๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 29, 2024, 08:35:18 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2 3 4 ... 11
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ถาม-ตอบ เรื่องการขออนุญาตต่างๆ (พยายามจะไม่ตั้งกระทู้ใหม่เอามาที่เดียวกันเลย)  (อ่าน 66570 ครั้ง)
Loongdom
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 9

As long as We're together

« เมื่อ: พฤษภาคม 31, 2009, 07:27:00 PM »

อี่ลุงเกยขอแบบ ป3.ขนาด.357เมินมาแล้วราวๆปี๋ พศ.2531 บ่ง่าย กว่าจะได้ เป็นตุ๊กเป็นยากแต่ก็กั้นเอาจนได้ เพราะต๋อนนั้นอยากได้สมิทฯเอ็ม686มันเหมาะดี ใจ๋แต้ๆบ่อยากได้.357มันแฮงเกินแต่เวลานั้นขนาด.38ของสมิทฯยังบ่มีแบบตี้มีสันใต้ลําก้องเตื้อมีแต่แบบเอ็ม15กับเอ็ม67เป็นโครงเค แต่อี่ลุงเปิงใจ๋แบบเอ็ม686เพราะเขากําลังนิยมกั๋นเวลานั้น ตกมาบ่าเดี่ยวมาเปิงใจ๋น้องคิมฯเมื่อยามเฒ่าอยากได้ขนาด11มม.เพราะมี9มม.แล้ว ก็เลยขออนุญาตขอความคิดเห็นจากบรรดา สมช.หมู่เฮาตี้เกยมีประสบการณ์ขอแบบป3.ตี้อ.เมืองเจียงใหม่โตยเนื้อครับ ขอขอบพระคุณอย่างสูงครับ
ต.แม่สาย
Moderator
Hero Member

คะแนน 495

« ตอบ #1 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2009, 03:59:34 PM »

เข้าไปหา ป.ต้อย แล้วบอกว่า อ้าย ต.แม่สายเปิ่นแนะนำมา รับรองครับ
ถามเปิ่นเลยครับว่ามีปัญหาก่อ
เปิ่นจะส่ายหัวทันที เลยครับ

บ่อฮู้จักไผนี่ ตอแม่สาย ฮิ ฮิ ฮิ ไปเตอะครับลุงดม บ่อยาก บ่อยาก เพื่อนผมขอมาแล้วครับ

ผู้ใดทำใจให้เป็นกลางได้ ผู้นั้นจะพ้นจากความทุกข์ทั้งปวง
Loongdom
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 9

As long as We're together

« ตอบ #2 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2009, 06:48:22 PM »

เข้าไปหา ป.ต้อย แล้วบอกว่า อ้าย ต.แม่สายเปิ่นแนะนำมา รับรองครับ
ถามเปิ่นเลยครับว่ามีปัญหาก่อ
เปิ่นจะส่ายหัวทันที เลยครับ
ยี้นนนนนนนน....ดีจ้าดนักเนื้อครับคุณ ต.แม่สายตี้กรุณาฮื้อกําแนะนําดีๆกับอี่ลุง เมื่อปี๋51ไปยื่นขอ9มม.ปต้อยบอกว่าคนรับรองความประพฤติต้องเป็นต่ำหนวดยศ พตท.ขึ้นไปไอ่เฮาจะเอาขรก.ฃี7 ป.ก็ว่าบ่ได้โจ้กดีน้องเมียอี่ลุงฮู้จักกับคุณสารวัตรเปิ้นเลยกรุณาเฃ็นรับรองหื้อเหียลอ แหมกําเนื้อคุณ ต.แม่สาย ตี้ว่าป.เปิ้นจะส่ายหัวทันทีหมายความว่าจะใดกาครับ?ขอขอบคุณนักๆแหมกําเนื้อคุณต.แม่สาย...ด้วยความนับถือครับ

บ่อฮู้จักไผนี่ ตอแม่สาย ฮิ ฮิ ฮิ ไปเตอะครับลุงดม บ่อยาก บ่อยาก เพื่อนผมขอมาแล้วครับ

ต.แม่สาย
Moderator
Hero Member

คะแนน 495

« ตอบ #3 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2009, 07:34:46 AM »

ผมไปขอตี่บ้านนอก ผมยังต้องหื้อป้อหลวงเซ็นรับรองความประพฤติหื้อครับ จะบ้าตาย ขนาดเจ้านายผมเซ็นรับรองยังบ่อเจื่อถือครับ ดีอย่างคือ เปิ่นบ่อหื้อไปพิมพ์ลายนิ้วมือ ตรวจความประพฤติ

ผู้ใดทำใจให้เป็นกลางได้ ผู้นั้นจะพ้นจากความทุกข์ทั้งปวง
กาสะลอง
Hero Member

คะแนน 255

ย่อง

« ตอบ #4 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2009, 08:19:26 AM »

ผมไปขอตี่บ้านนอก ผมยังต้องหื้อป้อหลวงเซ็นรับรองความประพฤติหื้อครับ จะบ้าตาย ขนาดเจ้านายผมเซ็นรับรองยังบ่อเจื่อถือครับ ดีอย่างคือ เปิ่นบ่อหื้อไปพิมพ์ลายนิ้วมือ ตรวจความประพฤติ

ยังดี ผมโดนพิมพ์ ลายมือโตย ซื้อปื๋น มาเจ็ดกระบอก พิมพ์ ลายมือ สองเตื่อ  Huh Huh
บะป้าว เลิงปอย
Hero Member

คะแนน 258

อะละ อะละ ฮ้อนหย่ะ ฮ้อนหย่ะ

« ตอบ #5 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2009, 08:30:42 AM »

ยังดี ผมโดนพิมพ์ ลายมือโตย ซื้อปื๋น มาเจ็ดกระบอก พิมพ์ ลายมือ สองเตื่อ  Huh Huh

นั่งพิมพ์  กาว่า นอนพิมพ์มือ  ตกใจ   ตกใจ

เยียะจะได

ก้อใจ๋มันฮัก
กาสะลอง
Hero Member

คะแนน 255

ย่อง

« ตอบ #6 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2009, 08:54:52 AM »

ตกใจ  หึ๊ยยยย มีนอนพิมพ์ โตยก๊ะ  ตกใจ
2..U
Hero Member

คะแนน 2094

« ตอบ #7 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2009, 09:45:21 AM »

นั่งพิมพ์  กาว่า นอนพิมพ์มือ  ตกใจ   ตกใจ

ตกใจ  หึ๊ยยยย มีนอนพิมพ์ โตยก๊ะ  ตกใจ

กระดาษหนังสือพิมพ์กะว่าผ้าขาว.... ตกใจ  ตกใจ  ตกใจ

The best way to predict the future is to invent it.
Hero Member

คะแนน 258

« ตอบ #8 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2009, 11:43:56 AM »

ชิ้นส่วยกระจาย  น่าจะเป๋นถุงปุ๋ย  เศร้า   เศร้า

เยียะจะได

2..U
Hero Member

คะแนน 2094

« ตอบ #9 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2009, 11:54:21 AM »

ชิ้นส่วยกระจาย  น่าจะเป๋นถุงปุ๋ย  เศร้า   เศร้า

อ้ายจะเตฟากหยอกกับรถพ่วงก๊ะครับ... เศร้า  เศร้า

The best way to predict the future is to invent it.
กาสะลอง
Hero Member

คะแนน 255

ย่อง

« ตอบ #10 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2009, 01:00:16 PM »

หัวเราะร่าน้ำตาริน  หัวเราะร่าน้ำตาริน   งอน
Hero Member

คะแนน 258

« ตอบ #11 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2009, 04:40:49 PM »

ชิ้นส่วยกระจาย  น่าจะเป๋นถุงปุ๋ย  เศร้า   เศร้า

อ้ายจะเตฟากหยอกกับรถพ่วงก๊ะครับ... เศร้า  เศร้า

เปิ้นอู้ถึงเรื่องกระหล่ำตกรถ ตะวา บะฟังหื้อดี   Huh       บะใจ้เรื่องวันนี้ ตี้อ้ายจะเตฟาก เอารถเครื่องย้อนศร ยอกรถโม่ปูน  อั้นนั้นมันที่หลัง   โดนชก

เยียะจะได

Mr. Snubbie แซ่โคลท์ (เก่งแต่ในรั้วบ้าน)
Sr. Member

คะแนน 52

"THE FIRST RULE OF A GUNFIGHT IS BRING A GUN"

« ตอบ #12 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2009, 02:28:05 AM »

ปต้อยคือป้าแว่นตานั่นใช่ไหมครับ  ดั้งแบนๆ
ต.แม่สาย
Moderator
Hero Member

คะแนน 495

« ตอบ #13 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2009, 07:58:33 AM »

เปิ้นอู้ถึงเรื่องกระหล่ำตกรถ ตะวา บะฟังหื้อดี   Huh       บะใจ้เรื่องวันนี้ ตี้อ้ายจะเตฟาก เอารถเครื่องย้อนศร ยอกรถโม่ปูน  อั้นนั้นมันที่หลัง   โดนชก

บ่อใจ่ครับ อ้ายสะเตฟาน เอาไปยอกกับรถไฟบ่อยะ เปิ่นเอาแผงกันลงแล้ว หาว่าเฮาเป็นรถเครื่องบ่อเป็นหยัง รอดแผงกั้นเขาไป โต้มเดียวบ่อดาย รถไฟ....... แหลว........ตึงขบวน       

กาสะลอง
Hero Member

คะแนน 255

ย่อง

« ตอบ #14 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2009, 08:21:42 AM »

ตึงรถปู๋น ถึงรถไฟ .... รอดมาได้  โดนชก  ใผ๋ ใค่ได้ ตะกรุดดีของ อาจ๋านกาสะลอง  มาปูจาเอาเด้อ  เยี่ยม  ดอกละ สามร้อย เก้าสิบเก้า บาท มหานิยม  แคล้วคลาด ปลอดภัย   หลงรัก
หน้า: [1] 2 3 4 ... 11
  พิมพ์