๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 29, 2024, 05:34:10 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 4 5 6 [7] 8 9 10 11
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: BB Guns IPSC ของชาวซึมเศร้าฯ  (อ่าน 70974 ครั้ง)
แมวบ้า(น)
Sky is the limit, so do with it what you can
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 84

เช้าไดร์ฟ บ่ายชิพท์ เย็นพัตท์ สักวันเราจะเป็นโปร

« ตอบ #90 เมื่อ: มิถุนายน 11, 2009, 05:56:01 PM »

เอ้อ....เดี๋ยวผมแกะปลิงให้คุณแมวดีกั่ว..ว..ว..ว..   น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

ขอบคุณครับพี่ซับ  หลงรัก จุ๊บๆ  จูบบบบ

CrazyCat CrazyGlock CrazyDog ^v^
แมว 084-128-9257

V for Vendetta
C๐๐LC@T
Hero Member

คะแนน 699

« ตอบ #91 เมื่อ: มิถุนายน 11, 2009, 06:54:05 PM »

เอ้อ....เดี๋ยวผมแกะปลิงให้คุณแมวดีกั่ว..ว..ว..ว..   น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก
คุณซับกล้าจับจริงอ่ะ Shocked Shocked

submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6128

Let us go..!

« ตอบ #92 เมื่อ: มิถุนายน 12, 2009, 11:35:58 AM »

เอ้อ....เดี๋ยวผมแกะปลิงให้คุณแมวดีกั่ว..ว..ว..ว..   น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก
คุณซับกล้าจับจริงอ่ะ Shocked Shocked

จะเล่าให้ฟัง  เรื่องนี้ สมาชิกเก่าๆ รุ้กันหมดแล้ว  เคยเล่าไว้ในเวบ G&T / G&G ทั้งสองที่

สมัยผมทำงานป่าไม้ บางครั้ง ที่ต้องนำนักท่องเที่ยว เดินป่า
เป็นผู้ชายก็ไม่ค่อยเป็นไร  แต่ผู้หญิง เวลาเดินป่ามักใส่กางเกงขาสั้น เดินมาเดินไป
(เราก็บอกแล้วให้ใส่ชุดรัดกุม)

พอเดินผ่านดงทาก เราก็ไม่บอก  แต่เรานำหน้าก็รีบเดิน แล้วหันมามองข้างหลัง 
พอผ่านดงทากได้  บางที เห็นทากเกาะอยู่ข้างหัวเข่าของสาวขาสั้น   Grin Grin

เราก็เหล่เป็นระยะๆ พอทาก กระดื๊บๆ เข้าไปในขากางเกง เราก็บอก ผมเห็นทากเข้าไปทางขากางเกง
แม่เจ้าประคุณตกใจ รีบถลกขากางเกงขึ้น แล้วร้องกรี๊ด...ป่าไม้ เอาออกให้ที...

อ้า...ผมก็แกะออกให้  ดึงหัวออกมา ก้นก็ยังติด  ดึงก้นออก หัวก็ยังติด

กว่าจะดึงออกได้ทั้งตัว  เฮ้อ.....   Grin Grin Grin

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

ไม่ค่อยแม่น รักในหลวง
ฉายเดี่ยวหมื่นลี้
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 218

นิสัยน่ารัก แต่ปากหมามุ่ย

« ตอบ #93 เมื่อ: มิถุนายน 12, 2009, 11:39:49 AM »

อืมม....

ผมไม่แปลกใจอ่ะครับ

"อยากไปไหน ไปทุกที่  ถ้ามีตังค์"

ถึงจะไม่ได้รวยล้นฟ้า  แต่ข้าก็มีแผ่นดินจะอาศัย

ถึงจะไม่ได้มีอำนาจมากมาย  แต่ก็ได้ตายในแผ่นดินเกิด.....ล่ะวะ
RUGER
ความเกรงใจเป็นสมบัติของผู้ดี ตรองดูซีทุกคนก็มีหัวใจ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1262

ฟ้าลิขิตชีวิตข้า ให้ค้าขาย

« ตอบ #94 เมื่อ: มิถุนายน 12, 2009, 11:42:16 AM »

เอ้อ....เดี๋ยวผมแกะปลิงให้คุณแมวดีกั่ว..ว..ว..ว..   น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

จะเล่าให้ฟัง  เรื่องนี้ สมาชิกเก่าๆ รุ้กันหมดแล้ว  เคยเล่าไว้ในเวบ G&T / G&G ทั้งสองที่

สมัยผมทำงานป่าไม้ บางครั้ง ที่ต้องนำนักท่องเที่ยว เดินป่า
เป็นผู้ชายก็ไม่ค่อยเป็นไร  แต่ผู้หญิง เวลาเดินป่ามักใส่กางเกงขาสั้น เดินมาเดินไป
(เราก็บอกแล้วให้ใส่ชุดรัดกุม)

พอเดินผ่านดงทาก เราก็ไม่บอก  แต่เรานำหน้าก็รีบเดิน แล้วหันมามองข้างหลัง 
พอผ่านดงทากได้  บางที เห็นทากเกาะอยู่ข้างหัวเข่าของสาวขาสั้น   Grin Grin

เราก็เหล่เป็นระยะๆ พอทาก กระดื๊บๆ เข้าไปในขากางเกง เราก็บอก ผมเห็นทากเข้าไปทางขากางเกง
แม่เจ้าประคุณตกใจ รีบถลกขากางเกงขึ้น แล้วร้องกรี๊ด...ป่าไม้ เอาออกให้ที...

อ้า...ผมก็แกะออกให้  ดึงหัวออกมา ก้นก็ยังติด  ดึงก้นออก หัวก็ยังติด

กว่าจะดึงออกได้ทั้งตัว  เฮ้อ.....   Grin Grin Grin

ผมนึกว่าเขาใช้ยาฉุน หรือยาเส้นขยี้น้ำแต้มเอาสะอีก  ........  อิอิอิ

http://www.youtube.com/watch?v=Ci3YXN93QEs
เนื้อร้าย  ต้องตัดทิ้ง  ... 555
โป้ง*กันบอย - รักในหลวง
YOU'LL NEVER WALK ALONE
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1629

คนฮัก เต้าผืนหนัง........คนจัง เต้าผืนสาด

« ตอบ #95 เมื่อ: มิถุนายน 12, 2009, 11:55:02 AM »

อืมม....

คิดดูวางแผนล่วงหน้า....เนอะก้อนเนอะ........อิอิ

submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6128

Let us go..!

« ตอบ #96 เมื่อ: มิถุนายน 12, 2009, 12:36:21 PM »

ผมนึกว่าเขาใช้ยาฉุน หรือยาเส้นขยี้น้ำแต้มเอาสะอีก  ........  อิอิอิ

ยาฉุน มักจะเอาทาถุงเท้ากัน  แต่ทาก ไม่จำเป็นต้องมาจากพื้นดินเสมอ บางที มาจากใบไม้ข้างทางแปะติดไปกะแขน ขา แล้วแต่ระดับความสูง ใบไม้ที่เขาเกาะอยู่ (และเวลาตกใจ จะไม่คิดถึงยาเส้น)

เคยมีคนโดนทากเกาะที่เหนือสะดือ  เจ้าตัวรู้เพราะเสื้อขาวเลอะอะไรสักอย่าง
พอเอามือปัดๆที่เลอะ ก็รู้สึกว่ามีอะไรอยู่ข้างใต้เสื้อ  เอามือลูบๆ หันหน้าเข้าหาป่า แล้วเปิดชายเสื้อดู
หลังจากนั้น ร้องกรี๊ด...ช่วยด้วยๆๆๆ โดนทากเกาะ...
แล้วเธอก็หันมาให้ดู    น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

เอ้อ...ตอนนั้นผมอยู่ป่ามาสามอาทิตย์แล้วมั้ง ยังไม่ได้ออกข้างนอกเลย

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

ไม่ค่อยแม่น รักในหลวง
ฉายเดี่ยวหมื่นลี้
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 218

นิสัยน่ารัก แต่ปากหมามุ่ย

« ตอบ #97 เมื่อ: มิถุนายน 12, 2009, 12:49:52 PM »

พี่ซับครับ  แล้วตอนเข้าป่า

พี่ซับพกทิชชู่หรือเปล่าครับ

"อยากไปไหน ไปทุกที่  ถ้ามีตังค์"

ถึงจะไม่ได้รวยล้นฟ้า  แต่ข้าก็มีแผ่นดินจะอาศัย

ถึงจะไม่ได้มีอำนาจมากมาย  แต่ก็ได้ตายในแผ่นดินเกิด.....ล่ะวะ
fink
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 351

« ตอบ #98 เมื่อ: มิถุนายน 12, 2009, 12:57:43 PM »

อืมม....

คิดดูวางแผนล่วงหน้า....เนอะก้อนเนอะ........อิอิ
ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #99 เมื่อ: มิถุนายน 12, 2009, 01:02:14 PM »

ตาซับใช้ใบข่อยเช็ดครับ

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
น่อย พีที99-รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 606

ดื่มเหล้ากับคนรู้ใจพันจอกไม่เมา

« ตอบ #100 เมื่อ: มิถุนายน 12, 2009, 01:29:12 PM »

...ผมนึกถึงปลาไหลเลยครับ ขำก๊าก
จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10196

M85.ss

« ตอบ #101 เมื่อ: มิถุนายน 12, 2009, 02:28:40 PM »

อู๊ยยยยๆๆๆๆๆๆ ขำก๊าก

โป้ง*กันบอย - รักในหลวง
YOU'LL NEVER WALK ALONE
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1629

คนฮัก เต้าผืนหนัง........คนจัง เต้าผืนสาด

« ตอบ #102 เมื่อ: มิถุนายน 12, 2009, 03:39:53 PM »

อู๊ยยยยๆๆๆๆๆๆ ขำก๊าก

เจี๊ยกกกกกกกกกกกกกกก...........อิอิ

51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #103 เมื่อ: มิถุนายน 12, 2009, 09:12:19 PM »

เรื่องทาก...กะการเดินป่า  เป็นของคู่กันครับ
เลี่ยงไม่ได้หรอกครับ...

ใส่ถุงกันทากก็แล้ว  แม่ม...โผล์ไปที่คอบ้าง...
ทายาก็แล้ว...ยาฉุนก็แล้ว....ยิ่งทา ยิ่งไปโผล่ที่อื่น....คริ คริ

ไป ๆ มา ๆ สรุปว่า  ไม่ทาเลยดีที่สุดครับ...
เพราะจะอยู่แถว ๆ ขา  เท่านั้น...หาง่าย แกะง่าย....คริ คริ

แมวบ้า(น)
Sky is the limit, so do with it what you can
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 84

เช้าไดร์ฟ บ่ายชิพท์ เย็นพัตท์ สักวันเราจะเป็นโปร

« ตอบ #104 เมื่อ: มิถุนายน 12, 2009, 10:14:07 PM »

อุ๊ยยย ลงผิดหน้าอ๊ะ

CrazyCat CrazyGlock CrazyDog ^v^
แมว 084-128-9257

V for Vendetta
หน้า: 1 ... 4 5 6 [7] 8 9 10 11
  พิมพ์