๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 30, 2024, 03:18:04 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สนามไหนมีช่องยิง50เมตร มีรอกเป้า ยิงระบบสากลได้บ้างครับ  (อ่าน 7982 ครั้ง)
chiangrai_shooting_team
Newbie
*

คะแนน 2

« ตอบ #30 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2009, 09:53:20 AM »

สนามสมโภชเชียงใหม่700ปีครับ
เชียร์สนามนี้ด้วยคนเพราะเป็นคนเชียงใหม่อีกอย่างสนามนี้เขาเคยใช้จัดยิงแข่งขันระดับประเทศแล้ว(ซีเกมส์)ดังนั้นคุณภาพไม่ต้องบรรยายครับ อยู่ใกล้ดอย บรรยากาศดีมากหากผ่านมาที่เชียงใหม่เรียนเชิญนะครับ
เชียร์สนามนี้ด้วยคนคร้าบ
นายสนามใจดี มีน้ำใจ บริการเยี่ยม
บรรยากาศอบอุ่นเป็นกันเอง

...

ปล.แวะมาเชียงใหม่แล้ว ขึ้นเหนือมาอีกนิดที่สนามยิงปืนเชียงรายด้วยนะคร้าบ

ยินดีต้อนรับทุกท่าน
yo51
Newbie
*

คะแนน 3

« ตอบ #31 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2009, 09:34:45 PM »

พิษณุโลก ครับ ค่าไฟฟ้าเก็บ 30บาทไปคุยกัน ก็เก็บชั่วโมงละ30บาท   1ชั่วโมงมีลูกไป50นัด ต้องยิงนาที่ละนัด แบร่
                สนาม 50 ม.ผมก้อไปใช้บริการครับ  สนามดี-เจ้าหน้าที่ก้ออัธยาสัยเยี่ยม  30 บาทผมว่าโครตคุ้ม
  เลยครับ 30 บาทนึกว่าช่วยๆกันครับสนามต้องรับภาระค่าไฟแต่ละเดือนเยอะนะครับ  หากสมาชิกไม่ช่วยกัน
  วันหนึ่งสนามไม่มีเงินจ่ายค่าไฟแล้วต้องปิดลง แล้วจะ.ขายของ..เอ้ย.ไปยิงกันที่ไหนละครับ ...

30 บาทหากยังว่าแพงคิดง่ายๆ ลูก .22 แค่ 6-7 นัดเอง.....  .308  ก้อครึ่งนัด...
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์