๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 24, 2024, 01:10:44 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 ... 11
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ถาม-ตอบ เรื่องการขออนุญาตต่างๆ (พยายามจะไม่ตั้งกระทู้ใหม่เอามาที่เดียวกันเลย)  (อ่าน 79229 ครั้ง)
outpost 1969 รักในหลวง
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 66

« ตอบ #60 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2009, 10:05:51 AM »

ไหว้ขอยเปิ้นเฮ๊ย เศร้า เศร้า เศร้าตะก่อนก่ว่าบ่มีตังค์บ่าเด่วปอจะมีตังค์ภรรยา(ที่เคารพ)ซั้มบ่หื้อซื้อ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
แต่จะใดก่ขอยิ้นดีโตยเน้อครับ เยี่ยม เยี่ยม น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

แข่งเรือลือเลื่อง เมืองงาช้างดำ จิตรกรรมวัดภูมินทร์ แดนดินส้มสีทอง เรืองรองพระธาตุแช่แห้ง
outpost 1969 รักในหลวง
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 66

« ตอบ #61 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2009, 10:11:32 AM »

ขึ้นอยู่กับจังหวะครับ

ถะถะถะถูกต้องแล้วคร้าบบบบบบบบ ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

แข่งเรือลือเลื่อง เมืองงาช้างดำ จิตรกรรมวัดภูมินทร์ แดนดินส้มสีทอง เรืองรองพระธาตุแช่แห้ง
[แม่จะเรา]
Full Member

คะแนน 13

« ตอบ #62 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2009, 10:32:13 AM »

มันอยู่ตี้เจ้าหน้าที่ครับ ของผมเปิ้นขอฮื้อช่วยซื้อของฮื้ออำเภอ บ่เกิน 2 อาทิตย์ผมก่ได้แล้วครับ

รู้หน้า ไม่รู้ใจ
somwangtw
(We Know absolutely nothing about heaven)
Sr. Member

คะแนน 39

ความแน่นอน คือ ความไม่แน่นอน

« ตอบ #63 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2009, 12:39:47 PM »

จะไปยื่น .45  อาทิตย์หน้า.....เอกสาร ครบละ ครับ....

" พึงสอนผู้อื่นอย่างไรควรทำตัวอย่างนั้น "
komatsu
Hero Member

คะแนน 319

How far is near??

« ตอบ #64 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2009, 08:27:34 AM »

จะไปซื้อในกรุงเทพครับ..ไปผ่อมาหลายรอบแล้วครับ คิก คิก คิก คิก
ที่อ้ายไปผ่อไว้ร้านใด กระบอกกี่บาทครับ

CTK
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 2

ของบางอย่างมองด้วยตาไม่เห็น ต้องมองด้วยใจ

« ตอบ #65 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2009, 05:01:51 PM »

ถามต่อเลยละกั๋น แล้วหละปูนขอยากก่อครับ บ่าเดี่ยวใค่ได้ เร กับเปิ้นซักบอก ใผ๋ฝากได้พ่อง อิอิ
เอก@ดอยฯ
ปฏิบัติอย่างถูกต้องตั้งแต่แรกเริ่ม
Moderator
Hero Member

คะแนน 183

Do it right the first time

« ตอบ #66 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2009, 05:28:53 PM »

ถามต่อเลยละกั๋น แล้วหละปูนขอยากก่อครับ บ่าเดี่ยวใค่ได้ เร กับเปิ้นซักบอก ใผ๋ฝากได้พ่อง อิอิ

บ่ยากครับ ถ้าบ่เกยมีมาก่อน หลักฐานครบ ยะก๋านเป๋นตี่น่าเจื่อ ตี่อยู่เป๋นหลักแหล่ง ลองผ่อครับ

SPSC No.057       THPSA No.A-331
sasinun รักในหลวง
Sr. Member

คะแนน 37

« ตอบ #67 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2009, 08:15:49 PM »

ไม่ยากครับคนเซ็นใจดี

บ่ยากครับ ถ้าบ่เกยมีมาก่อน หลักฐานครบ ยะก๋านเป๋นตี่น่าเจื่อ ตี่อยู่เป๋นหลักแหล่ง ลองผ่อครับ
ฮั่นแน่แสดงมีไว้เยอะ
ตอนนี้รีบไปขอน่ะทางสะดวก(กายกรรมกำลังจะมาแสดง)รีบๆน่ะครับทางสะดวก Grinสามใบก้อพอ(300) หัวเราะร่าน้ำตาริน
ฮอก ไฟ บิน
Sr. Member

คะแนน 47

สุกไผ๋ ก่ ใจ๋มัน

« ตอบ #68 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2009, 09:19:24 AM »

ผมก็ ว่าอย่างอ้ายเอกนะครับ    บะเกิน สองอาทิตยใด้แน่นอน  ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้

ลองถ้าข้อมูลจากอ้ายจะเตฝากใด้เลยครับเปินฮู้ดี

บะหล่อ ลุงลัง เสียงดัง  บะมีสตางค์ แต่รักจริงนะจะ  อะฟิ้วๆ
เอก@ดอยฯ
ปฏิบัติอย่างถูกต้องตั้งแต่แรกเริ่ม
Moderator
Hero Member

คะแนน 183

« ตอบ #69 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2009, 09:28:20 AM »

ไม่ยากครับคนเซ็นใจดี

ฮั่นแน่แสดงมีไว้เยอะ
ตอนนี้รีบไปขอน่ะทางสะดวก(กายกรรมกำลังจะมาแสดง)รีบๆน่ะครับทางสะดวก Grinสามใบก้อพอ(300) หัวเราะร่าน้ำตาริน

แล้ว 11 ขอได้ยังครับเฮีย  เห็นเจ้แก่บอกผม ยังไงก็ไม่ผ่าน เซ็ง  Tongue

SPSC No.057       THPSA No.A-331
CTK
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 2

ของบางอย่างมองด้วยตาไม่เห็น ต้องมองด้วยใจ

« ตอบ #70 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2009, 11:22:59 AM »

อั้นเดียวถ้ามีตังค์ จะฝากอ้ายเอกเป๋นธุระหื้อกำเน้อ ใจ๊เบอร์เก่าอยู่ก่อนิ  Grin Grin
กาสะลอง
Hero Member

คะแนน 255

ย่อง

« ตอบ #71 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2009, 12:06:23 PM »

บ่ยากครับ ถ้าบ่เกยมีเมียมาก่อน สตางครบ  ยะก๋านเป๋นตี่น่าเจื่อ ตี่อยู่เป๋นหลักแหล่ง ขอได้เลย ลองผ่อครับ

เอ่อ นั้น อ้ายสล่า ขอปื๋นครับ บะใจ๊ ขอเมีย  Grin
เอก@ดอยฯ
Moderator
Hero Member

คะแนน 183

« ตอบ #72 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2009, 01:05:15 PM »

บ่ยากครับ ถ้าบ่เกยมีเมียมาก่อน สตางครบ  ยะก๋านเป๋นตี่น่าเจื่อ ตี่อยู่เป๋นหลักแหล่ง ขอได้เลย ลองผ่อครับ

เอ่อ นั้น อ้ายสล่า ขอปื๋นครับ บะใจ๊ ขอเมีย  Grin

เอ่อนั่นเต๊อะ ผมกะนึว่าขอเมีย  ผมขอหมั่น มันเกย  คิก คิก แลบลิ้น

oohmachine32
Jr. Member
**

คะแนน 8

« ตอบ #73 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2009, 05:44:03 PM »

ได๋มาแล้วครับในที่สุด ลูกซองเรมิงตัน 18" ไปซื้อมาเมื่อวันตี่ 7 ตี่ผ่านมา 29000 บาท ตอนนี่ยังบ่ได้เอาไปลองยิงเตื่อ คงจะเป็นติ้ดหน้าจะ

ไปลองของใหม่สัก 2 กล่อง ส่วนหูบเอาลงบ่ได๋ File ใหย่เกิน ปี่ๆๆคนไหนก่อได้ครับแนะนำการเอาหูบลงหื้อกำครับ ผมจะได๋เอามาโชว์หื้อผ่อ

ขอบคุณครับ... ไหว้ ไหว้
เอก@ดอยฯ
Moderator
Hero Member

คะแนน 183

« ตอบ #74 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2009, 08:32:01 AM »

ได๋มาแล้วครับในที่สุด ลูกซองเรมิงตัน 18" ไปซื้อมาเมื่อวันตี่ 7 ตี่ผ่านมา 29000 บาท ตอนนี่ยังบ่ได้เอาไปลองยิงเตื่อ คงจะเป็นติ้ดหน้าจะ

ไปลองของใหม่สัก 2 กล่อง ส่วนหูบเอาลงบ่ได๋ File ใหย่เกิน ปี่ๆๆคนไหนก่อได้ครับแนะนำการเอาหูบลงหื้อกำครับ ผมจะได๋เอามาโชว์หื้อผ่อ

ขอบคุณครับ... ไหว้ ไหว้

ยินดีตวยเน้อครับ  ฮูป ลดขนาดก่อนเน้อครับ ก๊อยอัพโหลด  เยี่ยม

หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 ... 11
  พิมพ์