๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 29, 2024, 08:39:25 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 [4] 5
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ฝากข่าวถึงสาวกGLOCK  (อ่าน 12709 ครั้ง)
visith
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 474

« ตอบ #45 เมื่อ: กันยายน 13, 2004, 08:02:16 AM »

Shocked เฮ้อ!....อิจฉาตาลุกวาว คนซื้อปืนได้ราคาและเงื่อนไขดีๆ ในข่วงสถานการณ์แบบนี้จังฮู้....ยินดีกับสมาชิกใหม่ของท่านผู้การด้วยครับ.... Wink

"ร่วมส่งเสริมและพิทักษ์สิทธิการใช้อาวุธปืนของประชาชน"
มะขิ่น
Hero Member

คะแนน 2453

"ทหารแก่ไม่มีวันตาย แต่จะค่อยๆเลือนหายไป"

« ตอบ #46 เมื่อ: กันยายน 13, 2004, 08:11:33 AM »

คอมป์..ยึดกับลำกล้องยังไงครับพี่มะขิ่น

ในภาพที่ผมลงให้ดู...มีคอมปืกับ อะแดปเตอร์(ที่คล้ายๆโช๊ค)นั่นแหละครับ
ถอดโช๊คออก แล้วใส่อะแดบเตอร์เข้าไปแทน (เป็น ซิลินเดอร์โช๊ค).......เมื่อขันจนสุดแล้ว จะเหลือขอบเกลียว ก้เอาคอมป์ขันเข้าไป แล้วล็อคด้วย สกรูอัลเลน ใต้ตัวคอมป์ครับ Wink

Cheesy สงสัยผู้การดูฤกษ์ก่อนออกจากบ้านแล้ว เวลาไปไม่ได้ .45 ไงก็คงเอาสักอย่างเพื่อไม่ให้เสียฤกษ์ Grin  แต่ฤกษ์แบบนี้ไงขอบ้างนะครับ...อิจฉาจัง

สงสัยเป็นฤกษ์ พวกปืนลำกล้องไม่มีเกลียวครับ Grin Grin Grin

Shocked เฮ้อ!....อิจฉาตาลุกวาว คนซื้อปืนได้ราคาและเงื่อนไขดีๆ ในข่วงสถานการณ์แบบนี้จังฮู้....ยินดีกับสมาชิกใหม่ของท่านผู้การด้วยครับ.... Wink

ขอบคุณครับ

อย่าดึงฟ้าต่ำ  อย่าทำหินแตก  อย่าแยกแผ่นดิน
USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #47 เมื่อ: กันยายน 13, 2004, 08:11:39 AM »

อ้าพี่มะขี่นกลัวยิงงูไม่ทันเหรอครับพี่ อิอิอิ ดีใจด้วยครับได้ของดีมาใช้ ตัวคอม ซื้อที่ไหนครับสวยดี
มะขิ่น
Hero Member

คะแนน 2453

"ทหารแก่ไม่มีวันตาย แต่จะค่อยๆเลือนหายไป"

« ตอบ #48 เมื่อ: กันยายน 13, 2004, 08:14:37 AM »

อ้าพี่มะขี่นกลัวยิงงูไม่ทันเหรอครับพี่ อิอิอิ ดีใจด้วยครับได้ของดีมาใช้ ตัวคอม ซื้อที่ไหนครับสวยดี

นั่นดิ...........ผมว่า ลูกซอง ออโต อาจจะยิง งู แถวๆนี้ไม่ทัน นา..เลื้อยไวน่าดูเลย.....

ตัวคอมป์..........ฝีมือคนไทยครับ รู้สึกว่า เป็นสมาชิกชมรมลูกซองฯนี่แหละครับ ที่ทำขาย

คุณเจษครับ.......Benelli M1 นี่ ที่ เมกา มีชุดพานท้ายแข็งด้ามปืนพกขายไหมครับ........หรือมีชุดแต่งอื่นๆอีกหรือเปล่า

อิ อิ อิ แนะนำหน่อย.....
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 13, 2004, 08:16:14 AM โดย มะขิ่น » บันทึกการเข้า

อย่าดึงฟ้าต่ำ  อย่าทำหินแตก  อย่าแยกแผ่นดิน
USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #49 เมื่อ: กันยายน 13, 2004, 08:41:21 AM »

พานท้ายมีครับพี่ http://www.calssportingarmory.com/BenelliStockForends.htm ของ HK แท้ครับ
http://www.calssportingarmory.com/BenelliAccessories.htm
http://www.calssportingarmory.com/BenelliChokeTubes.htm
 http://www.benelli-usa.com/firearms/accessories.tpl

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 13, 2004, 08:51:49 AM โดย USP40 » บันทึกการเข้า
USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #50 เมื่อ: กันยายน 13, 2004, 09:22:55 AM »

Benelli stockhttp://www.benelli-usa.com/firearms/accessories-stocks.tpl
มะขิ่น
Hero Member

คะแนน 2453

« ตอบ #51 เมื่อ: กันยายน 13, 2004, 09:27:42 AM »

ขอบคุณคร้าบ........ Wink

buck_g19
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 13

« ตอบ #52 เมื่อ: กันยายน 13, 2004, 10:03:05 AM »

พี่มะขิ่นลองใส่คอมป์แล้วยิงด้วยลูก 70ดูสิครับ...ว่าจะแจมไม๊... Grin

Glock เพื่อนแท้ไม่มีวันตาย
Don Quixote
Only God delivers the judgement, we only deliver the suspects.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

,=,"--- X Santiago... !!

« ตอบ #53 เมื่อ: กันยายน 13, 2004, 10:30:31 AM »

พี่มะขิ่นหมู่นี้สวนกระแสแรงมากจนน้องๆ อิจฉา ตาลุก ยังงี้ละครับ Shocked

ราคาค่าตัวผมไม่กล้าพูดเดี๋ยวเพื่อนๆ กลุ้มใจโดดอ่างตาย อิ อิ :Smiley

อุปกรณ์ครบแถมได้คู่มือฉบับภาพสีอีก อะไรจะขนาดนั้น..... เฮ้อ Grin

Thou shalt have guns.
Thou shalt have tons of ammo.
Thou shalt shoot well.
Thou shalt not rely on help from the stranger.
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6128

Let us go..!

« ตอบ #54 เมื่อ: กันยายน 13, 2004, 12:36:33 PM »

อือ...หือ...
อิจฉาวันเสาร์และก็มาอิจฉาต่อในวันจันทร์
สำหรับท่านมะขิ่น
และก็ขอขอบคุณพิเศษ
สปอนเซอร์ ผู้เลี้ยงข้าวหมูแดงนายฮุย เป็นมื้อเที่ยงให้พวกผม
เมื่อเที่ยงวันเสาร์ รวมถึงโค้กอีกขวดในตอนเย็น
ว่างๆ จะรบกวนอีกครับ Grin Grin

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

มะเอ็ม
Hero Member

คะแนน 348

"ปักษ์ใต้บ้านเรามันเหงาจังไม่มีคนนั่งแลหนังโนราห์"

« ตอบ #55 เมื่อ: กันยายน 14, 2004, 01:12:16 PM »

อิจฉาวันเสาร์และก็มาอิจฉาต่อในวันจันทร์
สปอนเซอร์ ผู้เลี้ยงข้าวหมูแดงนายฮุย เป็นมื้อเที่ยงให้พวกผม
เมื่อเที่ยงวันเสาร์ รวมถึงโค้กอีกขวดในตอนเย็น
ว่างๆ จะรบกวนอีกครับ Grin Grin

ออก   "คริกโก้"   ไปทำมาอีกหรือครับ......ไม่เสร็จสักที... Grin Grin
หลวงริน - รักในหลวง
ถ้าวันนี้ทำดี...เรื่องพรุ่งนี้ก็ไม่ต้องกังวล
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 688

อยู่คนเดียวให้ระวังความคิดอยู่กับมิตรให้ระวังวาจา

« ตอบ #56 เมื่อ: กันยายน 14, 2004, 03:42:24 PM »

Grin ขอแสดงความยินดีกะปืนโพลิเมอร์กระบอกใหม่ของพี่มะขิ่นด้วยคับ...  Grin Grin Grin

งานนี้มีค่อนขอดคนไม่ชอบโพลีเมอร์ Grin Grin Grin
หลวงริน - รักในหลวง
ถ้าวันนี้ทำดี...เรื่องพรุ่งนี้ก็ไม่ต้องกังวล
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 688

อยู่คนเดียวให้ระวังความคิดอยู่กับมิตรให้ระวังวาจา

« ตอบ #57 เมื่อ: กันยายน 14, 2004, 03:44:00 PM »

ด้วยความยินดีครับ....เสียดายยังไม่ออกพรรษาซะนี่ Grin
มะขิ่น
Hero Member

คะแนน 2453

« ตอบ #58 เมื่อ: กันยายน 14, 2004, 04:22:37 PM »

คนเลี้ยงข้าว เลี้ยงน้ำน่ะ  ......พี่ต้อยครับ Grin

Grin ขอแสดงความยินดีกะปืนโพลิเมอร์กระบอกใหม่ของพี่มะขิ่นด้วยคับ...  Grin Grin Grin

งานนี้มีค่อนขอดคนไม่ชอบโพลีเมอร์ Grin Grin Grin

อ้าวววววววววว........... Tongue เขาเรียกโพลิเมอร์หรือครับ.............ผมนึกว่าเขาเรียก ซินเทติค กัน Grin Grin Grin

...GlockGlack™...
โพสท์ถึง 999 ก็พอ
Sr. Member

คะแนน 8

สติหมา ปัญญาหมี

« ตอบ #59 เมื่อ: กันยายน 14, 2004, 08:24:33 PM »

อ้าวววววววววว........... Tongue เขาเรียกโพลิเมอร์หรือครับ.............ผมนึกว่าเขาเรียก ซินเทติค กัน Grin Grin Grin
แหม... เรียกอย่างเป็นทางการมันฟังดูเคร่งเครียดเกินไป  เรียกว่า "ป๊าดดดดสะติก" ก็พอเนอะครับ  Grin

วันใดที่อาวุธปืนมีทะเบียนเป็นสิ่งผิดกฎหมาย สุจริตชนจะพ่าย แต่โจรผู้ร้ายกลับชนะ

Success Begins With A Fellow's Will,  It's All In The State Of Mind  Smiley
หน้า: 1 2 3 [4] 5
  พิมพ์