๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 29, 2024, 06:40:37 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2 3 4 ... 751
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เมืองเเปะบุรีรัมย์  (อ่าน 963123 ครั้ง)
NANAJOY
บุคคลทั่วไป
« เมื่อ: เมษายน 06, 2009, 04:09:28 PM »

มาเเล้ว..ผมมาขออยู่นำเด้อครับ.. Cheesyผมซื่อหม่อง ลูกเขยเมืองบุรีรัมย์   ฝากเนื้อฝากโตพี่ๆทุกท่านนำเเน่เด้อครับ ไหว้ Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 22, 2009, 12:51:26 PM โดย ???... » บันทึกการเข้า
Hang
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1 เมื่อ: เมษายน 06, 2009, 04:13:50 PM »

บ้านเกิดเมืองนอน ม่องเฮ็ดงาน บ้านลูกเขย บ้านลูกไภ้ บ้านพ่อตา บ้านเก่าแม่เฒ่า บ้านคู่เขย บ้านพ่อลุง บ้านแม่ป้า ของเจ้าอยู่ไสก้อ Grin
บ่าวอู๋
เพราะอากาศเปลี่ยนแปลงบ่อย...!
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 294

« ตอบ #2 เมื่อ: เมษายน 06, 2009, 04:14:14 PM »

ยินดีต้อนรับ สมาชิกใหม่ครับ...   +1 ให้เลย   เยี่ยม

ไผละอยู่บุรีรัมแหน่... มาเด้อ  Grin

ANDAMAN_101
คนอีสานล้าน% โตจริงบ่อิงแอบ แต่แอบอิงสาวๆ
Hero Member

คะแนน 719

Hello World

« ตอบ #3 เมื่อ: เมษายน 06, 2009, 04:17:30 PM »

เขยบุรีรัมย์ติ  ไปยิงเขมร แถวๆเขาพระวิเหียรซ่อยไทศรีเกด ให่แนเด้อ

ปืนไม่ใช่หมามันไม่รู้จักเจ้าของ อยู่ในมือใครคนนั้นเป็นเจ้าของ เราเป็นเจ้าของเมื่อปืนอยู่ติดตัวเรา

เฮ็ดจังใด๋น้อสิเห็นน้ำท่วมโลก
NANAJOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #4 เมื่อ: เมษายน 06, 2009, 04:20:03 PM »

บ้านเกิดเมืองนอน ม่องเฮ็ดงาน บ้านลูกเขย บ้านลูกไภ้ บ้านพ่อตา บ้านเก่าแม่เฒ่า บ้านคู่เขย บ้านพ่อลุง บ้านแม่ป้า ของเจ้าอยู่ไสก้อ Grin
  โอ..เฮ็ดจั่งใด๋สิตอบหมดน้อ   กิ๊วก๊าว    ผมเกิดอยูประเทศไทยครับ Grin  จ. เพชรบูรณ์     อยากมาอยู่อิสานเลยมาหาเมียอยู่ อ. เเคนดง บุรีรัมย์ครับ       มีเมียคนเดียวครับ  อยากได้อีกเเต่บ่มีเงินเลี้ยงเขาครับ Cheesy
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 28, 2009, 09:36:15 AM โดย TAMONG Burirum » บันทึกการเข้า
บ่าวอู๋
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 294

« ตอบ #5 เมื่อ: เมษายน 06, 2009, 04:21:20 PM »

โอ..เฮ็ดจั่งใด๋สิตอบหมดน้อ   กิ๊วก๊าว    ผมเกิดอยูประเทศไทยครับ Grin  จ. เพชรบูรณ์     อยากมาอยู่อิสานเลยมาหาเมียอยู่ อ. เเคนดง บุรีรัมย์ครับ    เอ็ดงานอยู่ร้านถ่ายรูป    ครับ       มีเมียคนเดียวครับ  อยากได้อีกเเต่บ่มีเงินเลี้ยงเขาครับ Cheesy

อยากอายุสั้นกะเอาเพิ่มจักคนตี้....  แล้วกะสอนยิงปืนให้เผิ่นนำ Grin

NANAJOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #6 เมื่อ: เมษายน 06, 2009, 04:23:13 PM »

เขยบุรีรัมย์ติ  ไปยิงเขมร แถวๆเขาพระวิเ***ยรซ่อยไทศรีเกด ให่แนเด้อ
  อยากไปอยู่ครับ  
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 28, 2009, 09:36:40 AM โดย TAMONG Burirum » บันทึกการเข้า
ANDAMAN_101
คนอีสานล้าน% โตจริงบ่อิงแอบ แต่แอบอิงสาวๆ
Hero Member

คะแนน 719

Hello World

« ตอบ #7 เมื่อ: เมษายน 06, 2009, 04:23:40 PM »

โอ..เฮ็ดจั่งใด๋สิตอบหมดน้อ   กิ๊วก๊าว    ผมเกิดอยูประเทศไทยครับ Grin  จ. เพชรบูรณ์     อยากมาอยู่อิสานเลยมาหาเมียอยู่ อ. เเคนดง บุรีรัมย์ครับ    เอ็ดงานอยู่ร้านถ่ายรูป    ครับ       มีเมียคนเดียวครับ  อยากได้อีกเเต่บ่มีเงินเลี้ยงเขาครับ Cheesy

เอาอีกโลดเด้อ  เมีย3 คนเลี้ยงผัวคนเดียวบ่ได้กะให่มันรู้ไป เลี้ยงบ่ได้กะป๋าถิ่มโลด

ปืนไม่ใช่หมามันไม่รู้จักเจ้าของ อยู่ในมือใครคนนั้นเป็นเจ้าของ เราเป็นเจ้าของเมื่อปืนอยู่ติดตัวเรา

เฮ็ดจังใด๋น้อสิเห็นน้ำท่วมโลก
NANAJOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #8 เมื่อ: เมษายน 06, 2009, 04:24:43 PM »

อยากอายุสั้นกะเอาเพิ่มจักคนตี้....  แล้วกะสอนยิงปืนให้เผิ่นนำ Grin
   อิอิ...บ่สอนเเล้ว...ปืนบ่เท่าใด๋  ย่าน เเต่มีดนั่นเเล้ว
NANAJOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #9 เมื่อ: เมษายน 06, 2009, 04:32:30 PM »

ผมกะบ่มีหยังดอก....มีของฝากเล็กๆน้อย   มาฝากพี่ครับ คั่นบ่พอกะบอกได้ครับ เดี๋ยวสิหามาให้อีก    ลาบโลดครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 04, 2009, 04:03:15 PM โดย TAMONG Burirum » บันทึกการเข้า
บ่าวอู๋
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 294

« ตอบ #10 เมื่อ: เมษายน 06, 2009, 04:35:44 PM »

นี้บ้อ...สิฆ่าพี่น้องสู่กิน...  โอ...!  ฆ่าสู่พี่น้องกิน Grin

NANAJOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #11 เมื่อ: เมษายน 06, 2009, 04:41:06 PM »

ล้มงัวหนึ่งโต       พ่อตา มีห้าโต..ขอเพิ่นซักโตเพิ่นบ่ว่าหยังดอก Cheesy
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 09, 2009, 02:53:22 PM โดย ตาหม่อง » บันทึกการเข้า
บ่าวอู๋
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 294

« ตอบ #12 เมื่อ: เมษายน 06, 2009, 04:47:42 PM »

ล้มงัวหนึ่งโต     ......ฉลองเลยครับ...    พ่อตา มีห้าโต..ขอเพิ่นซักโตเพิ่นบ่ว่าหยังดอก Cheesy

ใคอยู่ดอก พ่อเฒ่าเป็นแนวนี้....  ซาแต่เก่า คะเจ้าว่า... ลูกเขตเฮ็ดเกือบตาย...บ่ซ่ำลูกซายผู้นอนอยู่...

พ่อบักเขตต์...รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 92

« ตอบ #13 เมื่อ: เมษายน 06, 2009, 06:12:37 PM »

ยินดีต้อนรับครับ.......ผม อำเภอเมืองเด้อ ...... เอ ผู้ได๋หนอ   แคนดง อีคนหนึ่ง    ยกมือสูงๆ  เด้อ...ซิ ได้ไปกิน งัว..

ฮักลูกฮักเมีย.....เหลือใจกิ๊ก ผู้อื่น..........

Uploaded with ImageShack.us
paiboon
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #14 เมื่อ: เมษายน 06, 2009, 06:47:52 PM »

เห็นแล้วน้ำลายไหล...ซอยห่างๆ จุ่มเพี้ยอ่อน ตามด้วยบักสองซาว บ่อยากเว้าเลย

ยินดีต้อนรับครับ
หน้า: [1] 2 3 4 ... 751
  พิมพ์