๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 19, 2024, 11:35:21 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 3 4 5 [6] 7
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: แจ้งการจองปืนเทารัสขนาด .44 magnum ครับ(ยังเปิดรับจองในงวดต่อไป ถึง 31 ก.ค.52)  (อ่าน 58489 ครั้ง)
RSIA01 - รักในหลวง
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 113

"If guns are outlawed only outlaws will have guns"

« ตอบ #75 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2009, 09:47:19 PM »

ไปคุยกับที่ร้านเลยสิครับ ................ ว่างวดหน้าสั่งตัวนี้ได้หรือเปล่า
ครับ ท่านผู้การ เมื่อวานนี้ ได้โทรคุยกับคุณสวัสดิ์แล้วครับ เขาบอกว่าขอถามเจ้าของร้านดูก่อน คาดว่าวันเสาร์หน้าอาจจะเข้าไปที่ร้านเพื่อสอบถามดูอีกทีครับ

ข้าฯ ประกาศจักต่อสู้ไม่รู้ถอย
ขอ   เฝ้าคอยพิทักษ์ถิ่นแผ่นดินผืน
พลี   ตนได้เพื่อให้ไทยยั่งยืน
ชีพ   ไม่ฟื้นต้องแตกดับไม่กลับใจ
เพื่อ  ประเทศไทยที่รักของข้าฯนี้
ชาติ  ต้องมีอนาคตที่สดใส
และ  จักขอปกป้องศูนย์รวมใจ
ราชบัลลังก์  จักรีไว้ให้ยืนยง
ลูกซองสั้น
Shotgun lover
Moderator
Hero Member

คะแนน 112

side by side

« ตอบ #76 เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2009, 08:01:13 PM »

ท่านมะขิ่นครับ
จะสิ้นกำหนดเดือนกรกฎาคมแล้วครับ
จะมี The Judge เข้ามาขายไหมครับ
มะขิ่น
Hero Member

คะแนน 2453

"ทหารแก่ไม่มีวันตาย แต่จะค่อยๆเลือนหายไป"

« ตอบ #77 เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2009, 09:31:48 PM »

ท่านมะขิ่นครับ
จะสิ้นกำหนดเดือนกรกฎาคมแล้วครับ
จะมี The Judge เข้ามาขายไหมครับ

ยังไม่แจ้งครับ .............. รอนิดหนึ่งครับ

เมื่อวันเสาร์ยังคุยกันอยู่เลย ....................

อย่าดึงฟ้าต่ำ  อย่าทำหินแตก  อย่าแยกแผ่นดิน
ลูกซองสั้น
Moderator
Hero Member

คะแนน 112

« ตอบ #78 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2009, 05:35:04 AM »

วันนี้ผมจะไปที่ร้านครับ 
ลูกซองสั้น
Moderator
Hero Member

คะแนน 112

« ตอบ #79 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2009, 08:12:37 PM »

เมื่อตอนบ่ายแก่ๆ ผมเข้าไปพบคุณสวัสดิ์แล้ว
คำตอบคือ ยังคงรอการตัดสินใจของนายห้างอยู่เหมือนเดิมครับ
คุณสวัสดิ์บอกว่า มีผู้สนใจถามถึง The Judge หลายคน
ขอให้รอคำตอบอีกสักหน่อย   เอ้า  รักแล้ว รอหน่อย
Sniper69 - รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 258

One shoot one kill.

« ตอบ #80 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2009, 09:58:42 PM »

เมื่อตอนบ่ายแก่ๆ ผมเข้าไปพบคุณสวัสดิ์แล้ว
คำตอบคือ ยังคงรอการตัดสินใจของนายห้างอยู่เหมือนเดิมครับ
คุณสวัสดิ์บอกว่า มีผู้สนใจถามถึง The Judge หลายคน
ขอให้รอคำตอบอีกสักหน่อย   เอ้า  รักแล้ว รอหน่อย

รอด้วยคน 3 นิ้วเพี้ยง...!!!  Grin Grin Grin

ชมรมส่งเสริมและพิทักษ์สิทธิการใช้อาวุธปืนของประชาชน
BLUE ZONE
คนหลายใจ37
Jr. Member
**

คะแนน 7

« ตอบ #81 เมื่อ: สิงหาคม 01, 2009, 09:26:42 PM »

......" ดังนรก....ชัง.....หรือ..สวรรค์.....แกล้ง....."   เฮ้ย....เฮ้ย.....ถอนหายใจ.....นี้.....ตัดใจ  จาก   รูเกอร์  วาเคนโร่.....เรือน  แสนแล้ว....นะเนี้ยะ......หน้ามืด จะเอา  กรัวโช่ว์ .....แล้ว   นะเนี๊ยะ.....  เลสฯไบสท์ ..... ไม่ได้ ....เอา  เลสด้าน..... ไม่ได้  .....เอา  ดำเปลือกไข่นกกระจอกเทศ......ไม่ได้ ......เอา  ดำไบสท์   ก็ได้.......ก็ยังไม่ได้อีก......ฮ่วย   มีปืน สั้น  9  กระบอก ......  ลูกโม่  หุ่นโบราณ  ....ระบบ โบราณ  อย่างนี้ ...... มันจะยากจะเย็น.....อะไร......อย่างนั้น......กะ จะปิด กรุ  กระบอกที่  10   ให้สวยหรู  ด้วย  ลูกโม่  ซิงเกิลแอ็กชั่น ......ศูนย์หน้ากะโดงปลา ....ศูนย์หลังตาย.....ลำกล้อง ..... 5.5 นิ้ว......ต้องการ สะสม จริงๆ......*****แต่  ยังมีหวัง .....ถึงจะเป็น....ความหวังเล็กๆ  ก็ตาม......ไทยเนฯ   .....เนรมิต....แสงทอง.....  เคยเห็น  มี ซิงเกิลซิกส์  6.5  นิ้ว  อยู่ บ่อยๆ ....แต่  ใหญ่ขึ้นไป  .....เป็น  วาเคนโร่...หรือ  แบ็กฮอกว์   นั้น.....ยังไม่เคยเห็น.........ยังไง  ก็ขอรอความหวัง......รูเกอร์  วาเคนโร่  ของไทยเนฯ   อีก  เฮือก.....หนึ่ง........****** หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

แนะนำให้พี่แก้เคล็ดด้วยการจองปืนเทารัสสวัสดิการซักสามสี่กระบอกครับ...

เอาเทารัสรุ่นอื่นมาเบิกทางก่อน...

เดี๋ยวมันก็ชวนเกาโช่ตามมาเองครับ...คิก คิก

.......ว่าว...ว่าว.....โดน  ใจ  โก๋ .....จริงๆ......ฮ่าๆ ......ขอ.....จูบให้....สัก .....จ๊วบ.....นะ .....สิงห์ทองฯ.....

....... สิงห์ทอง .....เค้า  ให้สั่ง  ซิงเกิ้ล แอ็กชั่น.....ได้  ใน  โครงการ สน.สก. ......ว่าวๆ....ว่าวๆ.....

ตัวอื่นไม่สน...... ซิงเกิ้ลฯ มีดังนี้.....   โคลท์  SAA  แท้ๆ  .45  ลองโคลท์  ดำทั้งคู่   มี  2 ความยาว   4  3/4  นิ้ว  กะ  5 1/2  นิ้ว  .....ราคา สวัสดิการ เท่ากัน ..... 99000  บาท ......
                                                                 รูเกอร์  วาเค่นโร่   .357  มี  2  ความยาว  4 3/4 นิ้ว   เลสฯ  ขาว .....  กะ  5 1/2 นิ้ว .....ดำ ......( ทำไม...ทำไม๋..... มันไม่มี  เลสฯ  ขาวที่ จ่าเฒ่า  อยากได้ .....บ้าง  น๊า.......)  ยังไงก็เอา.....แล้ว.....งานนี้......ทั้งคู่  เท่ากัน ..... 55500   บาท  ......
                                                                 รูเกอร์   แบร์แคท  .22  LR    มี  ความยาว   4  นิ้ว  .... มีดำ  อย่างเดียว .....  ราคา  41500  บาท.......

******    น้าหมอ รุท...... รับสักกระบอก......ไม่จ๊ะ......  เอาสวัสดิการ  99000   บาท  ก็ได้.....หน้าร้าน.....ราคาไม่อยากนึกถึงเลย....****

คนหลายใจ37
Jr. Member
**

คะแนน 7

« ตอบ #82 เมื่อ: สิงหาคม 01, 2009, 09:31:30 PM »

*****  ข้อมูล  สิงห์ทองฯ   สวัสดิการ  สน.สก.  ซิงเกิ้ลแอ็กชั่น.....จ๊ะ....http://www.swasdikarn.com/swasdikarn/_.html ...... น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก******
rute - รักในหลวง
Forgive , But not Forget .
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1990

"ผลิดอกงามแตกกิ่งใบ..."

« ตอบ #83 เมื่อ: สิงหาคม 01, 2009, 11:56:50 PM »

ขอบคุณครับพี่...

ได้ใจจริงๆครับ...Cheesy
ลูกซองสั้น
Moderator
Hero Member

คะแนน 112

« ตอบ #84 เมื่อ: สิงหาคม 02, 2009, 07:04:31 AM »

Colt SAA .45 Colt มีวางอยู่หน้าตู้สิงห์ทองกระบอกนึงครับ
โม่มีเดินทองด้วย แต่ว่าไม่ค่อยถูกรสนิยมของผม เลยไม่กล้าถามราคา
คนหลายใจ37
Jr. Member
**

คะแนน 7

« ตอบ #85 เมื่อ: สิงหาคม 02, 2009, 10:40:22 AM »

Colt SAA .45 Colt มีวางอยู่หน้าตู้สิงห์ทองกระบอกนึงครับ
โม่มีเดินทองด้วย แต่ว่าไม่ค่อยถูกรสนิยมของผม เลยไม่กล้าถามราคา
..... อย่างนี้   น้าลูกซองสั้น  ต้อง  โคลท์  SAA   4 3/4  นิ้ว.....สวัสดิการ  สน.สก.  อีก   กระบอก....   4 นิ้ว  แบร์แคท   มี  แล้ว  .... วาเค่นโร่  5.5  นิ้ว .... มี  แล้ว ....... ก็ น่า จะรับ   4 3/4   นิ้ว......โคลท์  ต้นตำรับ....ไปอีก  1 กระบอก......จะเป็นไรไป.........
ลูกซองสั้น
Moderator
Hero Member

คะแนน 112

« ตอบ #86 เมื่อ: สิงหาคม 02, 2009, 11:07:29 AM »

ผมมี Colt SAA .45 Colt 5 1/2 นิ้ว แล้วครับ มีทั้ง Royal blue และ Nickle
ผมไม่ได้รับราชการครับ คุณสมบัติไม่ตรง เลยซื้อปืนสวัสดิการไม่ได้
เลยได้ซื้อแต่ปืนโครงการพาน้องเสียเงิน กับโครงการชาวไทยร่วมใจ สู้ภัยเศรษฐกิจ

ทั้งสองรูป ถ่ายไม่สวย อย่าต่อว่ากันนะครับ ผมถ่ายรูปไม่เก่ง
คนหลายใจ37
Jr. Member
**

คะแนน 7

« ตอบ #87 เมื่อ: สิงหาคม 02, 2009, 11:23:12 AM »

......แฮ่ะ...ๆ ......ส่วนของจ่าเฒ่า......นั้น.....คงได้แค่  วาเค่นโร่ ....สวัสดิการ  สน.สก.   แค่นั้นเอง....... คิก คิก คิก คิก

คงไม่อาจ .....เอื้อม.....เล่น  SAA  พันธุ์  แท้ .....ได้......ตั้ง 99000   บาท.....นะเนี๊ยะ.....****  ใจจริง  อยากได้   เป็นตัวเลสฯ .....แต่ มีแต่  ลำกล้อง  ยาว  4 3/4  นิ้ว.....ยาว  5.5  นิ้ว ....เค้าสั่ง  แต่ตัวดำ อย่างเดียว.....ก็ต้องรับไปโดย ....ปริยาย....****

ว่าแต่ .....น้าลูกซองสั้น ......  4 3/4  นิ้ว ....กะ  5.5  นิ้ว..... อย่างไร.....น่าจะเวิสก์  กว่ากัน.......... หลงรัก หลงรัก หลงรัก
RSIA01 - รักในหลวง
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 113

"If guns are outlawed only outlaws will have guns"

« ตอบ #88 เมื่อ: สิงหาคม 02, 2009, 03:16:56 PM »

โคลท์ SAA เสียดายไม่มีขนาด .357 นะครับบ ขนาด .45 โคลท์ หาลูกยากไปหน่อย

ข้าฯ ประกาศจักต่อสู้ไม่รู้ถอย
ขอ   เฝ้าคอยพิทักษ์ถิ่นแผ่นดินผืน
พลี   ตนได้เพื่อให้ไทยยั่งยืน
ชีพ   ไม่ฟื้นต้องแตกดับไม่กลับใจ
เพื่อ  ประเทศไทยที่รักของข้าฯนี้
ชาติ  ต้องมีอนาคตที่สดใส
และ  จักขอปกป้องศูนย์รวมใจ
ราชบัลลังก์  จักรีไว้ให้ยืนยง
คนหลายใจ37
Jr. Member
**

คะแนน 7

« ตอบ #89 เมื่อ: สิงหาคม 02, 2009, 04:05:54 PM »

.
โคลท์ SAA เสียดายไม่มีขนาด .357 นะครับบ ขนาด .45 โคลท์ หาลูกยากไปหน่อย

......ถ้า....งบ...ถึง.....เก็บ เอาไว้  ยืดได้....เลย....นะ...นั้น.....SAA .....พันธุ์แท้......เลย.....นะ....นั้น.....น่ะ.......

หน้า: 1 ... 3 4 5 [6] 7
  พิมพ์