สอบถามเรื่องปืน Smith & Wesson ได้ที่นี่ครับ

<< < (8/35) > >>

51:
ครั้งนี้ เป็นครั้งแรกที่ผมเห็นว่า มี dealer อย่างเป็นทางการจากบริษัทปืน
เข้ามาคลุกคลีกับผู้ใช้โดยตรง....

ถือว่า เป็นสิ่งที่ดีมาก ๆ สำหรับชาวปืน...ครับ

หากแต่...เรายังไม่ได้รับคำตอบรับจากท่าน sniththailand เลยครับ...คริ คริ

จากนิ้ว...ที่จิ้มแป้น...

สีอำพัน-รักในหลวง:
ปืนโครงการ สมิธ M&P จะเข้ามาหรือยังครับ

smithinthailand:
อ้างจาก: แมลงวันหัวเขียวตัวน้อย ๆ ลอยตุ๊บป่อง ๆ ในหม้อแกงเขียวหวานไก่ ที่ พฤษภาคม 23, 2009, 06:42:51 PM

ครั้งนี้ เป็นครั้งแรกที่ผมเห็นว่า มี dealer อย่างเป็นทางการจากบริษัทปืน
เข้ามาคลุกคลีกับผู้ใช้โดยตรง....

ถือว่า เป็นสิ่งที่ดีมาก ๆ สำหรับชาวปืน...ครับ

หากแต่...เรายังไม่ได้รับคำตอบรับจากท่าน sniththailand เลยครับ...คริ คริ

อันที่จริงผมไม่อยากแนะนำตัวหรอกครับ ผมเพียงแต่อยากให้ผู้เล่นปืนที่ไม่ค่อยรู้หรือมีปัญหาหรือข้อสงสัยเกี่ยวกับปืน สมิธฯ สอบถามปัญหาต่างๆ ได้เท่านั้นเอง มิได้คิดจะมาหาประโยชน์จากเว็ปนี้แต่อย่างใด หากผมพอรู้คำตอบก็จะตอบให้ หากไม่รู้ก็จะถามผู้อื่นให้ หากพวกท่านเห็นว่าไม่มีประโยชน์อันใด หรือไม่ต้อนรับ ผมก็ยินดีหยุดตอบปัญหาครับ

smithinthailand:
อ้างจาก: สีอำพัน ที่ พฤษภาคม 23, 2009, 06:55:28 PM

ปืนโครงการ สมิธ M&P จะเข้ามาหรือยังครับ

ผมขออนุญาตไม่ตอบเรื่องราคาปืนและเรื่องโครงการปืนครับ เพราะจะเป็นการเสียมารยาท และหลายๆคนอาจนึกว่าผมจะมาทำการค้าหรือหาประโยชน์ในเว็ปนี้ครับ

51:
อ้างจาก: smithinthailand ที่ พฤษภาคม 23, 2009, 06:58:06 PM

อ้างจาก: แมลงวันหัวเขียวตัวน้อย ๆ ลอยตุ๊บป่อง ๆ ในหม้อแกงเขียวหวานไก่ ที่ พฤษภาคม 23, 2009, 06:42:51 PM

อันที่จริงผมไม่อยากแนะนำตัวหรอกครับ ผมเพียงแต่อยากให้ผู้เล่นปืนที่ไม่ค่อยรู้หรือมีปัญหาหรือข้อสงสัยเกี่ยวกับปืน สมิธฯ สอบถามปัญหาต่างๆ ได้เท่านั้นเอง มิได้คิดจะมาหาประโยชน์จากเว็ปนี้แต่อย่างใด หากผมพอรู้คำตอบก็จะตอบให้ หากไม่รู้ก็จะถามผู้อื่นให้ หากพวกท่านเห็นว่าไม่มีประโยชน์อันใด หรือไม่ต้อนรับ ผมก็ยินดีหยุดตอบปัญหาครับ

ผมยังมิได้เรียนว่า เป็นประโยชน์หรือไม่เป็นประโยชน์ครับ
รวมถึงผมยังถือว่า เป็นสิ่งที่ดีมาก ๆ สำหรับชาวปืน...ครับ

"การตอบรับ" จากคำทักทาย สำหรับผม...
หมายถึง คำทักทาย เช่นเดียวกันครับ...
มิได้หมายเป็นอื่น...

จากนิ้ว...ที่จิ้มแป้น..

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว