๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 28, 2024, 10:33:56 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3 4 5 ... 17
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ทดสอบลูกซองยาว Stoeger by atom_99_atom  (อ่าน 93114 ครั้ง)
atom_99_atom
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 350

« ตอบ #15 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2009, 06:40:14 AM »

เอ..แล้วทำไมไม่ใส่ 5 นัดล่ะ  Huh
ตอนประกอบปืนก็คิดอยู่ครับว่า ไอ้แท่งสอดใส่หลอดแม๊กซ์เค้าใส่ไว้เพื่ออะไร? เพียงหยิบออกก็ OK แล้วล่ะครับ  Grin
สรุปว่า ยิงได้สนุกสนานตามประสาปืนลูกซองครับ ถ้ามีโอกาสก็สะสมไว้ประจำการได้เลยครับ  หลงรัก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 350

« ตอบ #16 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2009, 06:43:42 AM »

ลองดูกลุ่มกระสุนชัดๆ สามนัดหน่อยครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 350

« ตอบ #17 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2009, 06:47:42 AM »

คิดว่ากลุ่มประมาณนี้ก็คงไม่เลวเกินไปนะขอรับ  Wink
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 350

« ตอบ #18 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2009, 06:51:41 AM »

แต่ผมก็ชอบ .45 มากกว่าครับ เสียงเบาลงหน่อย  หลงรัก และบ่าก็ไม่บอบช้ำเกินไปครับ  หัวเราะร่าน้ำตาริน
Choro - รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 214

« ตอบ #19 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2009, 08:24:50 AM »

เยี่ยม  เยี่ยมครับพี่ ไหว้

สุดท้ายชีวิตไม่ขอรวย ขอแค่ไม่ป่วยก็พอแล้ว
theera77-รักในหลวง
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 56

ถึงผมจะเป็นเด็กบ้านๆ แต่ผมไม่เคยถอย

« ตอบ #20 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2009, 11:22:12 AM »

เอารูปมาลงเร็วจังครับพี่

ใจเย็นจนถึงที่สุด  ค่าของคนอยู่ทีว่าคนของใคร(เซ็ง)
ดิ โอลดิ์ สยาม
ขวานทื่อ ต้องฟันให้หนัก
Hero Member

คะแนน 206

« ตอบ #21 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2009, 12:16:52 PM »

เยี่ยม เยี่ยม สุดยอดครับ เว็ปนี้แม้มีท่าน atom เพียงคนเดียว(ขออนุญาตเรียกย่อๆตลอดไปนะครับ คนอะไรหน้าก็ต้อม หลังก็ตึ้ม..บู๊จัง)
 เพื่อนๆสบายไป 10อย่าง  เป็นทั้งนักทดลอง และครู นำเสนอได้ดีมาก จัดองค์ความรู้ได้เยี่ยม ใช้สื่อได้ยอด
 ว่าแต่ว่ายิงกี่เมตรครับ  แล้วแรงรีคอยที่คนแก่กลัวน่ะเป็นอย่างไรบ้าง  มีปุจฉาแล้ว..รีบวิสัจชนาด่วน(เขียนไง) มีคะแนน
 สัมภาษณ์ นะ สิบอกให้ เยี่ยม เยี่ยม

อย่าอยู่อย่างอยาก...ถ้าสนองตัณหาไม่ได้ ก็ให้รีบปล่อยวาง
Hero Member

คะแนน 206

« ตอบ #22 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2009, 12:19:43 PM »

เยี่ยม เยี่ยมสุดยอดครับ เว็ปนี้แม้มีท่าน atom เพียงคนเดียว(ขออนุญาตเรียกย่อๆตลอดไปนะครับ คนอะไรหน้าก็ต้อม หลังก็ตึ้ม..บู๊จัง)
 เพื่อนๆสบายไป 10อย่าง  เป็นทั้งนักทดลอง และครู นำเสนอได้ดีมาก จัดองค์ความรู้ได้เยี่ยม ใช้สื่อได้ยอด
 ว่าแต่ว่ายิงกี่เมตรครับ  แล้วแรงรีคอยที่คนแก่กลัวน่ะเป็นอย่างไรบ้าง  มีปุจฉาแล้ว..รีบวิสัจชนาด่วน(เขียนไง) มีคะแนน
 สัมภาษณ์ นะ สิบอกให้ เยี่ยม เยี่ยม

อย่าอยู่อย่างอยาก...ถ้าสนองตัณหาไม่ได้ ก็ให้รีบปล่อยวาง
Hero Member

คะแนน 206

« ตอบ #23 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2009, 12:22:07 PM »

Huh Huh อ้าว...ส่งซ้ำอีกแล้ว ผู้เฒ่าสมาธิสั้น ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

Middle
หัวใจมีใว้เพื่อสร้างสรรค์
Sr. Member

คะแนน 58

« ตอบ #24 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2009, 02:21:59 PM »

แง๊......เค้าจาเอา จาเอา..... Grin

ชีวิตคือการเดินทาง

http://www.youtube.com/watch?v=eosAyUE29u0
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 350

« ตอบ #25 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2009, 10:42:47 AM »

เอารูปมาลงเร็วจังครับพี่

ผมก็ประเภทคิดเร็วพูดเร็วทำเร็วครับ Cheesy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 350

« ตอบ #26 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2009, 10:47:57 AM »

เยี่ยม เยี่ยม สุดยอดครับ เว็ปนี้แม้มีท่าน atom เพียงคนเดียว(ขออนุญาตเรียกย่อๆตลอดไปนะครับ คนอะไรหน้าก็ต้อม หลังก็ตึ้ม..บู๊จัง)
 เพื่อนๆสบายไป 10อย่าง  เป็นทั้งนักทดลอง และครู นำเสนอได้ดีมาก จัดองค์ความรู้ได้เยี่ยม ใช้สื่อได้ยอด
 ว่าแต่ว่ายิงกี่เมตรครับ  แล้วแรงรีคอยที่คนแก่กลัวน่ะเป็นอย่างไรบ้าง  มีปุจฉาแล้ว..รีบวิสัจชนาด่วน(เขียนไง) มีคะแนน

อย่ายกยอปอปั้นมากนะครับ ไงก็ไม่ยกให้แน่นอนครับ Grin
ระยะยิงราวๆ 20 เมตรได้
คนแก่ผ่านร้อนผ่านหนาวมาเยอะ ไม่น่าจะกลัวรีคอยล์มั๊งครับ คิก คิก
NIT_NOY
Jr. Member
**

คะแนน 71

« ตอบ #27 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2009, 01:15:32 PM »

แต่ผมก็ชอบ .45 มากกว่าครับ เสียงเบาลงหน่อย หลงรัก และบ่าก็ไม่บอบช้ำเกินไปครับ  หัวเราะร่าน้ำตาริน
    ได้ไปร่วมทดสอบกะพี่อะตอม สนุกมากกค่ะ  แต่ไม่ได้ทดสอบลูกซองค่ะ  ยังทำใจไม่ได้ค่ะ รอซักพักก่อนค่ะ
แต่ะได้ไปทดสอบปืนประเภทอื่นค่ะ พี่ๆๆ อัธยาศํยดีกันทุกคนค่ะ
ขออนุญาต +1
Hero Member

คะแนน 206

« ตอบ #28 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2009, 02:24:14 PM »

ไหว้    สวัสดีครับคุณ NIT NOY ขออนุญาตร่วมสนทนากับสาวด้วยคนครับ  ปกติชอบแซวท่าน atom เพราะผมชอบอัธยาศัยแก น่ะ
ใครสงสัยอะไร  พี่แกหาคำตอบให้หมด  แกทำตัวเหมือนคนตกงาน.... หายใจออกเป็นเป้า หายใจเข้าเป็นปืน....  เซฟตา เซฟหู
แต่แกไม่รู้หรอกว่า  ปอดแกเต็มไปด้วยดินปืน  วันนี้ผมยอมยกตำแหน่งแฟนพันธ์แท้ให้แกแล้ว  ว่าแต่ว่าขอถามชิ่งผ่านคุณด้วยว่า
ระยะ 20 เมตร ทราบแล้วเปลี่ยน....เรื่องรีคอยล์ไม่ยอมตอบตรงๆ  แล้วยิงไปกี่นัดล่ะ ทำไมถึงหยุด   ขอบคุณครับ..โอย...เบ้าไหล่ลุง ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 350

« ตอบ #29 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2009, 02:48:08 PM »

ไหว้    สวัสดีครับคุณ NIT NOY ขออนุญาตร่วมสนทนากับสาวด้วยคนครับ  ปกติชอบแซวท่าน atom เพราะผมชอบอัธยาศัยแก น่ะ
ใครสงสัยอะไร  พี่แกหาคำตอบให้หมด  แกทำตัวเหมือนคนตกงาน.... หายใจออกเป็นเป้า หายใจเข้าเป็นปืน....  เซฟตา เซฟหู
แต่แกไม่รู้หรอกว่า  ปอดแกเต็มไปด้วยดินปืน  วันนี้ผมยอมยกตำแหน่งแฟนพันธ์แท้ให้แกแล้ว  ว่าแต่ว่าขอถามชิ่งผ่านคุณด้วยว่า
ระยะ 20 เมตร ทราบแล้วเปลี่ยน....เรื่องรีคอยล์ไม่ยอมตอบตรงๆ  แล้วยิงไปกี่นัดล่ะ ทำไมถึงหยุด   ขอบคุณครับ..โอย...เบ้าไหล่ลุง ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

คิก คิก ท่านดิ โอลดิ์ สยาม ครับ อย่าว่าแต่หายใจออกเป็นเป้า หายใจเข้าเป็นปืนเลยครับ เวลานอนหลับยังฝันเห็นปืนเลยครับ คิก คิก
เรื่องควันปืน สมัยก่อนยิงปืนแก๊ปดินดำตำกันเอง เดี๋ยวนี้ใช้ดินควันน้อย คาดคงดีขึ้นหน่อยมั๊งครับ คงอยู่ถึงชรา แต่อย่างไรก็ตาม แล้วแต่โชคลาภวาสนาครับ เกิด แก่ เจ็บ ดับ เป็นเรื่องธรรมชาติ นะ (คงเข้าใจ) คิก คิก
เรื่องยิงไปกี่นัด ก็พอดีมีติดไปกล่องเดียวครับ ที่สนามก็ไม่มีขาย เลยอดครับ เหลือติดปืนกลับบ้าน 3 นัดเผื่อเหลือเผื่อขาด Grin
เดี๋ยวต่อไปยิง Hip speed ดีกว่าครับ รักษาบ่า แต่คงเคล็ดแถวๆ เอวแทนมั๊งครับ คิก คิก
หน้า: 1 [2] 3 4 5 ... 17
  พิมพ์