๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 19, 2024, 09:07:32 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 3 4 5 [6] 7
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ผลการแข่งขันยิงปืน ชิงถ้วยพระราชทาน 18-19 ก.ค. 52 (หน้า 5)  (อ่าน 21550 ครั้ง)
ruangsak
Jr. Member
**

คะแนน 3

« ตอบ #75 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2009, 12:09:33 PM »

รบกวน คุณ วรรณ  ช่วยเช็คให้หน่อยครับ

ชื่อ วีระชัย  เกตุวงค์  MINI  IPSC  AUTO ( มือทั่วไป )  เวลารวม  122.33 ทำไมไม่ติด 1 ใน 3 ครับ   ขอบคุณร่วงหน้าครับ
ส่วนถ้วยผมจะนำไปคีนให้ครับ
wanvai
Sr. Member

คะแนน 31

« ตอบ #76 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2009, 04:50:42 PM »

วรรณต้องกราบขออภัยทั้งพี่เจี๊ยบ (วีระชัย เกตุวงค์) และเฮียกวง (เรืองศักดิ์ วชิรพงศ์) รายการ Mini IPSC ปืนลูกซองออโต้ (มือทั่วไป) และ พี่สมศักดิ์ พรหมลิขิตชัย กับพี่อมร กิจสวัสดิ์ รายการ Mini IPSC ปืนสั้นออโต้ (มือโปร) กรณีลำดับรางวัลผิดพลาด

เป็นความผิดของวรรณเองคนเดียวเต็ม ๆ ค่ะ วรรณนำสกอร์นักกีฬาทุกคนในแมทซ์ร้อยกว่าใบมาเช็คคะแนนใหม่หมดทีละใบ จนมั่นใจแล้วว่าปรับสกอร์ถูกต้องหมดทุกใบ มาตกม้าตายตอนจัดลำดับถ้วยรางวัล วรรณจัดลำดับแล้วให้เจ้าหน้าที่สนามตรวจทานอีกครั้ง เพราะรู้ว่าเบลอเต็มที่ไม่อยากให้พลาดก็พลาดจนได้  ยังไงก็กราบขออภัยพี่ทั้ง 4 คนจริง ๆ นะคะ และขอบคุณค่ะสำหรับการท้วงติง เพราะทำให้มั่นใจได้อย่างว่าการลงสกอร์ให้นักกีฬารับรู้ เป็นการแสดงความโปร่งใสวิธีหนึ่ง ถ้ามีอะไรผิดพลาดนักกีฬาจะได้ท้วงติงได้เลย  เรื่องถ้วยรางวัลของพี่เจี๊ยบ เฮียกวงรับปากวรรณแล้วจะนำมาให้แมทซ์ต่อไปนะคะไม่ต้องเป็นห่วง ส่วนถ้วยพี่อมรวรรณเก็บไว้ให้แล้ว

ยังไงก็กราบขออภัยอีกทีนะคะสำหรับความผิดพลาดที่เกิดขึ้น

แมทซ์วันอาทิตย์ที่สนาม MINI IPSC มีนักกีฬาซื้อชุดยิงกันล้นหลาม เกินความคาดหมายอย่างมาก นักกีฬาบางท่านอยากมาช่วยยิงหลาย ๆ ปืน หลาย ๆ ชุด ก็ยิงกันได้คนละชุด-สองชุด บางท่านซื้อชุดยิงตั้งแต่ 10 โมง ไปได้ยิงอีกทีเกือบ 3 โมงก็มี เราเสริมพลทหารตั้งเป้าถึง 12 คน ก็ยังไม่ทัน รอคิวกันนาน อาจจะมีขุ่นข้องหมองใจ หงุดหงิดกันบ้าง ก็ต้องขออภัยไว้ ณ ที่นี้นะคะ จะนำอุปสรรคที่เกิดขึ้นในแมทซ์นี้ไปปรับปรุงให้ดีขึ้นสำหรับแมทซ์ต่อไปค่ะ

พี่วิชา (น.อ.วิชา วงษ์เสือ) โต้โผใหญ่แมทซ์นี้เอ่ยปากเลยว่าเป็นแมทซ์ที่สนามแทบแตก ไม่เคยต้อนรับนักกีฬามากมายขนาดนี้ เก้าโมงเช้ารถจอดกันเต็มแล้ว พอเกินความคาดหมาย อะไรที่จัดเตรียมไว้ก็อาจจะไม่ทั่วถึง และขาดตกบกพร่องไม่บ้าง ไม่ว่าจะเป็นช่องยิงที่ไม่เพียงพอ กำลังพลทหารดูแลความเรียบร้อย ระยะเวลาการเข้าคิวแข่งขันของนักกีฬาที่อาจจะนานหน่อย (โดยเฉพาะสนาม Mini IPSC ซึ่งวรรณยอมรับว่าคงนานมากสำหรับบางท่าน) พี่เขาฝากกราบขออภัยด้วยสำหรับทุกอย่างที่ขาดตกบกพร่องไป และจะนำมาเป็นบทเรียนเพื่อแก้ไขให้ดีขึ้นสำหรับแมทซ์ต่อไป

และฝากขอบคุณนักกีฬาทุกท่านด้วยค่ะที่ให้เกียรติร่วมการแข่งขันครั้งนี้ ทำให้แมทซ์นี้อบอุ่นจริง ๆ หลั่งไหลกันมาทั่วทุกสารทิศ จบแมทซ์นี้มีเงินทูลเกล้าฯ ถวายพอสมควรทีเดียว ทางสนามหวังว่าคงมีโอกาสรับใช้ในแมทซ์ต่อ ๆ ไปด้วยค่ะ

wanvai
Sr. Member

คะแนน 31

« ตอบ #77 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2009, 04:57:30 PM »

รายการที่ท้วงติงมา วรรณแก้ไขให้ทั้งหมดแล้วนะคะ

ขออภัยอีกครั้งสำหรับข้อผิดพลาดค่ะ
ruangsak
Jr. Member
**

คะแนน 3

« ตอบ #78 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2009, 09:32:02 PM »

ไม่เป็นไรครับคุณวรรนเหนื่อยมากในการคุมสนามเป็นถ้าผมก็คงเป็นลมไปแล้วครับ ไหว้ ไหว้ ไหว้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 22, 2009, 09:38:12 PM โดย ruangsak » บันทึกการเข้า
jeab_shot gun
Jr. Member
**

คะแนน 0

« ตอบ #79 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2009, 10:27:00 PM »

MINI  IPSC AUTO (มือทั่วไป) รองชนะเลิศอันดับ2 แก้ไขเป็น  คุณ วีระชัย  เกตุวงศ์   ต้องขออภัยคุณวีระชัยด้วยครับ
 ไหว้ ไหว้ ไหว้

MINI  IPSC AUTO (มือทั่วไป) รองชนะเลิศอันดับ2 แก้ไขเป็น  คุณ วีระชัย  เกตุวงศ์   ต้องขออภัยคุณวีระชัยด้วยครับ
 ไหว้ ไหว้ ไหว้
ขอบคุณครับ
jeab_shot gun
Jr. Member
**

คะแนน 0

« ตอบ #80 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2009, 10:32:33 PM »

รายการที่ท้วงติงมา วรรณแก้ไขให้ทั้งหมดแล้วนะคะ

ขออภัยอีกครั้งสำหรับข้อผิดพลาดค่ะ
ขอขอบคุณ อีกครั้งครับ
g 26 โต้ง...**รักในหลวง**
สุขภาพดีไม่มีขาย อยากได้ต้องเล่นก๊ฬา
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 27

« ตอบ #81 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2009, 10:59:08 PM »

ไม่เป็นไรครับคุณวรรนเหนื่อยมากในการคุมสนามเป็นถ้าผมก็คงเป็นลมไปแล้วครับ ไหว้ ไหว้ ไหว้

Grinเห็นด้วยครับเฮีย  เยี่ยมสุดยอดเลยทุ่มเทและมีแข่งทีไรเห็นทำอย่างไม่เหน็ดเหนื่อย ทั้งๆที่ก็แข่งด้วยเหมือนกัน เยี่ยม

...อย่าหลงตัวเอง...
  สนใจให้บุตร-หลานเรียนเทควันโดณัฐกรยิม
   -ฟิวเจอร์มาร์ท พระราม3 089-1369697 ครูเจี๊ยบ
   -รามอินทรากม.8 ตรงข้าม ซ.คู้บอน 21   ครูบี 089-1229293
ฺฅนเมืองชล*รักในหลวงมาก
Full Member

คะแนน 21

« ตอบ #82 เมื่อ: กรกฎาคม 23, 2009, 08:35:18 AM »

1. ประเภทปืนสั้นชาวบ้าน 10 เมตร (มือโปร)
   ชนะเลิศ (รางวัลพระราชทาน)   คุณลัทชวัฒน์  สวัสดีมงคล       500 (100 x 176 )

แก้ไขชื่อให้หน่อยครับ
ชื่อที่ถูกต้องครับ   คุณ ลัทธวัฒน์ สวัสดีมงคล

ขอบคุณครับ ไหว้
M.Suchat
ผูกมิตร ดีกว่าสร้างศัตรู
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 7

« ตอบ #83 เมื่อ: กรกฎาคม 23, 2009, 09:40:15 AM »

วรรณต้องกราบขออภัยทั้งพี่เจี๊ยบ (วีระชัย เกตุวงค์) และเฮียกวง (เรืองศักดิ์ วชิรพงศ์) รายการ Mini IPSC ปืนลูกซองออโต้ (มือทั่วไป) และ พี่สมศักดิ์ พรหมลิขิตชัย กับพี่อมร กิจสวัสดิ์ รายการ Mini IPSC ปืนสั้นออโต้ (มือโปร) กรณีลำดับรางวัลผิดพลาด

เป็นความผิดของวรรณเองคนเดียวเต็ม ๆ ค่ะ วรรณนำสกอร์นักกีฬาทุกคนในแมทซ์ร้อยกว่าใบมาเช็คคะแนนใหม่หมดทีละใบ จนมั่นใจแล้วว่าปรับสกอร์ถูกต้องหมดทุกใบ มาตกม้าตายตอนจัดลำดับถ้วยรางวัล วรรณจัดลำดับแล้วให้เจ้าหน้าที่สนามตรวจทานอีกครั้ง เพราะรู้ว่าเบลอเต็มที่ไม่อยากให้พลาดก็พลาดจนได้  ยังไงก็กราบขออภัยพี่ทั้ง 4 คนจริง ๆ นะคะ และขอบคุณค่ะสำหรับการท้วงติง เพราะทำให้มั่นใจได้อย่างว่าการลงสกอร์ให้นักกีฬารับรู้ เป็นการแสดงความโปร่งใสวิธีหนึ่ง ถ้ามีอะไรผิดพลาดนักกีฬาจะได้ท้วงติงได้เลย  เรื่องถ้วยรางวัลของพี่เจี๊ยบ เฮียกวงรับปากวรรณแล้วจะนำมาให้แมทซ์ต่อไปนะคะไม่ต้องเป็นห่วง ส่วนถ้วยพี่อมรวรรณเก็บไว้ให้แล้ว

ยังไงก็กราบขออภัยอีกทีนะคะสำหรับความผิดพลาดที่เกิดขึ้น

เยี่ยม เยี่ยมขอตบมือให้คุณวรรณ..หญิงเหล็ก...b] เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

แมทซ์วันอาทิตย์ที่สนาม MINI IPSC มีนักกีฬาซื้อชุดยิงกันล้นหลาม เกินความคาดหมายอย่างมาก นักกีฬาบางท่านอยากมาช่วยยิงหลาย ๆ ปืน หลาย ๆ ชุด ก็ยิงกันได้คนละชุด-สองชุด บางท่านซื้อชุดยิงตั้งแต่ 10 โมง ไปได้ยิงอีกทีเกือบ 3 โมงก็มี เราเสริมพลทหารตั้งเป้าถึง 12 คน ก็ยังไม่ทัน รอคิวกันนาน อาจจะมีขุ่นข้องหมองใจ หงุดหงิดกันบ้าง ก็ต้องขออภัยไว้ ณ ที่นี้นะคะ จะนำอุปสรรคที่เกิดขึ้นในแมทซ์นี้ไปปรับปรุงให้ดีขึ้นสำหรับแมทซ์ต่อไปค่ะ

พี่วิชา (น.อ.วิชา วงษ์เสือ) โต้โผใหญ่แมทซ์นี้เอ่ยปากเลยว่าเป็นแมทซ์ที่สนามแทบแตก ไม่เคยต้อนรับนักกีฬามากมายขนาดนี้ เก้าโมงเช้ารถจอดกันเต็มแล้ว พอเกินความคาดหมาย อะไรที่จัดเตรียมไว้ก็อาจจะไม่ทั่วถึง และขาดตกบกพร่องไม่บ้าง ไม่ว่าจะเป็นช่องยิงที่ไม่เพียงพอ กำลังพลทหารดูแลความเรียบร้อย ระยะเวลาการเข้าคิวแข่งขันของนักกีฬาที่อาจจะนานหน่อย (โดยเฉพาะสนาม Mini IPSC ซึ่งวรรณยอมรับว่าคงนานมากสำหรับบางท่าน) พี่เขาฝากกราบขออภัยด้วยสำหรับทุกอย่างที่ขาดตกบกพร่องไป และจะนำมาเป็นบทเรียนเพื่อแก้ไขให้ดีขึ้นสำหรับแมทซ์ต่อไป

และฝากขอบคุณนักกีฬาทุกท่านด้วยค่ะที่ให้เกียรติร่วมการแข่งขันครั้งนี้ ทำให้แมทซ์นี้อบอุ่นจริง ๆ หลั่งไหลกันมาทั่วทุกสารทิศ จบแมทซ์นี้มีเงินทูลเกล้าฯ ถวายพอสมควรทีเดียว ทางสนามหวังว่าคงมีโอกาสรับใช้ในแมทซ์ต่อ ๆ ไปด้วยค่ะ

เป้ เบอร์ลิน
ชาว อวป.
Newbie

คะแนน 1

« ตอบ #84 เมื่อ: กรกฎาคม 23, 2009, 10:57:25 AM »

ปืนสั้นชาวบ้าน 15 เมตร(ทั่วไป) รองชนะเลิศอันดับ 2 ชื่อ ณัฐกิตติ์ สิทธิเศรษฐ์กุล ตกสระอิที่ชื่อ ตรง ต.เต่าครับ ไหว้
wanvai
Sr. Member

คะแนน 31

« ตอบ #85 เมื่อ: กรกฎาคม 23, 2009, 11:46:28 AM »

1. ประเภทปืนสั้นชาวบ้าน 10 เมตร (มือโปร)
   ชนะเลิศ (รางวัลพระราชทาน)   คุณลัทชวัฒน์  สวัสดีมงคล       500 (100 x 176 )

แก้ไขชื่อให้หน่อยครับ
ชื่อที่ถูกต้องครับ   คุณ ลัทธวัฒน์ สวัสดีมงคล

ขอบคุณครับ ไหว้
  ปืนสั้นชาวบ้าน 15 เมตร(ทั่วไป) รองชนะเลิศอันดับ 2 ชื่อ ณัฐกิตติ์ สิทธิเศรษฐ์กุล ตกสระอิที่ชื่อ ตรง ต.เต่าครับ ไหว้

ทั้งสองท่านวรรณแก้ไขให้แล้วนะคะ เป็นตัวแก้สีน้ำเงิน
ARDTHAPON รักในหลวง
Sr. Member

คะแนน 14

"คนเก่งนั้นมีมาก แต่คนที่หายาก.....คือคนดี"

« ตอบ #86 เมื่อ: กรกฎาคม 23, 2009, 04:12:15 PM »

เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

ทำไมไม่มีชื่อเราเลย.............ล้อเล่นน่า แลบลิ้น  เก่งมากๆๆๆ น้องวรรณ

num357  "รับคำสั่ง  ทำทันที  ทำให้ดีที่สุด"
YODDOY
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 25

รู้หน้า ไม่รู้ใจ

« ตอบ #87 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2009, 04:21:03 PM »

ขอบคุณๆวรรณมากๆครับ ไหว้
wanvai
Sr. Member

คะแนน 31

« ตอบ #88 เมื่อ: สิงหาคม 06, 2009, 10:15:58 AM »

ป๋าตระกูลจากนิตยสารอาวุธปืน ส่งรูปถ่ายมาให้วรรณช่วยดูให้หน่อยว่านักกีฬาชื่ออะไรบ้าง คัดออกมาแล้วจาก 20 กว่ารูป มี 7 รูปนี้วรรณไม่แน่ใจว่าเป็นใครบ้าง ถ้าเพื่อนสมาชิกทราบชื่อ-นามสกุลจริง รบกวนโพสต์บอกทางหน้าเวปให้ด้วยนะคะ เพราะป๋าบอกว่าจะเอาไว้เป็นข้อมูลลงข่าวใน อวป.เดือน ก.ย.นี้ค่ะ

นายตั้ม รักในหลวง
รักครอบครัว
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 3

« ตอบ #89 เมื่อ: สิงหาคม 07, 2009, 10:12:47 AM »

ภาพแรก ศุภโชค  ศาลากิจ

ภาพสอง  ศรัญ  นิมิตรศดิกุล ไหว้

รักประเทศไทย
หน้า: 1 ... 3 4 5 [6] 7
  พิมพ์