๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 28, 2024, 09:10:53 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2 3 4 ... 8
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: วันที่ 02-Oct-05 Steel Challenge 2005/2 ที่เดิม ศรภ.  (อ่าน 22325 ครั้ง)
วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

สูงสุดคืนสู่สามัญ

« เมื่อ: กันยายน 20, 2005, 09:17:00 PM »

ตั้งกระทู้รออย่างใจจดใจจ่อ หลงรัก

ขอทราบรายละเอียดด้วยครับ Grin

ขอบพระคุณครับ

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #1 เมื่อ: กันยายน 20, 2005, 09:29:45 PM »

ยิงเหมือนเดิมครับ 6 สนาม Cheesy

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #2 เมื่อ: กันยายน 20, 2005, 09:31:32 PM »

..แก้ตัวจากรอบที่แล้ว Grin

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #3 เมื่อ: กันยายน 20, 2005, 09:33:25 PM »

...หรืออาจจะช้ำใจไปอีก ถึงปีหน้า Grin

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #4 เมื่อ: กันยายน 20, 2005, 09:40:00 PM »

..รวมผลงานสองแมทซ์ มีถ้วยTOP GUN Stell Challange แจกสิ้นปีครับ Cheesy

วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

« ตอบ #5 เมื่อ: กันยายน 20, 2005, 09:41:39 PM »

จะไปแก้ตัวรอบที่แล้วครับที่ยิงช้าไปหน่อย(แต่เอยิงช้าทำไมได้ถ้วยหว่า) โดนชก

รอบนี้จะลองยิงแบบเร็วขึ้นครับได้ซองปืนมาใหม่ด้วย น้ำลายหก Grin

ขอบคุณครับ Cheesy

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
pimuk
Hero Member

คะแนน 82

« ตอบ #6 เมื่อ: กันยายน 21, 2005, 12:34:56 PM »

ผมจะไปซ้อมตอนลงแข่งจริงวันนั้นครับ เขาเรียกว่า Learning on the job ครับ  Grin
Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #7 เมื่อ: กันยายน 21, 2005, 05:13:25 PM »

ผมจะไปซ้อมตอนลงแข่งจริงวันนั้นครับ เขาเรียกว่า Learning on the job ครับ Grin

ครับ ขออวยพรอย่า Early Retire ก็แล้วกัน  Cheesy

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #8 เมื่อ: กันยายน 21, 2005, 05:27:42 PM »

ผมจะไปซ้อมตอนลงแข่งจริงวันนั้นครับ เขาเรียกว่า Learning on the job ครับ Grin

ครับ ขออวยพรอย่า Early Retire ก็แล้วกัน Cheesy

คิดได้ไงคุณภิมุข Grin Grin

A B A C U S รั ก ใ น ห ล ว ง
สัตว์ โลก เดิน ไป ตาม แรง กรรม ดี ชั่ว อยู่ ที่ ใจ ตน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 206

มี ศัตรู เป็น บัณฑิต ดีกว่ามี มิตร เป็น ค น พ า ล

« ตอบ #9 เมื่อ: กันยายน 23, 2005, 01:08:51 AM »

หลงรัก
ครับ
ติดแข่งที่สนาม รด.ครับ
 หลงรัก

pimuk
Hero Member

คะแนน 82

« ตอบ #10 เมื่อ: กันยายน 24, 2005, 02:27:35 PM »

ครับ ขออวยพรอย่า Early Retire ก็แล้วกัน Cheesy

คิดได้ไงคุณภิมุข Grin Grin

เมียก็กวน ลูกก็กวน ปลีกวิเวก เอ๊ย... หาเวลาส่วนตัวไปซ้อมไม่ได้เลยครับ...
ยังไม่คิดจะเข้าโครงการเอิร์ลลี่ไทร์ครับพี่  ยกเว้นเมียสั่ง Wink
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 24, 2005, 02:39:14 PM โดย pimuk » บันทึกการเข้า
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #11 เมื่อ: กันยายน 24, 2005, 08:26:03 PM »

เมียก็กวน ลูกก็กวน ปลีกวิเวก เอ๊ย... หาเวลาส่วนตัวไปซ้อมไม่ได้เลยครับ...
ยังไม่คิดจะเข้าโครงการเอิร์ลลี่ไทร์ครับพี่  ยกเว้นเมียสั่ง Wink
อ้างถึง

รู้สึกเกรงใจเมียกันเหลือเกินแต่พออยู่ข้างนอก แต่ละคนเปลี้ยนไป๋ทันที..สมองเบลอกันหมด...แต่ละคนระริกระรี้กันใหญ่...555555

carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #12 เมื่อ: กันยายน 25, 2005, 08:39:33 AM »

ยังไม่คิดจะเข้าโครงการเอิร์ลลี่ไทร์ครับพี่ ยกเว้นเมียสั่ง Wink
อ้างถึง

รู้สึกเกรงใจเมียกันเหลือเกินแต่พออยู่ข้างนอก แต่ละคนเปลี้ยนไป๋ทันที..สมองเบลอกันหมด...แต่ละคนระริกระรี้กันใหญ่...555555

ออกห่างจากบ้าน ห่างเมีย ปุ๊บเครื่องก็สต๊าทติดปั๊บ Grin Grin Grin  ยิ่งห่างเท่าไรไฟยิ่งแรงเท่านั้น Grin Grin Grin

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
วรกฤษ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

« ตอบ #13 เมื่อ: กันยายน 27, 2005, 05:47:30 PM »

สอบถามหน่อยครับ...

ไปแข่งยิงปืนที่สมาคมฯได้จัดขึ้นไม่ทราบว่าปกติแล้วมีหนังสือรับรองการนำพาปืนไปกลับด้วยหรือไม่ครับ

ถ้ามีคราวหน้าจะได้รับมาด้วยถ้าไม่มีทำให้ได้มั๊ยครับ

Grin แบบว่าเผื่อไว้ก่อนครับกลับจากยิงปืนผมไม่ได้กลับบ้านทันทีแวะทำมาหากินก่อนกว่าจะกลับก็ตี 1ตี 2

ป.ล. ผมไปแข่งสั้นชาวบ้านทางสนามมีให้ทุกที่เลยครับ 

ขอบคุณครับ

pimuk
Hero Member

คะแนน 82

« ตอบ #14 เมื่อ: กันยายน 27, 2005, 05:56:48 PM »

สอบถามหน่อยครับ...

ไปแข่งยิงปืนที่สมาคมฯได้จัดขึ้นไม่ทราบว่าปกติแล้วมีหนังสือรับรองการนำพาปืนไปกลับด้วยหรือไม่ครับ

ถ้ามีคราวหน้าจะได้รับมาด้วยถ้าไม่มีทำให้ได้มั๊ยครับ

Grin แบบว่าเผื่อไว้ก่อนครับกลับจากยิงปืนผมไม่ได้กลับบ้านทันทีแวะทำมาหากินก่อนกว่าจะกลับก็ตี 1ตี 2

ป.ล. ผมไปแข่งสั้นชาวบ้านทางสนามมีให้ทุกที่เลยครับ 

ขอบคุณครับ

ขานี้ ไม่กลัวเมีย แต่กลัวโดนตรวจแฮะ

เดี๋ยว รอท่านผู้รู้มาตอบครับ
หน้า: [1] 2 3 4 ... 8
  พิมพ์