,"--- X Santiago... !!

« ตอบ #17 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2009, 05:58:39 PM »

เจอทีไรโทรเรียก191ตลอดอ่ะ ให้เค้าเอาไปปล่อยไกลๆ ยี๊

หากอยู่ในฝันจับตีตาย คิก คิก คิก คิก
ไม่ปล่อยให้งูรัดหรอครับ  Cheesy

ต้องยาวสักสามสี่เมตรนู้นนนแหละครับถึงจะรัดเจ้ได้   เยาะเย้ย เยาะเย้ย  แว้บบบบบ  หายตัว  Grin

จะให้รัดรอบวงเดียวเหรอครับ...                                แวปปป

Thou shalt have guns.
Thou shalt have tons of ammo.
Thou shalt shoot well.
Thou shalt not rely on help from the stranger.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

« ตอบ #18 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2009, 06:01:17 PM »

การแยกงูเหลือมและหลามครับ  ขวา เหลือม  ซ้าย หลาม  Cheesy
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 18, 2009, 07:55:25 PM โดย soveat » บันทึกการเข้า

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

« ตอบ #19 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2009, 06:03:30 PM »

จะให้รัดรอบวงเดียวเหรอครับ...                                แวปปป

โผ้มมมมไม่ได้ว่านะคร้าบบเจ้   พี่ต๊อกนู้นนนนนน     เยาะเย้ย

~ Sitthipong - รักในหลวง ~
"วาจาย่อมมีน้ำหนัก หากหนุนด้วยสรรพอาวุธ"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2953

« ตอบ #20 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2009, 06:12:47 PM »

แบบนี้เรียกว่า ตบหัว แล้วลูบหลัง รีึเปล่า  คิก คิก 

...ไม่มีใครทำขาวให้เป็นดำ  หรือทำผิดให้เป็นถูกได้ตลอด...
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #21 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2009, 06:13:01 PM »

กรี๊ดดดดดดดดด !!!!!!!! ....... กวางช่วยด้วย

PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #22 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2009, 06:14:01 PM »

เอ้อ ...... ถ้างูเหลือม ย่างมาให้สักบ้องนะ เหนียวๆหนึบๆดี

เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #23 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2009, 06:18:24 PM »

แถวบ้านงูมาบ่อยๆ ปีนี้แม่ตีตาย2ตัวแล้ว เล่นเอาระแวงเลยครับ เวลากลับบ้านตอนกลางคืน ต้องระวังตลอด เสียว .. ตกใจหน้าซีด

เลยซื้อกำมะถันมาโรย ไม่รู้จะช่วยได้แค่ไหน ฝนตกก็โดนชะออกไป

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
-Joke-
Vive la liberté de parole et d'opinion!
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน -459

^_^

« ตอบ #24 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2009, 06:19:41 PM »

โผ้มมมมไม่ได้ว่านะคร้าบบเจ้   พี่ต๊อกนู้นนนนนน     เยาะเย้ย

ผมว่าน่าจะรัดไม่รอบเหมือนกันครับ เผ่นละ

A la volonté du peuple
Et à la santé du progrès,
Remplis ton cœur d'un vin rebelle
Et à demain, ami fidèle.
Nous voulons faire la lumière
Malgré le masque de la nuit
Pour illuminer notre terre
Et changer la vie.
ozero++รักในหลวงมากค่ะ++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

มารยาท...มีให้รักษา

« ตอบ #25 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2009, 06:20:03 PM »

ตายแระ ตกใจ เผลอแว๊บเดียวเอง ไม่น่าพลาดเลยเรา หัวเราะร่าน้ำตาริน

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
yod - รักในหลวง ครับ
ความรัก - เริ่ม - จากความรู้สึก หรือ ความคิด กันแน่นะ ..... ประวัติศาสตร์อาจจะย้อนรอยเดิม แต่คนไม่อาจย้อนอดีตได้
Hero Member

คะแนน 1630

« ตอบ #26 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2009, 06:27:01 PM »

๕๕๕

ตายแระ ตกใจ เผลอแว๊บเดียวเอง ไม่น่าพลาดเลยเรา หัวเราะร่าน้ำตาริน

เค้าเรียกว่า  โส น้า น่า นิ ตัวเอง......

ยังดีว่า ไม่ จมเขี้ยว นะเนี่ย..........
   แลบลิ้น

น่าคิดนะเนี่ย...

ว่า... จะต้องใช้ ตัวที่มันย๊าว ยาว แค่ไหน นิ

คิ คิ

..สิ่งสำคัญจึงไม่ได้อยู่ที่ว่า...วันนี้เขาอยู่หรือจากไป
สำคัญที่ว่า...ช่วงที่เรามีเวลาอยู่ด้วยกัน
ขอให้มีความทรงจำที่ดี...ก็เพียงพอแล้ว
อย่างน้อย เราก็ยังมีอะไรดีดีให้นึกถึง
และยิ้มให้ความทรงจำนั้นได้ ...

..กรอบใดกักขังแค่กาย แต่ใจอย่าหมายกั้นได้
โซ่ตรวนรัดรึงตรึงไว้  แต่ใจนั้นใฝ่เสรี..
yod - รักในหลวง ครับ
ความรัก - เริ่ม - จากความรู้สึก หรือ ความคิด กันแน่นะ ..... ประวัติศาสตร์อาจจะย้อนรอยเดิม แต่คนไม่อาจย้อนอดีตได้
Hero Member

คะแนน 1630

« ตอบ #27 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2009, 06:27:29 PM »

แล้วนี่ เจ๊ กลับมาหรือยังจ๊ะ เนี่ย.........   ยิ้มีเลศนัย

..สิ่งสำคัญจึงไม่ได้อยู่ที่ว่า...วันนี้เขาอยู่หรือจากไป
สำคัญที่ว่า...ช่วงที่เรามีเวลาอยู่ด้วยกัน
ขอให้มีความทรงจำที่ดี...ก็เพียงพอแล้ว
อย่างน้อย เราก็ยังมีอะไรดีดีให้นึกถึง
และยิ้มให้ความทรงจำนั้นได้ ...

..กรอบใดกักขังแค่กาย แต่ใจอย่าหมายกั้นได้
โซ่ตรวนรัดรึงตรึงไว้  แต่ใจนั้นใฝ่เสรี..
~ Sitthipong - รักในหลวง ~
"วาจาย่อมมีน้ำหนัก หากหนุนด้วยสรรพอาวุธ"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2953

« ตอบ #28 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2009, 06:34:08 PM »

กระทู้นี้ได้รับความสนใจเป็นพิเศษ  Cheesy

...ไม่มีใครทำขาวให้เป็นดำ  หรือทำผิดให้เป็นถูกได้ตลอด...
ozero++รักในหลวงมากค่ะ++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

มารยาท...มีให้รักษา

« ตอบ #29 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2009, 06:36:26 PM »

งั้นกรุณานำตัวโอไปเป็นเหยื่อล่องูได้เลยค่ะ จะได้ได้ตัวใหญ่ๆ  หัวเราะร่าน้ำตาริน

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
หน้า: 1 [2] 3 4 5 ... 3495
  พิมพ์