๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 29, 2024, 02:18:01 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: แจ้งข่าว - ท่านผู้ที่ผ่านการเข้าอบรม UPD#1 เมื่อ 23-24 พ.ค. 2551  (อ่าน 1518 ครั้ง)
PC.
บุคคลทั่วไป
« เมื่อ: มิถุนายน 04, 2009, 06:58:53 AM »

เรียน   ท่านสมาชิก ที่ผ่านการอบรม UPD#1  (Ultimate Pistol Defense)
           จากชมรมนักกีฬายิงปืนกองปราบปราม  เมื่อวันที่  23-24 พ.ค.2551   ทุกท่านค่ะ

เรื่ือง    แจ้งการอบรม เสริมหลักสูตร UPD#1

ทางชมรมฯ จะจัดอบรมเสริมหลักสูตร UPD 
ให้กับ  UPD#1 ทุกท่าน โดยไม่ต้องเสียค่าใช้จ่ายค่ะ
จะเป็นการอบรมซ่อมเสริม ใช้ระยะเวลาเพียง 1 วันค่ะ   
ใช้กระสุนซ้อม 200 นัด โดยประมาณนะคะ

ชมรมจะแจ้งให้ทราบล่วงหน้า ประมาณ 7 วันค่ะ
เพื่อให้ UPD#1 ทุกท่านได้เตรียมตัวจัดเวลาได้ทันค่ะ
หากกำหนดวันเวลา ออกมาแล้ว   
จะแจ้งให้ทราบทางหน้าเวปบอร์ดทัีนทีค่ะ

และหากท่านสะดวกในวันเวลาดังกล่าว ขอเรียนเชิญนะคะ
ชมรมนักกีฬายิงปืนกองปราบปรามยินดีบริการค่ะ

อนึ่ง  ท่านที่อบรม UPD#1  จะยังไม่สามารถมาปรับวุฒิ ในวันพฤหัส ที่ 4 มิ.ย.52 ได้ค่ะ
เนืองจาก UPD#1  จำเป็นต้องรับการอบรมเสริืม ก่อนค่ะ

* โปรดตรวจสอบรายชื่อ UPD#1 ปี 2551 ได้จากที่นี่ค่ะ *
    http://www.csdsc.in.th/forum/index.php?topic=439.0

ขอบพระคุณค่ะ

เพชร ชิตนุชตรานนท์
เลขานุการประธาน ชมรมนักกีฬายิงปืนกองปราบปราม

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 04, 2009, 08:14:18 AM โดย เพชร / CSDSC » บันทึกการเข้า
หน้า: [1]
  พิมพ์