๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 24, 2024, 05:46:12 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3] 4 5
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เดินป่า แอ่วป่าฮื้อม่วนไผไจ้อะหยั๋งกู๊บาทาครับ...  (อ่าน 27572 ครั้ง)
น้ำปู
Hero Member

คะแนน 273

« ตอบ #30 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2009, 09:55:08 PM »

ไหว้ โทรฯมาจวนกั๋นไปแอ่วพ้องก๋า..... ยิ้มีเลศนัย เยี่ยม ไหว้

กึยยยยยยยยยยยยย ตกใจ

โหะ ๆ  อ้ายหนาม  ล่นไปไหน  ลุงจุ่นขอซ้อนรถไปแอ่วตวยกำ   ตกใจ

อั้นผมก่อบะอยู่ละ   ตกใจ   ตกใจ   หัวเราะร่าน้ำตาริน

เอ้า ล่นหนีกั๋นม๊ด  ตกใจ อั้น ลุงจุ่นมาสอนผมผ่อฮอยดีกว่า ต้องศึกษากั๊บผู้มีประสบก๋านจริง เยี่ยม
อั้นฮอยนี่ อ้ายจะเตฟากกา ออ อันนั้น ฮอยอ้ายบ่ะป้าว ผ่อป๋ายตี๋น จิกๆ นี่แสดงว่ากำลังล่นหนีอะหยังซักอย่าง กา ออ
อันนั้นฮอยอ้ายฮอก มาย่อง อะหยังบ่าฮู้ เหมือนต๋าผ่อบนเก้าซาง กา ออ แล้วฮอยนั้น เป๋นฮอยอ้าย ยู กานั่น ผ่อสะเลสะลาด อ้อ เหมือนเมา ไปเยี่ยวกา  คิก คิก
โอ ความฮู้ ครับ ความฮู้ ขอบคุณจั๊ดนั๊กครับ  ไหว้  อันนั้น ฮอยลุงจุ่นแล่ ตกใจ ตกใจ ตกใจ ฮอยตวยหลังฮอยอ้ายบ่ะป้าวไปน่ะนา
BG 15
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #31 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2009, 06:01:12 PM »

ฮอยกีบอ้าขึ้นเทิ่ม ฮอยไผ๋อั้น Grin
บะป้าว เลิงปอย
Hero Member

คะแนน 258

อะละ อะละ ฮ้อนหย่ะ ฮ้อนหย่ะ

« ตอบ #32 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2009, 09:23:59 PM »

ฮอยกีบอ้าขึ้นเทิ่ม ฮอยไผ๋อั้น Grin

เกิบยางผมปุ้ดบะย่ะ  เลยถอดขว้าง  ล่นต่นเปล่า   ตกใจ  หนีลุงจุ่น   ตกใจ

ฮอยกีบจะไดนั่น   ฮอยผมล่น หกขื้นเถิ้ม    โดนชก

หืยย   บะหล้าง ลุงหนามไม้บั่ว จะตอยฮอยเฮาเหียละก้า

ฮอยคนเน้อออ   ฮอยคน   หัวเราะร่าน้ำตาริน

เยียะจะได

ก้อใจ๋มันฮัก
น้ำปู
Hero Member

คะแนน 273

« ตอบ #33 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2009, 09:30:23 PM »

เกิบยางผมปุ้ดบะย่ะ  เลยถอดขว้าง  ล่นต่นเปล่า   ตกใจ  หนีลุงจุ่น   ตกใจ

ฮอยกีบจะไดนั่น   ฮอยผมล่น หกขื้นเถิ้ม    โดนชก

หืยย   บะหล้าง ลุงหนามไม้บั่ว จะตอยฮอยเฮาเ***ยละก้า

ฮอยคนเน้อออ   ฮอยคน   หัวเราะร่าน้ำตาริน

ลุงจุ่นว่าบ่าใจ้ ฮอยคนล่นหนีไปตางซ้าย คิก คิก
ฮอยกีบล่นไปตางขวา  ฮอยลุงจุ่นล่นตวยไปตางซ้ายว่ะ ตกใจ
อ้ายหนามตวยฮอยไปตางขวาเน้อ บ่าดีมาตางซ้าย ตกใจ
Hero Member

คะแนน 258

« ตอบ #34 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2009, 09:38:21 PM »

โหะ ๆ  จะไปมาตวยนา  ฮอยนั้นฮอยคนเสาะหน่อ   ตกใจ

ฮอยเก่าละตวย ผ่อหั้นก่า  มันเปียกฝนบะดายดูสีใหม่

อ้ายน้ำปูลม  ปาลุงจุ่นไปตางอื่นไป้    ไหว้

ตางหน้าเป๋นบะผา  ดินโหยด  มันมื่น  อ๋อย

คนเขาบะใจ้ไป   หว้าย ๆ  ๆ   ตกใจ

เยียะจะได

น้ำปู
Hero Member

คะแนน 273

« ตอบ #35 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2009, 10:02:15 PM »

หว้าย บ่าตันละครับ ลุงจุ่นขึ้นลำแล้ว หันว่าใบไม้ต๊ก ยิงม๊ดหลอด ก่อนใบไม้หล่นหว่ะ   ตกใจหน้าซีด
ผมไปรอ ทำบุญตี่ป๋างดีกว่า    อิ๊ด ตกใจ
Hero Member

คะแนน 258

« ตอบ #36 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2009, 10:24:40 PM »

จะอี้ต้องกาน   จะอี้ต้องกานลงห้วย   ตกใจ    ตกใจ   หัวเราะร่าน้ำตาริน   หัวเราะร่าน้ำตาริน

เยียะจะได

น้ำปู
Hero Member

คะแนน 273

« ตอบ #37 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2009, 10:49:10 PM »

จะอี้ต้องกาน   จะอี้ต้องกานลงห้วย   ตกใจ    ตกใจ   หัวเราะร่าน้ำตาริน   หัวเราะร่าน้ำตาริน

อั้น ก่อยกานมาเน้อครับ ผมไปรอตี่ป๋างดีกว่า หูจะตึงเฮี๋ยก่อน คิก คิก
prasit homecar a1
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 215

« ตอบ #38 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2009, 12:01:27 AM »

อั้น ก่อยกานมาเน้อครับ ผมไปรอตี่ป๋างดีกว่า หูจะตึงเฮี๋ยก่อน คิก คิก

บ่าดีเอากล้องถ่ายฮูปส่องมาตางอ้ายเน้อมีคนกานหลายคน...    เบ่นไปตางปู้นนน... โดนชก  โดนชก

น้ำปู
Hero Member

คะแนน 273

« ตอบ #39 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2009, 10:26:08 PM »

ไปจุมหยังกั๋นหั้น อ้ายงาจ้างงงงงง  ลูกซองนา ตกใจ ตกใจ แยกกั๋นขะใจ๋ๆๆๆ
ผมไปรอตี่ป๋างก่อนเน้อ ผมกั๋วเสียงดัง คิก คิก
Hero Member

คะแนน 258

« ตอบ #40 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2009, 11:11:02 PM »

บ่าดีเอากล้องถ่ายฮูปส่องมาตางอ้ายเน้อมีคนกานหลายคน...    เบ่นไปตางปู้นนน... โดนชก  โดนชก

ไปจุมหยังกั๋นหั้น อ้ายงาจ้างงงงงง  ลูกซองนา ตกใจ ตกใจ แยกกั๋นขะใจ๋ๆๆๆ
ผมไปรอตี่ป๋างก่อนเน้อ ผมกั๋วเสียงดัง คิก คิก

โหะ ๆ  ตางปู้ก่อกานเหมือนกั๋นกา  ตกใจ

ถ้าผมก่อน  ผมกานก๋ายฮางมดคันไฟ  อะละ  อะละ   โดนชก

โหะ ๆ มดลิ้นแหงโพ้ง  อะละ อะละ   โดนชก   ตกใจ หัวเราะร่าน้ำตาริน

เยียะจะได

kasamesun
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 13

« ตอบ #41 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2009, 11:49:26 AM »

ไหว้ ยิ้มีเลศนัย หลงรัก
Hero Member

คะแนน 258

« ตอบ #42 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2009, 04:08:43 PM »

ลุงจุ่นหยังตวยฮอยผม  กู้ห้วยหา   ตกใจ

เยียะจะได

น้ำปู
Hero Member

คะแนน 273

« ตอบ #43 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2009, 07:12:33 PM »

ลุงจุ่นหยังตวยฮอยผม  กู้ห้วยหา   ตกใจ

เปิ้นจ๋ำฮอยใด้   คนเดว ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
prasit homecar a1
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 215

« ตอบ #44 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2009, 10:43:07 PM »

เปิ้นจ๋ำฮอยใด้   คนเดว ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ฮอยอ้าย ลุงจุ่น จ๋ำบ่าได้..  อ้ายกานสี่ขา...    คิก คิก  คิก คิก

หน้า: 1 2 [3] 4 5
  พิมพ์