๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 30, 2024, 05:20:07 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3 4 5
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ชมรมฯกองปราบ CSDSC เปิดอบรม SPD# 9 * ปิดรับสมัครแล้วค่ะ * (13-14 มิ.ย. 52)  (อ่าน 17835 ครั้ง)
PC.
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #15 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2009, 08:51:26 PM »

ชมรมนักกีฬายิงปืนกองปราบปราม  ขอแสดงความขอบคุณ 

คุณทรงเดช ผู้สมัครเข้ารับการอบรมลำดับที่ 9
ที่ได้กรุณาสนับสนุน  โดยการสมทบทุึนซื้อเสื้อเกราะ จำนวน 2 ตัว
ใ้ห้แก่หน่วยปฎิบัติการพิเศษ กองปราบปราม

และจะทำพิธีส่งมอบ เงินจำนวนดังกล่าว
ให้กับสารวัตรกองบังคับการ หน่วยปฎิบัติการพิเศษ กองปราบปราม
ในวันจบการอบรม รุ่นที่ 9  คือวันอาทิตย์ ที่ 14 มิถุนายน 2552 นี้

ขอขอบพระคุณเป็นอย่างสูง

*ติดตามความเคลื่อนไหวการอบรม SPD#9  จากที่นี่ค่ะ * http://www.csdsc.in.th/forum/index.php?topic=292.0
atom_99_atom
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 350

« ตอบ #16 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2009, 09:29:35 PM »

เรียน  พี่เพชรฯ ครับ
         ขอร่วมด้วยคนครับ (ผมเกรงเรื่องวันเวลาที่อาจไม่ว่างตรงกัน แต่เห็นหมายเหตุไว้ก็อุ่นใจครับ) เดี๋ยวจัดการเรื่องที่เป็นข้อกำหนดให้ภายในวันสองวันนี้ครับ
         ขอบพระคุณมากครับ
อนันต์ชัยฯ
PC.
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #17 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2009, 12:15:53 AM »

เรียน  พี่เพชรฯ ครับ
         ขอร่วมด้วยคนครับ (ผมเกรงเรื่องวันเวลาที่อาจไม่ว่างตรงกัน แต่เห็นหมายเหตุไว้ก็อุ่นใจครับ) เดี๋ยวจัดการเรื่องที่เป็นข้อกำหนดให้ภายในวันสองวันนี้ครับ
         ขอบพระคุณมากครับ
อนันต์ชัยฯ

ขอบพระคุณเป็นอย่างสูงค่ะ
PC.
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #18 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2009, 08:20:32 AM »

วันที่ 7 / 5/ 52   มี 1 ท่านโอนแล้วไม่ได้แจ้ง ชื่อนามสกุล ของท่านนะคะ

จึงไม่สามารถ ลงทะเบียน และแสดงรายชื่อยืนยันการโอนค่ะ
ขอความกรุณา แจ้งชื่อ นามสกุล เบอร์โทรของท่าน
แจ้งในกระทู้นี้ หรือทาง pm ก็ได้ค่ะ

ขอบพระคุณค่ะ
PC.
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #19 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2009, 12:55:39 PM »

ขณะนี้ลงทะเบียนแล้ว    24  ท่าน  ค่ะ
รับทั้งสิ้น                      45  ท่าน  ค่ะ
ปิดรับสมัคร                   30 พ.ค.52

ขอบพระคุณค่ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 09, 2009, 10:41:16 AM โดย เพชร / CSDSC » บันทึกการเข้า
PC.
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #20 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2009, 09:30:10 PM »

ขอบพระคุณ คุณนิพนธ์ น้อยจินดา เป็นอย่างสูงค่ะ ไหว้
chatphisit
my heart is broken in a million pieces
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 50

The greatest loss and despair.

« ตอบ #21 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2009, 03:20:02 AM »

หลงรักสาธุ ขอให้ผมไม่พลาดงานนี้

PC.
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #22 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2009, 08:05:44 AM »

หลงรักสาธุ ขอให้ผมไม่พลาดงานนี้

จากรอบที่แล้ว พอดีคุณไม่ว่าง
รอบนี้ จะเป็นการอบรมปินพกสั้นกึ่งอัตโนมัติระบบต่อสู้ เป็นรุ่นสุดท้ายในปีนี้ค่ะ

โปรดติดตามความเคลื่อนไหวการอบรุ่น 9 ได้จากที่นี่ค่ะ

http://www.csdsc.in.th/forum/index.php?topic=292.0

ขอบพระคุึณที่ให้ความสนใจในหลักสูตรของชมรมฯกองปราบค่ะ
PC.
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #23 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2009, 10:39:52 AM »

คุณบุญชัย ลาภวัฒนะกิจ  (ง้วง)  SPD#8
ได้กรุณามอบ โปร ไทมเม่อร์  - PACT ..Club III 
เพื่อไว้ใช้ในกิจกรรมของชมรมนักกีัฬายิงปืนกองปราบปราม

ขอเรียนเชิญคุณบุญชัย มาร่วมงานเลี้ยงมอบวุฒิบัตร SPD#9
ในค่ำคืนวันอาทิตย์ที่ 14 มิถุึนายน 2552
เพื่อทำการส่งมอบ  และรับเกียรติบัตรขอบคุณจากชมรมฯค่ะ

ชมรมนักกีฬายิงปืนกองปราบ ขอบพระคุณเป็นอย่างสูงค่ะ

PC.
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #24 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2009, 07:41:33 PM »

ขอบพระคุณ คุณวิทูร  ผู้สมัครเข้ารับการอบรมSPD#9  ลำดับที่ 25 เป็นอย่างสูงค่ะ

ไหว้
PC.
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #25 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2009, 03:50:27 PM »

ขออนุญาตเรียนถามค่ะ วันนี้วันที่ 11 /5/52 นะคะ
มี 2 ท่านโอนแล้วแต่ยังไม่ได้แจ้งรายละเีอียดเลยค่ีะ

1. รบกวนท่าน แจ้งดี้ ทางพีเอ็ม  ...แจ้งชื่อ นามสกุล เบอร์โทรค่ะ เพื่อดี้จะได้ ยืนยันรายชืือท่านที่กระทู้นี้ค่ะ
2. รบกวนท่าน Fax ตามนี้นะคะ ทางเราจะได้ดำเนินการลงทะเบียนให้ท่านได้ค่ะ

หลังโอนแล้วนะคะ กรุณาทำขั้นตอนดังนี้ค่ะ แฟกซ์ 2 รายการนี้ั มาที่นี่ ค่ะ 02-931-5966

1.  เมื่อโอนแล้ว กรุณาแจ้งการโอน ของท่านที่กระทู็รับสมัคร หรือทาง pm
                   2.  แฟ๊กซ์ สลิปการโอน พร้อมเขียนชื่อลงในใบโอน จะได้ทราบว่าเป็นของท่านใดค่ะ
                   3.  แฟ๊กซ์ สำเนาบัตรประชาชน พร้อมรายละเอียดดังนี้ค่ะ
                           กรุึณาเขียนตัวบรรจงค่ะ
                         -  ชื่อนามสกุล   
                         -  ที่อยู่ปัจจุบัน   
                         -  ชื่อเล่น
                         -  ไซส์เสื้อ
                         -  เบอร์โทรศัพท์   
                         -  อวป. ขนาด
                         -  กรุ๊ปเลือด
                         -  อาชีพ
                         -  เบอร์โทรบุึคคลอื่นที่ติดต่อได้ กรณีฉุกเฉิน

* ในวันมาเข้ารับการอบรม  รบกวนท่านนำ สลิปโอนเงิน / รูปถ่าย 2 ใบ มาด้วยค่ะ
    เืพื่อทำบัตรผู้เข้าอบรมให้แด่ท่านค่ะ *

โปรดติดตามความเคลื่อนไหวการอบรมได้ที่นี่ค่ะ http://www.csdsc.in.th/forum/index.php?topic=292.0
chatphisit
my heart is broken in a million pieces
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 50

The greatest loss and despair.

« ตอบ #26 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2009, 01:39:50 AM »

ผม สมพล โอนเข้าไปวันนี้เองครับ (11/05)
ได้โทร.แจ้งครูวิเชียรทันที่ที่โอน
หลังจากนั้นตอนเลิกงาน(เที่ยงคืนกว่าๆ) ได้แฟ็กซ์เอกสารตามเข้าไปเรียบร้อยแล้วครับ
ผมได้ตอบข้อความ PM คุณเพชรที่เว็บบอร์ด CSDSC แล้วเช่นกัน. Cheesy
PC.
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #27 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2009, 07:25:05 AM »

ผม สมพล โอนเข้าไปวันนี้เองครับ (11/05)
ได้โทร.แจ้งครูวิเชียรทันที่ที่โอน
หลังจากนั้นตอนเลิกงาน(เที่ยงคืนกว่าๆ) ได้แฟ็กซ์เอกสารตามเข้าไปเรียบร้อยแล้วครับ
ผมได้ตอบข้อความ PM คุณเพชรที่เว็บบอร์ด CSDSC แล้วเช่นกัน. Cheesy

ชมรมนักกีฬายิงปืนกองปราบปรามยินดีบริการ
PC.
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #28 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2009, 07:38:05 AM »

*  ขอรบกวนเรียนถามค่ะ  วันที 11/ 5/ 52  มี  1 ท่านโอนเีรียบร้อยแล้ว
แต่ยังไม่ได้แจ้งชื่อ นามสกุล หรือแฟ๊กซ์แต่อย่างใดค่ะ

กรุณาติดต่อกลับสักนิดค่ะ
ขอบพระคุณเป็นอย่างสูง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 12, 2009, 07:40:34 AM โดย เพชร / CSDSC » บันทึกการเข้า
PC.
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #29 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2009, 01:03:21 PM »

กรุณาแจ้งชื่อนามสกุลเบอร์โทร
และแฟ๊กซ์ ตามนี้ด้วยค่ะ
เืพื่อจะได้ดำเนินการลงทะเบียนให้เรียบร้อยค่ะ

หลังโอนแล้วนะคะ กรุณาทำขั้นตอนดังนี้ค่ะ แฟกซ์ 2 รายการนี้ั มาที่นี่ ค่ะ 02-931-5966

1.  เมื่อโอนแล้ว กรุณาแจ้งการโอน ของท่านที่กระทู็รับสมัคร หรือทาง pm
                   2.  แฟ๊กซ์ สลิปการโอน พร้อมเขียนชื่อลงในใบโอน จะได้ทราบว่าเป็นของท่านใดค่ะ
                   3.  แฟ๊กซ์ สำเนาบัตรประชาชน พร้อมรายละเอียดดังนี้ค่ะ
                           กรุึณาเขียนตัวบรรจงค่ะ
                         -  ชื่อนามสกุล   
                         -  ที่อยู่ปัจจุบัน   
                         -  ชื่อเล่น
                         -  ไซส์เสื้อ
                         -  เบอร์โทรศัพท์   
                         -  อวป. ขนาด
                         -  กรุ๊ปเลือด
                         -  อาชีพ
                         -  เบอร์โทรบุึคคลอื่นที่ติดต่อได้ กรณีฉุกเฉิน

ในวันอบรม  - โปรดนำ สลิปโอนเงินตัวจริง และรูปถ่ายขนาด 1 นิ้ว สองรูปมาด้วยค่ะ
หน้า: 1 [2] 3 4 5
  พิมพ์