๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 19, 2024, 02:21:31 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 3 4 5 [6] 7 8 9 ... 11
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: BB Guns IPSC ของชาวซึมเศร้าฯ  (อ่าน 83049 ครั้ง)
แมวบ้า(น)
Sky is the limit, so do with it what you can
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 84

เช้าไดร์ฟ บ่ายชิพท์ เย็นพัตท์ สักวันเราจะเป็นโปร

« ตอบ #75 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2009, 10:16:06 AM »

เมื่อไรปืนโครงการ สน.ซศ. จะมาก็ไม่รู้  .... บอกตัดสดจ่ายไปหมดแล้วด้วย  .............  อิอิอิ

ผมว่าต้องมีตุกติกแน่นอนครับพี่โครงการนี้  ขำก๊าก
เพราะผมได้ข่าวว่าปืนมาแล้ว ต้องจ่ายค่าดำเนินการเป็นหมูเต๊ะร้อยไม้ถึงจะไปส่งปืนให้ถึงที่ครับ  ขำก๊าก

ต้องการพยานหรือเปล่าครับพี่....อีก100ไม้คร๊าบบบบบบบบบบ......อิอิ
พยานอาจต้องใช้สองคน...50ไม้ก็พอคะ Grin Grin

ตัดสินใจให้ไวน๊ะครับพี่รู พยานร่วมโผล่มาอีกแล้วสอง  คิก คิก นี่ก็เป็น250ไม้แล้วน๊ะครับ  คิก คิก

อิอิอิ   ผมมีตัวประกันอยู่ที่น้องอู๋ อ่ะ  .................  อิอิอิ
ขำก๊าก ขำก๊าก อันนั้นอ๊ะปรับ200ไม้เลยพี่  ขำก๊าก ขำก๊าก

CrazyCat CrazyGlock CrazyDog ^v^
แมว 084-128-9257

V for Vendetta
RUGER
ความเกรงใจเป็นสมบัติของผู้ดี ตรองดูซีทุกคนก็มีหัวใจ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1262

ฟ้าลิขิตชีวิตข้า ให้ค้าขาย

« ตอบ #76 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2009, 11:24:56 AM »

อิอิอิ  มีคุณลุงใจดี ขี่มอเตอร์ไซเอาของมาให้หล่ะ  ...........  อิอิอิ   

http://www.youtube.com/watch?v=Ci3YXN93QEs
เนื้อร้าย  ต้องตัดทิ้ง  ... 555
ไม่ค่อยแม่น รักในหลวง
ฉายเดี่ยวหมื่นลี้
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 218

นิสัยน่ารัก แต่ปากหมามุ่ย

« ตอบ #77 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2009, 11:44:42 AM »

เมื่อไรปืนโครงการ สน.ซศ. จะมาก็ไม่รู้  .... บอกตัดสดจ่ายไปหมดแล้วด้วย  .............  อิอิอิ

ผมว่าต้องมีตุกติกแน่นอนครับพี่โครงการนี้  ขำก๊าก
เพราะผมได้ข่าวว่าปืนมาแล้ว ต้องจ่ายค่าดำเนินการเป็นหมูเต๊ะร้อยไม้ถึงจะไปส่งปืนให้ถึงที่ครับ  ขำก๊าก

ต้องการพยานหรือเปล่าครับพี่....อีก100ไม้คร๊าบบบบบบบบบบ......อิอิ
พยานอาจต้องใช้สองคน...50ไม้ก็พอคะ Grin Grin

อิอิอิ  เมื่อไรดีครับ เดี๋ยวซื้อแบบสด ๆ ให้ป้าแมวปิ้งให้กินดีกว่า  ....... อิอิิอิ

เตาของเฮียพงศ์ ยังอยู่กับผม .....  สั่งแบบสด ๆ ปิ้งเองแบบที่ไปกินบ้านสวน

แต่งานนี้ขอไม่ปิ้งนะครับ  .....  อิอิอิ  ปิ้งหมูทีไรอดเหล้าทุ๊กที  ............. อิอิิอิ

ปล. ถ้าป้าแมวจะปิ้ง แนะนำว่าเตรียมหมวกคลุมผมตอนอาบน้ำมาด้วยนะครับ  ..... อิอิอิ

พี่รูจะให้ป้าแมวมาเล่นน้ำคลองเหรอครับ

"อยากไปไหน ไปทุกที่  ถ้ามีตังค์"

ถึงจะไม่ได้รวยล้นฟ้า  แต่ข้าก็มีแผ่นดินจะอาศัย

ถึงจะไม่ได้มีอำนาจมากมาย  แต่ก็ได้ตายในแผ่นดินเกิด.....ล่ะวะ
RUGER
ความเกรงใจเป็นสมบัติของผู้ดี ตรองดูซีทุกคนก็มีหัวใจ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1262

ฟ้าลิขิตชีวิตข้า ให้ค้าขาย

« ตอบ #78 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2009, 11:45:53 AM »

เปล่าครับ กลัวผมป้าแมวจะมีแต่กลิ่นหมูสะเต๊ะอ่ะ 

อิอิิอิ  อีกอย่าง แถวบ้านมีแต่ คูหวะ ไม่มีคลอง ....  อิอิอิ

http://www.youtube.com/watch?v=Ci3YXN93QEs
เนื้อร้าย  ต้องตัดทิ้ง  ... 555
ไม่ค่อยแม่น รักในหลวง
ฉายเดี่ยวหมื่นลี้
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 218

นิสัยน่ารัก แต่ปากหมามุ่ย

« ตอบ #79 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2009, 11:48:10 AM »

เอ๊า.....  เห็นวันนั้นนึกว่ากว้่าง  เล่นได้ Grin

"อยากไปไหน ไปทุกที่  ถ้ามีตังค์"

ถึงจะไม่ได้รวยล้นฟ้า  แต่ข้าก็มีแผ่นดินจะอาศัย

ถึงจะไม่ได้มีอำนาจมากมาย  แต่ก็ได้ตายในแผ่นดินเกิด.....ล่ะวะ
C๐๐LC@T
Hero Member

คะแนน 699

« ตอบ #80 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2009, 02:09:43 PM »

อิอิอิ  เมื่อไรดีครับ เดี๋ยวซื้อแบบสด ๆ ให้ป้าแมวปิ้งให้กินดีกว่า  ....... อิอิิอิ

เตาของเฮียพงศ์ ยังอยู่กับผม .....  สั่งแบบสด ๆ ปิ้งเองแบบที่ไปกินบ้านสวน

แต่งานนี้ขอไม่ปิ้งนะครับ  .....  อิอิอิ  ปิ้งหมูทีไรอดเหล้าทุ๊กที  ............. อิอิิอิ

ปล. ถ้าป้าแมวจะปิ้ง แนะนำว่าเตรียมหมวกคลุมผมตอนอาบน้ำมาด้วยนะครับ  ..... อิอิอิ
ได้เลยๆๆเจ้าค่า...ดีๆปิ้งสดๆอร่อยๆ(อร่อยคนปิ้งด้วยจิ)  อิอิ ยิ้มีเลศนัย

เอ๊หมวกอาบน้ำแล้วก็ผ้าถุงด้วยเลยนิ....ร้อนมากๆโดดลงคูเลยตีโป่งซะเลย ขำก๊าก

C๐๐LC@T
Hero Member

คะแนน 699

« ตอบ #81 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2009, 02:10:52 PM »

เอ๊า.....  เห็นวันนั้นนึกว่ากว้่าง  เล่นได้ Grin
แคบๆๆหน่ะดีแล้วน้องก้อน   เพราะป้าแมวว่ายน้ำไม่เป็นๆจิ Grin Grin Grin

แมวบ้า(น)
Sky is the limit, so do with it what you can
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 84

เช้าไดร์ฟ บ่ายชิพท์ เย็นพัตท์ สักวันเราจะเป็นโปร

« ตอบ #82 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2009, 06:28:59 PM »

แคบๆๆหน่ะดีแล้วน้องก้อน   เพราะป้าแมวว่ายน้ำไม่เป็นๆจิ Grin Grin Grin

อันนั้นเค้าเรียกบึงปลิงสำราญน๊ะครับป้า  ตกใจหน้าซีด

CrazyCat CrazyGlock CrazyDog ^v^

C๐๐LC@T
Hero Member

คะแนน 699

« ตอบ #83 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2009, 06:40:08 PM »

อันนั้นเค้าเรียกบึงปลิงสำราญน๊ะครับป้า  ตกใจหน้าซีด
ยี๊))) ยี๊  เคยได้ยินแต่บึงสำราญง่ะ

แมวบ้า(น)
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 84

« ตอบ #84 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2009, 06:46:49 PM »

ยี๊))) ยี๊  เคยได้ยินแต่บึงสำราญง่ะ

ลองแหย่ขาเล่นดูก่อนก็ได้น๊ะครับป้า  คิก คิก ถ้าโดดลงไปเลยนี่...เราไม่ช่วยแกะให้น๊ะ  คิก คิก

C๐๐LC@T
Hero Member

คะแนน 699

« ตอบ #85 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2009, 06:54:20 PM »

ลองแหย่ขาเล่นดูก่อนก็ได้น๊ะครับป้า  คิก คิก ถ้าโดดลงไปเลยนี่...เราไม่ช่วยแกะให้น๊ะ  คิก คิก
ตกใจ ตกใจ ตกใจ  งั้นก็ตัวใครตัวมัน!!!
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 10, 2009, 06:56:29 PM โดย JICKEY » บันทึกการเข้า

แมวบ้า(น)
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 84

« ตอบ #86 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2009, 08:26:34 PM »

ตกใจ ตกใจ ตกใจ  งั้นก็ตัวใครตัวมัน!!!
ยี๊ ยี๊

Skynavy
Serve navy with pride
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

Old sailor never dies

« ตอบ #87 เมื่อ: มิถุนายน 11, 2009, 01:10:04 PM »

Wink  งานหน้าติวเข้ม  กฏความปลอดภัยเอาแบบ มาตราฐานเลย

ขอบพระคุณครับพี่   นี่คือสิ่งที่ต้องการ   ไหว้

น่าจะติวกันตั้งแต่จับปืนครั้งแรกเลยนะ Angry

เบื้องต้นส่วนอื่นๆ เรื่องความปลอดภัยก็โอ.เค.ครับ

ความจริงผมสื่อสารผิดไปหน่อย คือทุกอย่าง โอ เค หมดแล้วเพียงแต่ เราไม่มีซองปืน  ไม่มีเข็มขัด

พอยิงจบก็ไม่มีที่เก็บปืน ต้องเดินถือปืนออกมา

ค่อยๆ ปรับครับ     ครั้งนี้ก็ปล่อยๆให้เด็ก  สนุกกับเกมส์  เดี๋ยวค่อยเพิ่มทีละเล็ก ทีละน้อยครับ

เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

ว่างๆจะไปร่วมด้วยครับ  Wink

C๐๐LC@T
Hero Member

คะแนน 699

« ตอบ #88 เมื่อ: มิถุนายน 11, 2009, 04:35:27 PM »

ยี๊ ยี๊

แค่นี้นะ!!!

ย้ำอีกครั้ง...ตัวใครตัวมัน ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด

submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6128

Let us go..!

« ตอบ #89 เมื่อ: มิถุนายน 11, 2009, 05:04:24 PM »

เอ้อ....เดี๋ยวผมแกะปลิงให้คุณแมวดีกั่ว..ว..ว..ว..   น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

หน้า: 1 ... 3 4 5 [6] 7 8 9 ... 11
  พิมพ์