๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 20, 2024, 11:28:03 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: อาหาร น้ำ เครื่องดื่ม และดอกไม้  (อ่าน 996 ครั้ง)
indojeen@รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 364

« เมื่อ: เมษายน 13, 2009, 05:26:27 PM »

เยี่ยมประชาชนนำไปมอบให้ทหารที่ปฏิบัติหน้าที่ครับ

ถ้าผมอยู่  กทม.  ต้องยกไปซักลังครับ ไหว้

คนต่างจังหวัดส่งใจไปช่วย หลงรัก 
คนส่องกล้อง
ปัจจตัง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 162

« ตอบ #1 เมื่อ: เมษายน 13, 2009, 05:32:40 PM »

เยี่ยมประชาชนนำไปมอบให้ทหารที่ปฏิบัติหน้าที่ครับ

ถ้าผมอยู่  กทม.  ต้องยกไปซักลังครับ ไหว้

คนต่างจังหวัดส่งใจไปช่วย หลงรัก 

ผมว่าพวกเราที่อยู่ที่บ้าน เตรียม น้ำ อาหาร ไม้ขีด ไฟฉาย น้ำมันเติมรถ ยาสามัญประจำบ้าน ลูกปืน ไว้ให้เพียงพอ พวกพี่ๆ เขาปิดทั้งบ้านทั้งเมือง 

MJTactical
Long Live the King
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 318

SLOW IS SMOOTH , SMOOTH IS FAST

« ตอบ #2 เมื่อ: เมษายน 13, 2009, 05:36:51 PM »

ถ้าผมอยู่กทม. จะขนไปให้หลายๆลังเลยครับ

เป็นกำลังใจให้นายทหารทุกนายครับ

AMATEURS TRAIN UNTIL THEY GET IT RIGHT. PROFESSIONALS TRAIN UNTIL THEY GET IT WRONG

LEAVES NO MAN BEHIND
GUNG_GG ผมรักในหลวงครับ
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 41

ใจสู้ชะอย่าง เป้าหมายที่หวังไว้ไม่ไกลเกินเอื้อม

« ตอบ #3 เมื่อ: เมษายน 13, 2009, 05:58:07 PM »

จัดให้แล้วครับ เยี่ยม ไหว้

จงอ่อนน้อมต่อผู้ที่อาวุโสกว่า   เพราะประสบการณ์คือสิ่งที่ควรค่าแก่การเคารพ
indojeen@รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 364

« ตอบ #4 เมื่อ: เมษายน 13, 2009, 06:13:11 PM »

ไหว้
หน้า: [1]
  พิมพ์