๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 29, 2024, 02:49:44 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 3 4 5 [6] 7
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: แมทซ์แข่งขัน AIR SOFT I.P.S.C.  (อ่าน 67549 ครั้ง)
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #75 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2009, 05:16:19 PM »

ขอแสดงความยินดีกับคุณเอ๋ ที่ทำการเปิดสนามอย่างเป็นทางการไปอย่างเรียบร้อยด้วยครับ ทำได้ยอดเยี่ยมจริงๆ เยี่ยม เยี่ยม

RbungA+
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 35

« ตอบ #76 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2009, 09:42:09 AM »

ขอแสดงความยินดีกับคุณเอ๋ ที่ทำการเปิดสนามอย่างเป็นทางการไปอย่างเรียบร้อยด้วยครับ ทำได้ยอดเยี่ยมจริงๆ เยี่ยม เยี่ยม
กราบขอบพระคุณพระอาจารย์ พี่หมอ พี่กอล์ฟ และพี่ๆท่านอื่นๆที่ส่งแรงใจ
แม้ว่าตัวจะติดแข่งขัน แต่ผมรับรู้ได้ ด้วยการถ่ายพลังผ่าน อจ. มายังฝีมือการยิงของน้องบะหมี่
เกี๊ยวน้ำอย่างผมทำได้แค่ เลยลงไปลอยคอในชาม รอบะหมี่ลงมา เดินเรียบๆเคียงๆ เพราะ....
เมียคอยมาคุม เมียคอยมาคุ้ม..คอยมาคุม คอยมาคุม แต่มี spy เดินถือ IPhone คุยคนเดียวก็มีแฮะ คิก คิก
พี่ไม่ได้กินผมหรอก ผมเห็นเงาพี่สะท้อนบนกระจก ผมเลยยืนบังมุมกล้อง บีบให้เดินมาใกล้ ฮา
สนามนี้ Tactical11 นะครับพี่ จะมาเสียที...ได้อย่างไร ฮา  แลบลิ้น คิก คิก ขำก๊าก
ครั้งนี้ทำให้ผมรู้ว่า เพื่อนของพี่ๆผมเยอะ แต่คนมอง pritty ผมเยอะกว่า อิอิ ไม่งั้นเสียชื่อแย่
กราบขอบพระคุณทุกท่านอีกครั้งครับ

กฏความปลอดภัย ที่ อจ. สอนครับ ผมไปจับนิ้วน้องเขาไม่ให้เข้าโกร่งไกทุกคน เยยยยยยย

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 25, 2009, 09:48:04 AM โดย RbungA+ » บันทึกการเข้า
zerosocool
Moderator
Sr. Member

คะแนน 103

« ตอบ #77 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2009, 09:08:58 PM »

โอ้ว......คำสั่งสอนเป็นผล  555555

เนียนๆ ไว้
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #78 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2009, 02:07:15 PM »

กราบขอบพระคุณพระอาจารย์ พี่หมอ พี่กอล์ฟ และพี่ๆท่านอื่นๆที่ส่งแรงใจ
แม้ว่าตัวจะติดแข่งขัน แต่ผมรับรู้ได้ ด้วยการถ่ายพลังผ่าน อจ. มายังฝีมือการยิงของน้องบะหมี่
เกี๊ยวน้ำอย่างผมทำได้แค่ เลยลงไปลอยคอในชาม รอบะหมี่ลงมา
เดินเรียบๆเคียงๆ เพราะ....
เมียคอยมาคุม เมียคอยมาคุ้ม..คอยมาคุม คอยมาคุม แต่มี spy เดินถือ IPhone คุยคนเดียวก็มีแฮะ คิก คิก
พี่ไม่ได้กินผมหรอก ผมเห็นเงาพี่สะท้อนบนกระจก ผมเลยยืนบังมุมกล้อง บีบให้เดินมาใกล้ ฮา
สนามนี้ Tactical11 นะครับพี่ จะมาเสียที...ได้อย่างไร ฮา  แลบลิ้น คิก คิก ขำก๊าก
ครั้งนี้ทำให้ผมรู้ว่า เพื่อนของพี่ๆผมเยอะ แต่คนมอง pritty ผมเยอะกว่า อิอิ ไม่งั้นเสียชื่อแย่
กราบขอบพระคุณทุกท่านอีกครั้งครับ

มันยุ่งยากนะมัวแต่ลวกเส้น ทำน้ำซุป ห่อเกี๊ยว หัวเราะร่าน้ำตาริน
ไม่ทราบแบบ มาม่า,ยำยำหรือ ไวไว ควิ๊กมีหรือเปล่าครับ แห้งก็ได้ น้ำก็ดี คิก คิก คิก คิก

นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #79 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2009, 02:32:39 PM »

ขอแสดงความยินดีอีกครั้งคุณเอ๋

เจริญตาจริงๆ ขนาดมีคนจับไข้เลยครับ... คิก คิก เยี่ยม

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
tim1911
Hero Member

คะแนน 8

« ตอบ #80 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2009, 12:17:37 PM »

ขอแสดงความยินดีกับบังเอ๋ด้วยครับ  เยี่ยม

MJTactical
Long Live the King
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 318

SLOW IS SMOOTH , SMOOTH IS FAST

« ตอบ #81 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2009, 07:47:24 PM »

ขอแสดงความยินดีกับพี่เอ๋ด้วยครับ

AMATEURS TRAIN UNTIL THEY GET IT RIGHT. PROFESSIONALS TRAIN UNTIL THEY GET IT WRONG

LEAVES NO MAN BEHIND
ARDTHAPON รักในหลวง
Sr. Member

คะแนน 14

"คนเก่งนั้นมีมาก แต่คนที่หายาก.....คือคนดี"

« ตอบ #82 เมื่อ: กันยายน 02, 2009, 08:39:09 PM »

ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้

อยากหาประสบการณ์ปืนอัดลมเบาบ้างจัง  แนะนำด้วยครับ

num357  "รับคำสั่ง  ทำทันที  ทำให้ดีที่สุด"
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #83 เมื่อ: กันยายน 03, 2009, 03:11:05 PM »

ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้

อยากหาประสบการณ์ปืนอัดลมเบาบ้างจัง  แนะนำด้วยครับ

เชิญที่ราบ11ได้เลยครับ ชมรม THASA อยู่ที่นั่นแถม ผจก สนามก็มีความรู้เรื่อง airsoft เป็นอย่างดีครับ เยี่ยม

ARDTHAPON รักในหลวง
Sr. Member

คะแนน 14

"คนเก่งนั้นมีมาก แต่คนที่หายาก.....คือคนดี"

« ตอบ #84 เมื่อ: กันยายน 04, 2009, 07:52:56 AM »

ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้

ขอบคุณมากครับ  ไม่ทราบว่าสนามอยู่ภายในราบ๑๑ ช่วงไหน วันเวลาเปิด - ปิดเป็นไง

num357  "รับคำสั่ง  ทำทันที  ทำให้ดีที่สุด"
RbungA+
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 35

« ตอบ #85 เมื่อ: กันยายน 04, 2009, 07:26:10 PM »

รบกวนดูตามลิงค์ครับ ขอบพระคุณครับ
http://www.gunsandgames.com/smf/index.php?topic=74830.0
♪♪︻┳一levis007︻┳一♪♪
รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 476

...คัง คัง ชิก...

« ตอบ #86 เมื่อ: กันยายน 04, 2009, 07:28:57 PM »

สวยมากเลยทั้งสนามทั้งนักกีฬา หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก

[/url][/url]
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #87 เมื่อ: กันยายน 17, 2009, 05:23:50 PM »

รู้สึกว่าช่วงนี้ความร้อนแรงของ airsoft ipsc ลดไปเยอะเลยนะ เงียบจัง หายไปไหนกันหมดแย้ว......  คิก คิก คิก คิก
คุณบังเอ๋ จัดการกระตุ้นหน่อยครับ หลงรัก หลงรัก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 17, 2009, 05:25:21 PM โดย Phoenix » บันทึกการเข้า

นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #88 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2009, 07:23:26 PM »

ชมรมกีฬายิงปืนอัดลมเบารณยุทธไทย
(THASA: THAILAND AIR SOFT SHOOTING ASSOCIATION)

ขอเชิญนักกีฬา และผู้สนใจเข้าร่วมแข่งขัน กีฬา Airsoft IPSC
ในแมทซ์.
..

"THAILAND AIRSOFT IPSC INVITATION 2009#5"
อาทิตย์ที่  11 ตุลาคม 2552
ณ โรงพละศึกษา(ยิมเนเซียม) ราบ๑๑ บางเขน

เวลา 08:30 - 16:00

จำนวนสนาม :  8  Stages

COF จะโพสขึ้นเวปให้นักกีฬาทราบก่อนแข่งอย่างน้อย 1 สัปดาห์

ประเภทการแข่งขัน: 2 Divisions

-OPEN
   -STANDARD

ประเภทของรางวัล:

- Open:      CLASS          M        1 รางวัล
                                      A        3 รางวัล
                                      B        3 รางวัล
                                      C        3 รางวัล
                                      U        1 รางวัล

- Standard:  CLASS        M        3 รางวัล
                                     A        3 รางวัล
                                     B        3 รางวัล
                                     C        3 รางวัล
                                     U        3 รางวัล

- Category:  LADY                    1 รางวัล
                     JUNIOR                1  รางวัล

จำนวนรางวัล:  28    ถ้วยรางวัล **

**จำนวนรางวัลขึ้นกับจำนวนนักกีฬาที่สมัครในแต่ละ CLASS ;
    3 คนขึ้นไป มีให้ 1 ถ้วย, 5 คนขึ้นไป มีให้ 3 ถ้วย,ไม่ถึง 3 คน ไม่มีถ้วยหรือต้องไปรวม CLASS ให้จำนวนนักกีฬา
ครบตามเกณฑ์..
 Category Junior,Lady จำนวนรางวัลอาจเพิ่มให้ ขึ้นกับจำนวนนักกีฬาที่เข้าแข่งขัน

Note: แบ่ง Class ตามคะแนนของแมทซ์ที่แล้วครับ(สูงสุดแค่ M จนกว่าจะมีนักกีฬามากขึ้น ถึงจะมี GM ครับ)**
          ส่วนนักกีฬาที่ยังไม่เคยลงแข่งในแมทซ์ ของ THASA จะถือเป็น Class U ครับ

**สงวนสิทธ์ จำนวนรางวัลและการแบ่งคลาส ตามที่ชมรมฯเห็นสมควร

ค่าสมัคร :  1,200 บาท (สำหรับสมาชิก THASA) 
                  1,500 บาท (สำหรับบุคคลทั่วไป)
              (ค่าลงทะเบียน พร้อมอาหารกลางวัน และนำ้ดื่ม)

วิธีสมัคร:  สำหรับนักกีฬาใหม่ที่ยังไม่เคยลงแข่งในแมทซ์ของ THASA 
              กรุณาแจ้งรายละเอียด ชื่อ-นามสกุล ชื่อเล่น /ไทย-อังกฤษ/ชื่อ Login/ email/ เบอรืติดต่อของท่าน)
              ส่วนนักกีฬาที่เคยลงแข่งแล้ว แจ้งเพียงชื่อเท่านั้นครับ
              แจ้ง คุณหนุ่ม Speedy ทาง PM ครับ

กรุณาลงชื่อยืนยัน พร้อมโอนเงินค่าสมัคร
              ที่บัญชี  องอาจ สังข์ขำ เลขที่บัญชี 294-202049-3
              ธ.ไทยพาณิชย์ สาขาถนนเพชรบุรี ซอย 4 
              โอนเงินแล้ว โทรแจ้งได้ที่ โทร: 081-5653322

เพื่อสะดวกกับการตรวจสอบครับ  กรุณาใส่เศษทศนิยมตามรายชื่อที่ขึ้นไว้ในเวปครับ

ตัวอย่าง..

07. ฑีฆายุ   เวชวงศ์วาน  (TEEKAYU   VECHVONGVAN  / โต้ง / kuckkark ) - OPEN /  A
             ลำดับที่ 07 ต้องโอนเงินจำนวน 1,200.07 บาท ครับ

ปิดรับสมัคร: อาทิตย์ที่ 4 ตุลาคม 2552  (สมัครหลังวันหมดเขต/วันแข่ง 1,500 บาททุกท่านครับ)

Note:บุคคลทั่วไปที่จะร่วมแข่งขัน ต้องสมัครสมาชิกรายปี(300 บาท) สมัครได้ในวันแข่งขันครับ..

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
pialpjman
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #89 เมื่อ: ธันวาคม 29, 2009, 04:45:47 PM »

อยากให้มีกิจกรรมแบบนี้บ่อยๆนะครับ

หน้า: 1 ... 3 4 5 [6] 7
  พิมพ์