๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 01, 2024, 02:11:20 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3 4 5 6
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: <<<<< เลือดลูกกรด คิดเห็นกันหน่อยครับ >>>>>  (อ่าน 16600 ครั้ง)
HARLEE
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #15 เมื่อ: เมษายน 08, 2009, 05:18:20 AM »

ก็ดีครับพีเจี๊อบหมายความว่าแข่งครบ1ปีแล้วถึงจะได้รับถ้วยอย่างนั้นใช่ไหมครับถ้างั้นเอาหลายๆประเภทก็ดีครับพี่อยากลองพาดยิงระยะไกลๆดูบ้างถ้าจะมันนะครับ แบร่ แบร่ขอโทษครับผมเห็นลิ้นมันไวด้ครับบบบบบ ขำก๊าก ขำก๊าก ไหว้
SMILA
HS9BGB
Hero Member

คะแนน 45

เป็นคนก็ต้องมีคุณค่า หากไร้คุณค่า ก็ย่อมไร้เกียรติ

« ตอบ #16 เมื่อ: เมษายน 08, 2009, 11:46:57 AM »

ก็ดีครับพีเจี๊อบหมายความว่าแข่งครบ1ปีแล้วถึงจะได้รับถ้วยอย่างนั้นใช่ไหมครับถ้างั้นเอาหลายๆประเภทก็ดีครับพี่อยากลองพาดยิงระยะไกลๆดูบ้างถ้าจะมันนะครับ แบร่ แบร่ขอโทษครับผมเห็นลิ้นมันไวด้ครับบบบบบ ขำก๊าก ขำก๊าก ไหว้

เป็นอย่างนั้นก็ได้ครับ แล้วแต่ผู้จัดจะตกลงกันยังงัย
ผมอยากเห็นมีการจัดเป็นทัวร์นาเมนต์ คือแข่งหลายครั้ง หลายสนามรึสนามเดียวก็ได้
สรุปผลประจำรอบ และรวมคะแนนทุกรอบในสนามสุดท้ายเท่านั้นครับ

พาดยิง ก้อสนใจนะ เพียงแต่ตอนนี้ยังไม่พร้อมที่จะไปจุดนั้นครับ ตอนนี้เพื่อนฝูงยุเล่นสปีด
ก้อมีทำท่าจะเอากับเขาอยู่เหมือนกันทั้งที่ก่อนหน้านี้ไม่ชอบสปีดมั๊กๆเลย เจอต้นสนามหาดใหญ่
นั้นคือครั้งแรกในชีวิตที่ลงแข่งสปีดนะนั้นอ๊ะ 10 ชุด ไว้ถูกเบอร์จะเหมาชุดยิงคนเดียวคงได้ถ้วยอ๊ะครับ
  Smiley Wink Cheesy Grin

หากชอบมอเตอร์ไซค์ก็ต้องลิงก์ข้างล่างนี้เร้ยครับ
http://www.superfour-club.com/index.php/topic,14482.6570.html

HS9BGB SMILA SONGKHLA HS9BGB SMILA SONGKHLA
atom_99_atom
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 350

« ตอบ #17 เมื่อ: เมษายน 08, 2009, 11:54:27 AM »

พี่เจี๊ยบครับ ถ้าเป็นสายเลือดลูกกรด ผมเห็นด้วยเป็นอย่างยิ่งครับ เหมาะสมสอดคล้องกับสภาพเศรษฐกิจที่สุด และหากมองว่าเป็นเกมส์กีฬา ก็ยิ่งเหมาะสมอย่างไม่ต้องสงสัยครับ Grin
- ทั้งระยะใกล้ๆ ตั้งแต่ 3 เมตร - 150 เมตร จะเป็นลูกเลื่อน คานเหวี่ยง กึ่งออโต้ สั้นและยาว ยินดีเข้าร่วมตามสถานการณ์ที่เหมาะสมครับ Grin
สนับสนุนเต็มที่ครับ มีอะไรให้ช่วยตรงไหนได้ ยินดีครับผม Grin
สวัสดีึครับ หลังสงกรานต์ค่อยเจอกันนะครับ
SMILA
HS9BGB
Hero Member

คะแนน 45

เป็นคนก็ต้องมีคุณค่า หากไร้คุณค่า ก็ย่อมไร้เกียรติ

« ตอบ #18 เมื่อ: เมษายน 09, 2009, 12:11:29 AM »

สนับสนุนเต็มที่ครับ มีอะไรให้ช่วยตรงไหนได้ ยินดีครับผม Grin
จัด ลูกกรดรณยุทธ สัก 4 - 5 STAGE

สะสมแต้มไปสรุปสนามสุดท้าย หรือแข่งยิง 4 ครั้งเอาคะแนนมารวมกันท่านใดคะแนนสูงสุดชนะเลิศสำหรับปีนั้นๆ  หรือ
จัดแข่งแล้วสรุปเป็นครั้งๆไปเลยก้อแล้วแต่จะมีการพูดคุยกัน ก้อไม่ทราบพี่น้องเลือดลูกกรดแต่ละท่านจะมีความคิดเห็นกันอย่างไร

แสดงความคิดเห็นกันหน่อยนะครับ    เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

หากชอบมอเตอร์ไซค์ก็ต้องลิงก์ข้างล่างนี้เร้ยครับ
http://www.superfour-club.com/index.php/topic,14482.6570.html

HS9BGB SMILA SONGKHLA HS9BGB SMILA SONGKHLA
yo.k
Target Sport (Thailand)
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 79

target sport (Thailand) 089-162-1990, 081-938-1990

« ตอบ #19 เมื่อ: เมษายน 09, 2009, 08:21:53 PM »

กำลังประชุม...เรื่องนี้อยู่ครับ ยังไง ดร.มาลิน คงมารายงานผลให้ทราบเร็วๆนี้แน่นอน..ครับ

แต่ที่ผมทราบ(จากหน่วยข่าวกรอง คิก คิก คิก คิก) แมทช์ลูกกรดทั้ง IPSC และ SPEED เกิดเร็วๆนี้แน่นอนครับ....ตามสัญญา... ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

จะมีการดำเนินการให้เพื่อนๆได้สนุกสนาน ตามประสงค์แน่ๆ ครับ   เยี่ยม

New Hybrid Ruger 10/22 Stock 2 in 1, เป้า และ อุปกรณ์เพื่อการแข่งขันกีฬายิงปืน , หลอดต่อ, คอมป์ลดแรงรีคอยล์ สนับสนุนการแข่งขันกีฬายิงปืนทั่วประเทศ, ชมรมไรเฟิลรณยุทธ์(ประเทศไทย)
K!K
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 3

« ตอบ #20 เมื่อ: เมษายน 09, 2009, 09:09:19 PM »

กำลังรอ.........แล้วก็รอ......
SMILA
HS9BGB
Hero Member

คะแนน 45

« ตอบ #21 เมื่อ: เมษายน 10, 2009, 01:11:58 AM »

กำลังประชุม...เรื่องนี้อยู่ครับ ยังไง ดร.มาลิน คงมารายงานผลให้ทราบเร็วๆนี้แน่นอน..ครับ
แต่ที่ผมทราบ(จากหน่วยข่าวกรอง คิก คิก คิก คิก) แมทช์ลูกกรดทั้ง IPSC และ SPEED เกิดเร็วๆนี้แน่นอนครับ....ตามสัญญา... ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

จะมีการดำเนินการให้เพื่อนๆได้สนุกสนาน ตามประสงค์แน่ๆ ครับ   เยี่ยม

นี่ มันต้องอย่างนี้สิครับ เหมือนต้นดอกไม้กลังจาเหี่ยว
แล้วได้รับน้ำฝน ยังงัย  ยังงั้นเลยครับจารอข่าวดี รอผลจากการประชุม รอเจ๊น้อยประกาศข่าวดีเพื่อเราชาวลูกกรด
หลงรัก หลงรัก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 10, 2009, 10:03:36 AM โดย SMILA » บันทึกการเข้า

HARLEE
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #22 เมื่อ: เมษายน 10, 2009, 04:07:06 AM »

ผมมันแก่เล้วครับพี่ไขข้อไม่ค่อยดีมีแต่ไขมันไม่มันธรรมดามันส์มากครับ  นั้นก็ครั้งแรกเหมือนกันครับนุกดีครับพี่แล้วพัทลุงเที่ยวนี้ไปไหมครับพี่
แต่ผมคงลงลูกซองครับเที่ยวที่แล้วอยากใจแทบขาดครับแต่ดันนนนติด.22ไปแต่ก็มันครับคนทางใต้เอาจริงเอาจังกันมากนะครับเล่นกันมันดีครับ
ไว้เจอกันที่พัทลุงนะครับผมจะรอ......ของฝากครับบบบบ ไหว้ ไหว้ให้ไว้กันลืมเดียวจะจำน้องสองคนนี้ไม่ได้ คิก คิก
lim4,
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 50

« ตอบ #23 เมื่อ: เมษายน 10, 2009, 06:45:31 AM »

จะมีการดำเนินการให้เพื่อนๆได้สนุกสนาน ตามประสงค์แน่ๆ ครับ   เยี่ยม
       พี่น้องครับเตรียมตัวกันหรือยังครับพี่น้อง Grin Grin Grin

* TLC_019-20080430_YoYoXiXi.gif (20.45 KB, 50x50 - ดู 398 ครั้ง.)

SMILA
HS9BGB
Hero Member

คะแนน 45

« ตอบ #24 เมื่อ: เมษายน 10, 2009, 09:55:52 AM »

ผมมันแก่เล้วครับพี่ไขข้อไม่ค่อยดีมีแต่ไขมันไม่มันธรรมดามันส์มากครับ  นั้นก็ครั้งแรกเหมือนกันครับนุกดีครับพี่แล้วพัทลุงเที่ยวนี้ไปไหมครับพี่
แต่ผมคงลงลูกซองครับเที่ยวที่แล้วอยากใจแทบขาดครับแต่ดันนนนติด.22ไปแต่ก็มันครับคนทางใต้เอาจริงเอาจังกันมากนะครับเล่นกันมันดีครับ
ไว้เจอกันที่พัทลุงนะครับผมจะรอ......ของฝากครับบบบบ
ไหว้ ไหว้ให้ไว้กันลืมเดียวจะจำน้องสองคนนี้ไม่ได้ คิก คิก

ต้นก้อพูดเกินไป ต้นแก่แล้ว แล้วผมล่ะ ใครอยู่กับต้น ก้อมันส์ทุกคนละครับ
พัดลุงผมไปครับ ลงลูกซองแน่แต่ปืนสั้นยังอยู่ในระหว่างรอผลลูกกรดหากมีลูกกรด
ผมจะทิ้งปืนสั้น ไม่ลงแข่งปืนสั้นครับสายตาห่วยแตกมากแล้วแต่ลูกกรดยังพอยิงได้อยู่
เจอกันพัดลงุนะต้นหาขนมคนแก่ชอบไปด้วยล่ะ
  Smiley Wink Cheesy Grin

พี่น้องครับเตรียมตัวกันหรือยังครับพี่น้อง Grin Grin Grin

พี่เล็กพร้อม ผมก็พร้อม งานไรก้อแล้วแต่ ขอให้ได้ยิงไว้ก่อน ผลของผลงานเป็นงัยค่อยว่ากันครับ Smiley Wink Cheesy Grin

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 10, 2009, 10:11:30 AM โดย SMILA » บันทึกการเข้า

suruch รักในหลวง
เล็ก ยะลา
Full Member

คะแนน 50

« ตอบ #25 เมื่อ: เมษายน 10, 2009, 09:47:15 PM »

รออยู่ครับ  เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม ไหว้ ไหว้ ไหว้

IPSC ยะลา IPSC ยะลา
lim4,
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 50

« ตอบ #26 เมื่อ: เมษายน 10, 2009, 09:50:34 PM »

พี่เล็กพร้อม ผมก็พร้อม งานไรก้อแล้วแต่ ขอให้ได้ยิงไว้ก่อน ผลของผลงานเป็นงัยค่อยว่ากันครับ Smiley Wink Cheesy Grin

เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

* 1035814wrzpbm23p3.gif (1.88 KB, 50x50 - ดู 380 ครั้ง.)

S.Malin
Website Sponsor
Hero Member

คะแนน 48

nothing krubbbbb >_<

« ตอบ #27 เมื่อ: เมษายน 11, 2009, 03:17:04 PM »

เรียนพี่น้องชาวลูกกรดที่น่ารักทุกท่าน..... ไหว้

หลังสงกรานต์น้อยจะนำข่าวดีมาแจ้งให้ทราบ..... ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

พี่เจี๊ยบสะเดา น้องเล็กกับเฮียอ้อนยะลา น้องเกณฑ์ คุณอนันตชัย....โจอี้ น้องไอซ์คนเก่ง น้องเอ็กซ์ น้องปิ๊ก ตาต้น น้องอุ้ย..........คนงาม อิอิ หลงรัก หลงรัก

น้าตี๋และทีมงาน....จาก กทม....ทุกท่าน

น้องปุกคนน่ารัก น้องไหม่ นำเข้ามาโดยพี่นุชสุดสวยของปัตตานี...

และพี่ๆน้องๆ น้องไก่ น้องเษม พัทลุง และเบญ น้องชาย และเพือนๆ ปัตตานี นิค คุณเบญจมิน นราธิวาส

และทุกๆคนที่ยังไม่ได้เอ่ยนามน๊า

รอนี๊ดเดียว....นะครับ  รับรองชาวลูกกรด มีเฮ...ตามสัญญาแน่นอนคร๊าบบบบทั่น   เยี่ยม เยี่ยม

อ้อ...ขอตัวน้องเล็ก เป็น RO ด้วยนะครับ ไหว้ ไหว้

...ปืนยังคงเป็นมิตรแท้..เสมอ ไม่เคยทิ้งเรา ตราบเท่าที่เราไม่ทิ้งมัน...
lim4,
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 50

« ตอบ #28 เมื่อ: เมษายน 11, 2009, 05:50:29 PM »

เรียนพี่น้องชาวลูกกรดที่น่ารักทุกท่าน..... ไหว้

หลังสงกรานต์น้อยจะนำข่าวดีมาแจ้งให้ทราบ..... ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

พี่เจี๊ยบสะเดา น้องเล็กกับเฮียอ้อนยะลา น้องเกณฑ์ คุณอนันตชัย....โจอี้ น้องไอซ์คนเก่ง น้องเอ็กซ์ น้องปิ๊ก ตาต้น น้องอุ้ย..........คนงาม อิอิ หลงรัก หลงรัก

น้าตี๋และทีมงาน....จาก กทม....ทุกท่าน

น้องปุกคนน่ารัก น้องไหม่ นำเข้ามาโดยพี่นุชสุดสวยของปัตตานี...

และพี่ๆน้องๆ น้องไก่ น้องเษม พัทลุง และเบญ น้องชาย และเพือนๆ ปัตตานี นิค คุณเบญจมิน นราธิวาส

และทุกๆคนที่ยังไม่ได้เอ่ยนามน๊า

รอนี๊ดเดียว....นะครับ  รับรองชาวลูกกรด มีเฮ...ตามสัญญาแน่นอนคร๊าบบบบทั่น   เยี่ยม เยี่ยม

อ้อ...ขอตัวน้องเล็ก เป็น RO ด้วยนะครับ ไหว้ ไหว้

Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked

* 1494110303.gif (2.59 KB, 50x50 - ดู 360 ครั้ง.)

K!K
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 3

« ตอบ #29 เมื่อ: เมษายน 11, 2009, 09:04:00 PM »

มีข่าวดีเมื่อไหร่เรียบแจ้งด้วยนะครับ กำลังรออยู่
หน้า: 1 [2] 3 4 5 6
  พิมพ์