๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 29, 2024, 05:00:36 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 82 83 84 [85] 86 87 88 ... 245
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ป๋าง ของ คนหัวใจสะออน (จะเยี๊ยะจะใด ใผ๋ใผ๋ ก่อบะฮัก)  (อ่าน 489525 ครั้ง)
น้ำปู
Hero Member

คะแนน 273

« ตอบ #1260 เมื่อ: มกราคม 23, 2010, 11:12:44 AM »

เอ่อนั้น เอาเข้าไป บอกหื้อมาจ่ายตังค์ก่อน หัวเราะร่าน้ำตาริน  ไปซุบซิบหยังกั๋นหั้นสองคน ตกใจ เมือยมือละนิ บู่
prasit homecar a1
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 215

« ตอบ #1261 เมื่อ: มกราคม 23, 2010, 11:22:46 AM »

เอ่อนั้น เอาเข้าไป บอกหื้อมาจ่ายตังค์ก่อน หัวเราะร่าน้ำตาริน  ไปซุบซิบหยังกั๋นหั้นสองคน ตกใจ เมือยมือละนิ บู่

น้องน้ำปู๋จี่  วันนี้หยังมากิ๋นเหล้านอกก่อน อ้ายงาจ้างนั่งกิ๋นเป๋นเปื่อน เอ้ายก  ขาวเลย ....  น้ำลายหก
น้ำปู
Hero Member

คะแนน 273

« ตอบ #1262 เมื่อ: มกราคม 23, 2010, 11:25:35 AM »

น้องน้ำปู๋จี่  วันนี้หยังมากิ๋นเหล้านอกก่อน อ้ายงาจ้างนั่งกิ๋นเป๋นเปื่อน เอ้ายก  ขาวเลย ....  น้ำลายหก

จั๊ดไปครับ อ้ายงา  โฮ๊ะ โดนชก แก้วผมหยังมีก้าโซดา  แก้วอ้ายงาหยังมาแดงหยังอั้น หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 215

« ตอบ #1263 เมื่อ: มกราคม 23, 2010, 12:11:37 PM »

จั๊ดไปครับ อ้ายงา  โฮ๊ะ โดนชก แก้วผมหยังมีก้าโซดา  แก้วอ้ายงาหยังมาแดงหยังอั้น หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

โอะ  อ้ายงาชงผิดส่วนต๋าลายเมินนานป๊ะเหล้านอก  รอบนี้น้องน้ำปู๋ซดโซดาไปก่อนอ้ายงาซดเหล้านอกเพรว ๆ  .....  น้ำลายหก

รอบสองน้องน้ำปู๋ เป๋นคนชง  วันนี้อ้ายงาจ้างฉลองครบ 100 คะแนน  เมาเต็มตี่เหล้าหม๊ดน้องน้ำปู๋ไปแป๊ะมาแหม ....  ขำก๊าก

ไผเข้ามาหน้านี้เอาไปคนละ 1 ตอง .......  หลงรัก
ฮอก ไฟ บิน
Sr. Member

คะแนน 47

สุกไผ๋ ก่ ใจ๋มัน

« ตอบ #1264 เมื่อ: มกราคม 23, 2010, 06:28:04 PM »

บะลุกละ เขาหมู่นี้ปากั๋นกิ๋นก่าเหล้า  เสียสุขภาพหมด   ละเมาแล้วเมื่อใดจะปากันไปล่าโคนิ ถ้าเมินละนะ

บะหล่อ ลุงลัง เสียงดัง  บะมีสตางค์ แต่รักจริงนะจะ  อะฟิ้วๆ
บะป้าว เลิงปอย
Hero Member

คะแนน 258

อะละ อะละ ฮ้อนหย่ะ ฮ้อนหย่ะ

« ตอบ #1265 เมื่อ: มกราคม 24, 2010, 11:42:35 AM »

โอะ  อ้ายงาชงผิดส่วนต๋าลายเมินนานป๊ะเหล้านอก  รอบนี้น้องน้ำปู๋ซดโซดาไปก่อนอ้ายงาซดเหล้านอกเพรว ๆ  .....  น้ำลายหก

รอบสองน้องน้ำปู๋ เป๋นคนชง  วันนี้อ้ายงาจ้างฉลองครบ 100 คะแนน  เมาเต็มตี่เหล้าหม๊ดน้องน้ำปู๋ไปแป๊ะมาแหม ....  ขำก๊าก

ไผเข้ามาหน้านี้เอาไปคนละ 1 ตอง .......  หลงรัก

ไหว้สาครับ บะป๊าว ขอยกมือ  ไหว้สา   ไหว้

สาบเหล้า  สาบยา  ฮีบมาทันที   น้ำลายหก

บะหมด บะเสี้ยง  ตึงบะเดินหนี

ถ้าปะของฟรี  กิ๋นไหน นอนหั้น   ไหว้

ขอถวายบังคมครับ  ท่านพญาเจ้าเมือง  ตังสอง   ไหว้

อั้นข้าพเจ้านั้น  มีนามว่า จ๋อมโจ๋นบะป๊าวหลอด   Grin

ผู้มีอาณาจักรครอบคอรองดูแล กว้างใหญ่ไพศาล  หลายม่อนดอย

มีข้าทาสบริวาร  ทรัพย์สินนับบ่อถ้วน

วันนี้ขอคาระวะทั่น  เจ้าเมืองตังสอง ด้วยเคารพ

ซึ่งปกติ แล้ว  ตั๋ว ข้าพเจ้าเอง บ่อแตะต้องซึ่งสุรา ยาเมา

...............แต่ เนื่องวันนี้เป๋นงานอันเป๋นศิริมงคล   ไหว้

ขอ เต๋ม  ๆ  แก้วเน้อพะยะค่ะ  Grin

...............แหมหน้อย  ๆ   มันบะป๋อกลื๋น   คิก คิก

ขอบพระทัยฝ่าบาท   อึก  อึก  อึก  อ่า  อ่า   น้ำลายหก

เยียะจะได

ก้อใจ๋มันฮัก
2..U
Hero Member

คะแนน 2094

« ตอบ #1266 เมื่อ: มกราคม 24, 2010, 01:40:57 PM »

ไหว้สาครับ บะป๊าว ขอยกมือ  ไหว้สา   ไหว้

สาบเหล้า  สาบยา  ฮีบมาทันที   น้ำลายหก

ถ้าปะของฟรี  กิ๋นไหน นอนหั้น   ไหว้

ขอถวายบังคมครับ  ท่านพญาเจ้าเมือง  ตังสอง   ไหว้

อั้นข้าพเจ้านั้น  มีนามว่า จ๋อมโจ๋นบะป๊าวหลอด   Grin

ผู้มีอาณาจักรครอบคอรองดูแล กว้างใหญ่ไพศาล  หลายม่อนดอย

มีข้าทาสบริวาร  ทรัพย์สินนับบ่อถ้วน

วันนี้ขอคาระวะทั่น  เจ้าเมืองตังสอง ด้วยเคารพ

ซึ่งปกติ แล้ว  ตั๋ว ข้าพเจ้าเอง บ่อแตะต้องซึ่งสุรา ยาเมา

...............แต่ เนื่องวันนี้เป๋นงานอันเป๋นศิริมงคล   ไหว้

ขอ เต๋ม  ๆ  แก้วเน้อพะยะค่ะ  Grin

...............แหมหน้อย  ๆ   มันบะป๋อกลื๋น   คิก คิก

ขอบพระทัยฝ่าบาท   อึก  อึก  อึก  อ่า  อ่า   น้ำลายหก

ทะ...ทะ...ท่านป้าวครับ.....อันนั้นมัน....น้ำกรด..... ตกใจ  ตกใจ

The best way to predict the future is to invent it.
2..U
Hero Member

คะแนน 2094

« ตอบ #1267 เมื่อ: มกราคม 24, 2010, 01:44:33 PM »

งาช้างดำ A1
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 101

อาวุธประจำตัว: COLT 1911 A1 .45 ACP.

กลายเป็นคนอีสานไปเหืยแล้ว.... คิก คิก

The best way to predict the future is to invent it.
น้ำปู
Hero Member

คะแนน 273

« ตอบ #1268 เมื่อ: มกราคม 25, 2010, 10:52:13 PM »

ไหว้สาครับ บะป๊าว ขอยกมือ  ไหว้สา   ไหว้

สาบเหล้า  สาบยา  ฮีบมาทันที   น้ำลายหก

ถ้าปะของฟรี  กิ๋นไหน นอนหั้น   ไหว้

ขอถวายบังคมครับ  ท่านพญาเจ้าเมือง  ตังสอง   ไหว้

อั้นข้าพเจ้านั้น  มีนามว่า จ๋อมโจ๋นบะป๊าวหลอด   Grin

...............แต่ เนื่องวันนี้เป๋นงานอันเป๋นศิริมงคล   ไหว้

...............แหมหน้อย  ๆ   มันบะป๋อกลื๋น   คิก คิก

ขอบพระทัยฝ่าบาท   อึก  อึก  อึก  อ่า  อ่า   น้ำลายหก

ตกใจ ตกใจ ตกใจ เอาอั้นเลยนา ตวยปอบ่าตัน เดวกึ๊ดก่อน ตกใจ ตกใจ ตกใจพูกมาตอบ งอน
2..U
Hero Member

คะแนน 2094

« ตอบ #1269 เมื่อ: มกราคม 26, 2010, 01:12:28 AM »

ตกใจ ตกใจ ตกใจ เอาอั้นเลยนา ตวยปอบ่าตัน เดวกึ๊ดก่อน ตกใจ ตกใจ ตกใจพูกมาตอบ งอน

ลุงบะป้าวเปิ้นกลายเป๋นเจ้าเมืองศรีธัญญาไปเหืยแล้วครับอ้ายปู๋ไฟ....... คิก คิก  คิก คิก

ต.แม่สาย
Moderator
Hero Member

คะแนน 495

« ตอบ #1270 เมื่อ: มกราคม 26, 2010, 04:41:29 PM »

ตะเจ้าไปป๊ะอ้ายบะป้าว ตั๋วเป็น ๆ มา เอ็นดูเปิ่นขนาด บ่อได้ไปแอ่วไหน

ผู้ใดทำใจให้เป็นกลางได้ ผู้นั้นจะพ้นจากความทุกข์ทั้งปวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 215

« ตอบ #1271 เมื่อ: มกราคม 26, 2010, 07:58:29 PM »

เข้ามา  เข้ามา  จ๋อมโจ๋นบะป้าวหลอด      อ้ายพญาจะเทหื้อเต็มจอก  เหล้านอกของฟรี

วันนี้วันดีวันศรีแห่งข้า   มากิ๋นลาบกิ๋นส้า              มาอู้ม่วนจ๋าหวาน  หื้ออยู่ดีกิ๋นลำ

กะมานั่งกึ๊ดเสาะหาคำเขียน                                มันตึงบ่าเหมือนอาจ๋านเปิ่นฮ้อง

ขอจบเต่าอี้ก่อนเน้อปี่น้อง                                   ตี่อ้ายงาได้ฮ้องบ่ได้จ่มหื้อฟัง

ขอเอากำเตอะ  วันนี้เหล้ามันปาไป  .....  ขำก๊าก   ขำก๊าก   ขำก๊าก
2..U
Hero Member

คะแนน 2094

« ตอบ #1272 เมื่อ: มกราคม 26, 2010, 10:38:39 PM »

ตะเจ้าไปป๊ะอ้ายบะป้าว ตั๋วเป็น ๆ มา เอ็นดูเปิ่นขนาด บ่อได้ไปแอ่วไหน

ลุงป้าวโซ่สั้น...... ขำก๊าก  ขำก๊าก  ขำก๊าก

2..U
Hero Member

คะแนน 2094

« ตอบ #1273 เมื่อ: มกราคม 26, 2010, 10:39:19 PM »

เข้ามา  เข้ามา  จ๋อมโจ๋นบะป้าวหลอด      อ้ายพญาจะเทหื้อเต็มจอก  เหล้านอกของฟรี

วันนี้วันดีวันศรีแห่งข้า   มากิ๋นลาบกิ๋นส้า              มาอู้ม่วนจ๋าหวาน  หื้ออยู่ดีกิ๋นลำ

กะมานั่งกึ๊ดเสาะหาคำเขียน                                มันตึงบ่าเหมือนอาจ๋านเปิ่นฮ้อง

ขอจบเต่าอี้ก่อนเน้อปี่น้อง                                   ตี่อ้ายงาได้ฮ้องบ่ได้จ่มหื้อฟัง

ขอเอากำเตอะ  วันนี้เหล้ามันปาไป  .....  ขำก๊าก   ขำก๊าก   ขำก๊าก

เหน็ดแต้ละครับลุงงาด่อน.....เอาไป 1 เบ๊ะลูกกุย...... คิก คิก

บะป้าว เลิงปอย
Hero Member

คะแนน 258

อะละ อะละ ฮ้อนหย่ะ ฮ้อนหย่ะ

« ตอบ #1274 เมื่อ: มกราคม 27, 2010, 12:09:19 AM »

ลุงป้าวโซ่สั้น...... ขำก๊าก  ขำก๊าก  ขำก๊าก

กักขังฉันเถิด   กักขังไป

ขังตัว    อย่าขังหัวใจดีกว่า    หัวเราะร่าน้ำตาริน

......................อย่าเห็นฉันเป็นเช่นดังกระเทย ..........    หัวเราะร่าน้ำตาริน

เยียะจะได

ก้อใจ๋มันฮัก
หน้า: 1 ... 82 83 84 [85] 86 87 88 ... 245
  พิมพ์