สอบถามเรื่องปืน Smith & Wesson ได้ที่นี่ครับ

<< < (6/35) > >>

safety not compromise - รักในหลวง:
ผมชอบเวปนี้เพราะเมื่อไม่รู้หรือมีข้อสงสัยก็มาสอบถามแลกเปลี่ยนได้บนเวปบอร์ด
เพื่อนสมาชิกก็จะพยายายามหาข้อมูลมาตอบแบบถ่อมตัว
ผมชอบคนถ่อมตัวครับ ;D

อ้างจาก: permsak ที่ พฤษภาคม 23, 2009, 03:51:01 PM

มีครับผมพึ่งรับมาใช้จาก สวัสดิการ อส.ครับ คือ สมิทร 637 ลำกล้องและโม่เป็นสเตเลส ส่วนโครงเป็นอัลลอย ตัวนี้น้ำหนักเบา และเล็กกว่า m60 เพราะผมมีทั้งสองตัวเมื่อเทียบกันแล้ว ??? ??? ???

กรณีนี้ผมมองว่าอยู่ในชั้นเดียวกันคือโครงเจส่วนจะมีลบเหลี่ยมมุมบ้างหรือลดน้ำหนัก
ตัวปืนด้วยการเลือกใช้วัสดุที่ต่างออกไปมาใช้ในการผลิตก็ไม่ทำให้มีความต่างในแง่ตัวปืนครับ :D

aniki:
เกรงว่ากระทู้จะออกทะเล...ขั้นแรกผมขอแนะนำให้จขกท.แนะนำตัวเองก่อนดีไหมครับและเขียนภาษาไทยให้ถูกต้องเว้นวรรคให้น่าอ่านก่อนดีไหมครับ ;D

boon(เสือไบ):
อ้างจาก: smithinthailand ที่ พฤษภาคม 23, 2009, 10:17:47 AM

ท่านสมาชิกสามารถสอบถามข้อมูลหรือข้อสงสัยเกี่ยวกับปืน SMITH & WESSON ได้ที่นี่ครับ

ผมมีปืนสมิธซิกม่า .40อยู่1กระบอก รู้สึกว่าไกปืนแข็งมาก อยากแต่งไกให้เบาลงบ้าง
ช่วยแนะนำด้วยครับ ว่าควรแต่งตรงจุดไหนอย่างไร 

rute - รักในหลวง:
อ้างจาก: E_mail ที่ พฤษภาคม 23, 2009, 12:26:36 PM

เห็นหัวข้อผมก็นึกไปว่าตัวแทนจำหน่ายบ.หลุยส์ฯมาเอง  ::005::

หลุยส์เลิกเป็นตัวแทนสมิทในบ้านเรามาปีกว่าแล้วครับ...::005::

อ้างจาก: ต่อ ที่ พฤษภาคม 23, 2009, 12:35:43 PM

อ้าว...ไม่ใช่หรอกหรือครับ...

เกือบเอาไก่มาเลี้ยงในบอร์ดซะแล้วไหมล่ะ

:D

ตัวแทนปัจจุบันคือบ.ฟิกซ์เทค...:D

อ้างจาก: นายสมชาย(ฮา) ที่ พฤษภาคม 23, 2009, 02:08:10 PM

แล้ว จขกท. เป็นใครหรือครับ... แจ้งข้อมูลเกี่ยวกับตนเองเสียหน่อยซิครับ...
ตั้งหัวข้อกระทู้เหมือนเป็นบริษัทผู้แทนจำหน่ายเป็นทางการเลยครับ... 

ซึ่งเปิดเวปไซท์ชื่อว่า smithinthailand.com ...:D

อ้างจาก: aniki ที่ พฤษภาคม 23, 2009, 04:44:09 PM

เกรงว่ากระทู้จะออกทะเล...ขั้นแรกผมขอแนะนำให้จขกท.แนะนำตัวเองก่อนดีไหมครับและเขียนภาษาไทยให้ถูกต้องเว้นวรรคให้น่าอ่านก่อนดีไหมครับ ;D

ผมคิดว่ากระทู้นี่แหละครับคือการแนะนำตัว...:D

ผมขอเรียนถามเรื่องที่สงสัยนะครับ...

ตกลงโครงการปืนสวัสดิการของ สน.สก.ที่บ.ฟิกซ์เทคเข้าร่วม...

ได้รับอนุมัติจากมท.1เรียบร้อยแล้วหรือยังครับ...

rute - รักในหลวง:
http://www.smithinthailand.com/

ลิ้งค์ครับ...:D

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว