๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 25, 2024, 03:42:49 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: แจ้งการจองปืนเทารัสขนาด .44 magnum ครับ(ยังเปิดรับจองในงวดต่อไป ถึง 31 ก.ค.52)  (อ่าน 58721 ครั้ง)
Daimyo
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 924

« ตอบ #60 เมื่อ: กรกฎาคม 02, 2009, 10:00:01 AM »

เรียนพี่มะขิ่นครับ...

ผมประกาศไว้ในที่นี้เลยว่า...

ปีนี้ผมจะไม่จองปืนเพิ่มอีกแล้ว...

ถ้าหากพี่เห็นหรือได้ยินว่าผมจองปืนอีก...

ให้รับทราบว่าผมทำไปโดยไร้สติ...

กรุณาห้ามปรามอย่างรุนแรงได้เลยครับ...ไหว้

เอามาเตือนตัวเองครับ...::005::

คุณหมอ rute ครับ
ผมคาดเดาว่า นี่คงจะเป็นโอกาสเดียว สำหรับคนที่อยากได้ RacingBull นะครับ

Go ahead, Make my day!

แฮ่ะๆ..ไม่ทันมุขครับพี่ซองสั้น...

พี่หมายถึง Raging Bull จริงๆ...

หรือพี่จะบอกใบ้ถึง The Judge ครับ...

ถ้า Raging Bull น่ะผมจองแล้วและเอาแน่ครับ...

กลัวไอ้กระบอกหลังๆต่อจากนั้นสิครับ...คิก คิก

ไม่ทันแล้วล่ะครับคุณหมอ.....

ผมแอบไปสืบลิสท์ของคุณหมอมาแล้ว......อิๆ

ดังสายลมที่พัดผ่านลานป่า..พาใบไม้พลัดถิ่น..ดั่งสายน้ำที่ไหลรินพัดพา..นำดวงใจฉันมาใกล้เธอ..
"ความหวังดีที่เธอให้สังคม ฉันชื่นชมเธอเสมอ"
มะขิ่น
Hero Member

คะแนน 2453

"ทหารแก่ไม่มีวันตาย แต่จะค่อยๆเลือนหายไป"

« ตอบ #61 เมื่อ: กรกฎาคม 02, 2009, 01:03:21 PM »

แจ้งข่าวครับ .................

งวดรับจองล่าสุด 30 มิ.ย.52 ที่ปิดไปแล้ว.............. ทางร้านสั่ง เรจจิ้งบูล.44 รุ่น 444S6 จำนวน 15 กระบอก ของเข้าประมาณ ต.ค.52 ตามที่แจ้งไปแล้วนั้น .......................

ทางร้านแจ้งมาว่า ในงวดต่อไป เปิดรับจองถึง 31 ก.ค.52 และจะแจ้งราคา 410/45 มาให้ด้วย ............... ให้ทันการจองในงวด 31 ก.ค.52 นี้ครับ..................

อย่าดึงฟ้าต่ำ  อย่าทำหินแตก  อย่าแยกแผ่นดิน
ลูกซองสั้น
Shotgun lover
Moderator
Hero Member

คะแนน 112

side by side

« ตอบ #62 เมื่อ: กรกฎาคม 02, 2009, 03:32:59 PM »

แจ้งข่าวครับ .................

งวดรับจองล่าสุด 30 มิ.ย.52 ที่ปิดไปแล้ว.............. ทางร้านสั่ง เรจจิ้งบูล.44 รุ่น 444S6 จำนวน 15 กระบอก ของเข้าประมาณ ต.ค.52 ตามที่แจ้งไปแล้วนั้น .......................

ทางร้านแจ้งมาว่า ในงวดต่อไป เปิดรับจองถึง 31 ก.ค.52 และจะแจ้งราคา 410/45 มาให้ด้วย ............... ให้ทันการจองในงวด 31 ก.ค.52 นี้ครับ..................

หลงรัก
Godzilla
Newbie
*

คะแนน 5

« ตอบ #63 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2009, 09:53:41 AM »

แล้วตัวนี้จะเปิดรับจองด้วยมั้ยครับ .....

"Taurus Gaucho Revolvers ในขนาด .357 magnum"
มะขิ่น
Hero Member

คะแนน 2453

"ทหารแก่ไม่มีวันตาย แต่จะค่อยๆเลือนหายไป"

« ตอบ #64 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2009, 01:19:59 PM »

แล้วตัวนี้จะเปิดรับจองด้วยมั้ยครับ .....

"Taurus Gaucho Revolvers ในขนาด .357 magnum"

ไม่มีครับ ................

ทางร้านหงายท้องครับ สำหรับปืนรุ่น Gaucho เพราะเทารัสตอบมาว่า ยังไม่ได้เปิดสายการผลิต ทั้งๆที่เข้าแคตตาล็อคมานาแล้ว  เศร้า

ตอนนี้ผมพยายามให้สั่ง Ruger มา

อย่าดึงฟ้าต่ำ  อย่าทำหินแตก  อย่าแยกแผ่นดิน
ลูกซองสั้น
Shotgun lover
Moderator
Hero Member

คะแนน 112

side by side

« ตอบ #65 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2009, 02:51:03 PM »

ถ้าคุณคนหลายใจ37 มาอ่านเจอโพสของท่านมะขิ่น คงจะอกหักซ้ำแล้วซ้ำอีก

คนหลายใจ37
Jr. Member
**

คะแนน 7

« ตอบ #66 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2009, 10:48:01 PM »

......" ดังนรก....ชัง.....หรือ..สวรรค์.....แกล้ง....."   เฮ้ย....เฮ้ย.....ถอนหายใจ.....นี้.....ตัดใจ  จาก   รูเกอร์  วาเคนโร่.....เรือน  แสนแล้ว....นะเนี้ยะ......หน้ามืด จะเอา  กรัวโช่ว์ .....แล้ว   นะเนี๊ยะ.....  เลสฯไบสท์ ..... ไม่ได้ ....เอา  เลสด้าน..... ไม่ได้  .....เอา  ดำเปลือกไข่นกกระจอกเทศ......ไม่ได้ ......เอา  ดำไบสท์   ก็ได้.......ก็ยังไม่ได้อีก......ฮ่วย   มีปืน สั้น  9  กระบอก ......  ลูกโม่  หุ่นโบราณ  ....ระบบ โบราณ  อย่างนี้ ...... มันจะยากจะเย็น.....อะไร......อย่างนั้น......กะ จะปิด กรุ  กระบอกที่  10   ให้สวยหรู  ด้วย  ลูกโม่  ซิงเกิลแอ็กชั่น ......ศูนย์หน้ากะโดงปลา ....ศูนย์หลังตาย.....ลำกล้อง ..... 5.5 นิ้ว......ต้องการ สะสม จริงๆ......*****แต่  ยังมีหวัง .....ถึงจะเป็น....ความหวังเล็กๆ  ก็ตาม......ไทยเนฯ   .....เนรมิต....แสงทอง.....  เคยเห็น  มี ซิงเกิลซิกส์  6.5  นิ้ว  อยู่ บ่อยๆ ....แต่  ใหญ่ขึ้นไป  .....เป็น  วาเคนโร่...หรือ  แบ็กฮอกว์   นั้น.....ยังไม่เคยเห็น.........ยังไง  ก็ขอรอความหวัง......รูเกอร์  วาเคนโร่  ของไทยเนฯ   อีก  เฮือก.....หนึ่ง........****** หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
rute - รักในหลวง
Forgive , But not Forget .
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1990

"ผลิดอกงามแตกกิ่งใบ..."

« ตอบ #67 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2009, 11:44:48 PM »

......" ดังนรก....ชัง.....หรือ..สวรรค์.....แกล้ง....."   เฮ้ย....เฮ้ย.....ถอนหายใจ.....นี้.....ตัดใจ  จาก   รูเกอร์  วาเคนโร่.....เรือน  แสนแล้ว....นะเนี้ยะ......หน้ามืด จะเอา  กรัวโช่ว์ .....แล้ว   นะเนี๊ยะ.....  เลสฯไบสท์ ..... ไม่ได้ ....เอา  เลสด้าน..... ไม่ได้  .....เอา  ดำเปลือกไข่นกกระจอกเทศ......ไม่ได้ ......เอา  ดำไบสท์   ก็ได้.......ก็ยังไม่ได้อีก......ฮ่วย   มีปืน สั้น  9  กระบอก ......  ลูกโม่  หุ่นโบราณ  ....ระบบ โบราณ  อย่างนี้ ...... มันจะยากจะเย็น.....อะไร......อย่างนั้น......กะ จะปิด กรุ  กระบอกที่  10   ให้สวยหรู  ด้วย  ลูกโม่  ซิงเกิลแอ็กชั่น ......ศูนย์หน้ากะโดงปลา ....ศูนย์หลังตาย.....ลำกล้อง ..... 5.5 นิ้ว......ต้องการ สะสม จริงๆ......*****แต่  ยังมีหวัง .....ถึงจะเป็น....ความหวังเล็กๆ  ก็ตาม......ไทยเนฯ   .....เนรมิต....แสงทอง.....  เคยเห็น  มี ซิงเกิลซิกส์  6.5  นิ้ว  อยู่ บ่อยๆ ....แต่  ใหญ่ขึ้นไป  .....เป็น  วาเคนโร่...หรือ  แบ็กฮอกว์   นั้น.....ยังไม่เคยเห็น.........ยังไง  ก็ขอรอความหวัง......รูเกอร์  วาเคนโร่  ของไทยเนฯ   อีก  เฮือก.....หนึ่ง........****** หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

แนะนำให้พี่แก้เคล็ดด้วยการจองปืนเทารัสสวัสดิการซักสามสี่กระบอกครับ...

เอาเทารัสรุ่นอื่นมาเบิกทางก่อน...

เดี๋ยวมันก็ชวนเกาโช่ตามมาเองครับ...คิก คิก
boon(เสือไบ)
ความประพฤติบกพร่อง จะทำให้บิดามารดาอับอาย
Hero Member

คะแนน 532

« ตอบ #68 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2009, 12:43:24 AM »

ทางร้านหงายท้องครับ สำหรับปืนรุ่น Gaucho เพราะเทารัสตอบมาว่า ยังไม่ได้เปิดสายการผลิต ทั้งๆที่เข้าแคตตาล็อคมานาแล้ว  เศร้า

ตอนนี้ผมพยายามให้สั่ง Ruger มา
ปืนลูกโม่ซิงเกิ้ลแอคชั่นGaucho ของเทารัสผลิตขายในตลาดอเมริกานานหลายปีแล้วครับ

If a man says he is not afraid of dying, he is either lying or is a Gurkha
มะขิ่น
Hero Member

คะแนน 2453

« ตอบ #69 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2009, 09:10:51 AM »

ปืนลูกโม่ซิงเกิ้ลแอคชั่นGaucho ของเทารัสผลิตขายในตลาดอเมริกานานหลายปีแล้วครับ

ขอบคุณครับพี่บุญ .....................

งั้นคงต้องไปคุยข้อมูลนี้ใหม่กับทางร้าน ................... เพราะล่าสุดบอกมาแบบนี้

ผมไม่ทราบว่าเหมือนกับ แทรกเกอร์ .357 หรือเปล่าที่ทางโรงงานแจ้งว่า ไม่ส่งขายแล้วเนื่องจากยุติการผลิต ................. แทรกเกอร์.357 ที่อเมริกา ปืนใหม่ยังมีวางขายหรือเปล่าครับ..........
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 04, 2009, 09:17:25 AM โดย มะขิ่น » บันทึกการเข้า

วี_wilt
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 4

« ตอบ #70 เมื่อ: กรกฎาคม 18, 2009, 11:13:47 AM »

เรียนถามพี่มะขิ่ึ่น  ไม่ทราบความคืบหน้าของ Gaucho เป็นอย่างไรครับ  ขอขอบคุณล่วงหน้าครับ
มะขิ่น
Hero Member

คะแนน 2453

« ตอบ #71 เมื่อ: กรกฎาคม 19, 2009, 12:07:33 AM »

ล่าสุดทราบว่า โรงงานที่บราซิล ไม่มีตัวนี้ครับ มีแต่ที่อเมริกา

ร้านนี้สั่งจากบราซิลโดยตรง...................

กำลังหาทางอยู่ครับ

วี_wilt
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 4

« ตอบ #72 เมื่อ: กรกฎาคม 20, 2009, 02:27:20 PM »

ล่าสุดทราบว่า โรงงานที่บราซิล ไม่มีตัวนี้ครับ มีแต่ที่อเมริกา

ร้านนี้สั่งจากบราซิลโดยตรง...................

กำลังหาทางอยู่ครับ
  รับทราบครับ   ขอบคุณมากครับ   ไหว้ 
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 20, 2009, 06:03:42 PM โดย wilt » บันทึกการเข้า
RSIA01 - รักในหลวง
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 113

"If guns are outlawed only outlaws will have guns"

« ตอบ #73 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2009, 04:02:19 PM »

รุ่นนี้ หาให้ผมได้ไหมครับ อยากได้มากครับ

Taurus Tracker .44Mag 2.5" ครับ

ข้าฯ ประกาศจักต่อสู้ไม่รู้ถอย
ขอ   เฝ้าคอยพิทักษ์ถิ่นแผ่นดินผืน
พลี   ตนได้เพื่อให้ไทยยั่งยืน
ชีพ   ไม่ฟื้นต้องแตกดับไม่กลับใจ
เพื่อ  ประเทศไทยที่รักของข้าฯนี้
ชาติ  ต้องมีอนาคตที่สดใส
และ  จักขอปกป้องศูนย์รวมใจ
ราชบัลลังก์  จักรีไว้ให้ยืนยง
มะขิ่น
Hero Member

คะแนน 2453

« ตอบ #74 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2009, 04:56:34 PM »

ไปคุยกับที่ร้านเลยสิครับ ................ ว่างวดหน้าสั่งตัวนี้ได้หรือเปล่า

หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7
  พิมพ์