๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 29, 2024, 07:39:40 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3 4 5 ... 751
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เมืองเเปะบุรีรัมย์  (อ่าน 963132 ครั้ง)
หนุ่มหน้ามนคนปากช่อง@ปืนสวัสดิการ@
Hero Member

คะแนน 165

ผมชื่อน้องแฟนต้าครับ ลูกชายพ่ออ้วน

« ตอบ #15 เมื่อ: เมษายน 06, 2009, 08:27:45 PM »

ยินดีต้อนรับเด้อ

หินเหล็กไฟ
ถึงตายไปก็ช่างมัน...ขอให้ชีวิตยังอยู่ก็พอ..
Moderator
Hero Member

คะแนน 1319

« ตอบ #16 เมื่อ: เมษายน 06, 2009, 08:34:59 PM »

เอ้อ  จั่งสี้แหม  Grin Grin

[img]http://i7.tinypic.com/333hiqw.jpg[/img
คมขวาน รักในหลวง
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

ดนตรี คืออาภรณ์ของปราชญ์

« ตอบ #17 เมื่อ: เมษายน 06, 2009, 08:57:09 PM »

หวัดดีคับ
ยินดีต้อนฮับคับ
คนนางรอง  คับ
แต่ว่าไปเป็นเมืองขึ้น พัทลุงคับ

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
พ่อบักเขตต์...รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 92

« ตอบ #18 เมื่อ: เมษายน 07, 2009, 03:59:04 AM »

บ้านเกิดเมืองนอน ม่องเฮ็ดงาน บ้านลูกเขย บ้านลูกไภ้ บ้านพ่อตา บ้านเก่าแม่เฒ่า บ้านคู่เขย บ้านพ่อลุง บ้านแม่ป้า ของเจ้าอยู่ไสก้อ Grin
  โอ..เฮ็ดจั่งใด๋สิตอบหมดน้อ   กิ๊วก๊าว    ผมเกิดอยูประเทศไทยครับ Grin  จ. เพชรบูรณ์     อยากมาอยู่อิสานเลยมาหาเมียอยู่ อ. เเคนดง บุรีรัมย์ครับ    เอ็ดงานอยู่ร้านถ่ายรูป    ครับ       มีเมียคนเดียวครับ  อยากได้อีกเเต่บ่มีเงินเลี้ยงเขาครับ Cheesy

อยากอายุสั้นกะเอาเพิ่มจักคนตี้....  แล้วกะสอนยิงปืนให้เผิ่นนำ Grin
   อิอิ...บ่สอนเเล้ว...ปืนบ่เท่าใด๋  ย่าน เเต่มีดนั่นเเล้ว

คั่นอยากได้หลาย   ลองสังเกตสโลแกน บ้างคนเด้อ    ....เล่าบอกว่า ในใจอยากได้สาม....เล่ารับปรึกษา เรื่อง  สาม โดนเฉพาะ...

ฮักลูกฮักเมีย.....เหลือใจกิ๊ก ผู้อื่น..........

Uploaded with ImageShack.us
น้าเสก คนเดิม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 712

รับแขก...แจกเหล้า...เฝ้าสำนักงาน

« ตอบ #19 เมื่อ: เมษายน 07, 2009, 09:35:40 AM »

มาแล้ว ๆ ๆ ยินดีต้อนรับเด้อครับ ได่หมู่เพิ่มขึ้นแล้ว เดี๋ยวสิยกทีมไปแข่งกับซุมศรีเกด  Grin
มีมีคนเดียวดีแล้วครับ มีสามคนบ่มีเวลาเลย แรก ๆ กะดีอยู่ดอก....ไป ๆ มา แต่ละคนอยากได่เวลาเหมิดผู่เดียว..ปวดหัวแถมหัวหงอกก่อนวัยอีกตะหาก Grin   

ยางอะไหล่รถนั่น  โดน ๆ กะเอามาเปลี่ยนวิ่งแนเด้อ หน่ายางมันสิสึกบ่พ้อมกัน  Grin

จ๊ะเอ๋
สิไปไสคูบา ให่ขอไปนำแหน่
Hero Member

คะแนน 343

« ตอบ #20 เมื่อ: เมษายน 07, 2009, 04:01:32 PM »

หวัดดีคับ ผมกะสะมาชิกใหม่คือกัน ใหกินก้อยนำแหน่เด้อครับ Grin

ทำวันนี้ให้ดีที่สุด....ทำวันพรุ่งนี้ให้เหมือนวันนี้....ทำวันมะรืนนี้ให้เหมือนวันพรุ่งนี้....แล้ววันนี้จะทำอะไร....ทำทำใม...ทำเพื่อใคร......
lek
Moderator
Hero Member

คะแนน 1594

การแบ่งปัน ทำให้เราและคนอื่นมีความสุข

« ตอบ #21 เมื่อ: เมษายน 07, 2009, 09:46:54 PM »

หวัดดีคับ ผมกะสะมาชิกใหม่คือกัน ใหกินก้อยนำแหน่เด้อครับ Grin

จองก้อยตับหวานกับย่างเสือและพวงนมเด้อ

มีความสุขแบบที่เรามีก็พอhttp://www.gunsandgames.com/smf/index.php?board=29.0  (รวมพลคนอีสาน)
น้าเสก คนเดิม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 712

รับแขก...แจกเหล้า...เฝ้าสำนักงาน

« ตอบ #22 เมื่อ: เมษายน 07, 2009, 10:24:28 PM »

บ่แมนก้อยกะปอมหือก้อยมดแดงติ บาดนี่

NANAJOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #23 เมื่อ: เมษายน 08, 2009, 11:06:20 AM »

ยินดีต้อนรับครับ.......ผม อำเภอเมืองเด้อ ...... เอ ผู้ได๋หนอ   แคนดง อีคนหนึ่ง    ยกมือสูงๆ  เด้อ...ซิ ได้ไปกิน งัว..

ผมกะอยู่ในเมืองนี้เเหละครับ    อัน บ้านหัวฝาย เเคนดงนั้นบ้านพ่อตา ผมกะไปๆมาๆ อาทิตย์หนึ่งกลับครั้งหนึ่งครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 28, 2009, 09:37:29 AM โดย TAMONG Burirum » บันทึกการเข้า
Hang
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #24 เมื่อ: เมษายน 08, 2009, 03:03:11 PM »

ผมกะบ่มีหยังดอก....มีของฝากเล็กๆน้อย   มาฝากพี่ครับ คั่นบ่พอกะบอกได้ครับ เดี๋ยวสิหามาให้อีก    ลาบโลดครับ
ซุมอีสาน เขามักฆ่าแต่ โคโยตี้ ซั้นดอก
เอางัวมาฝาก  บ้านน้อก  บ้านนอก  อิอิ
พ่อบักเขตต์...รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 92

« ตอบ #25 เมื่อ: เมษายน 08, 2009, 10:49:37 PM »

ยินดีต้อนรับครับ.......ผม อำเภอเมืองเด้อ ...... เอ ผู้ได๋หนอ   แคนดง อีคนหนึ่ง    ยกมือสูงๆ  เด้อ...ซิ ได้ไปกิน งัว..

ผมกะอยู่ในเมืองนี้เเหละครับ    อัน บ้านหัวฝาย เเคนดงนั้นบ้านพ่อตา ผมกะไปๆมาๆ อาทิตย์หนึ่งกลับครั้งหนึ่งครับ
  เเหะๆ  ...อาทิตย์ ละกล่องครับ ลูกกรด  มื้อหยุดบ่มีหยังเฮ็ดครับ

แนะนำร้านแหน่กะดีเด้อ  ซิได้อุดหนุน ครับ

ฮักลูกฮักเมีย.....เหลือใจกิ๊ก ผู้อื่น..........

Uploaded with ImageShack.us
lek
Moderator
Hero Member

คะแนน 1594

การแบ่งปัน ทำให้เราและคนอื่นมีความสุข

« ตอบ #26 เมื่อ: เมษายน 08, 2009, 10:55:04 PM »

12เมษานี้เมียข่อยสิสูบปลา   แต่ข่อยบ่อยู่สิไปตปท.(ลาว)   ประสาปลาซือๆหากินไสกะได้

มีความสุขแบบที่เรามีก็พอhttp://www.gunsandgames.com/smf/index.php?board=29.0  (รวมพลคนอีสาน)
บ่าวอู๋
เพราะอากาศเปลี่ยนแปลงบ่อย...!
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 294

« ตอบ #27 เมื่อ: เมษายน 09, 2009, 09:29:44 AM »

เผิ่นอาจมักแบบ... บรรยากาศดีกะได้...

คมขวาน รักในหลวง
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

ดนตรี คืออาภรณ์ของปราชญ์

« ตอบ #28 เมื่อ: เมษายน 09, 2009, 05:37:24 PM »

นางรอง  ฮ้อน  อบอ้าวคัก

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
BIGbanana
เชื่อผมเหอะ ความรักคือสิ่งที่สวยงาม
Hero Member

คะแนน 2879

« ตอบ #29 เมื่อ: เมษายน 10, 2009, 12:14:41 PM »

12เมษานี้เมียข่อยสิสูบปลา   แต่ข่อยบ่อยู่สิไปตปท.(ลาว)   ประสาปลาซือๆหากินไสกะได้
ถ่าบ่มีผูซอยเก็บปา บอกผมเด้อครับ  ผมสิไปซอยทันได

หน้า: 1 [2] 3 4 5 ... 751
  พิมพ์