๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 16, 2024, 06:58:20 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: แมทซ์แข่งขัน AIR SOFT I.P.S.C.  (อ่าน 76597 ครั้ง)
YUNE
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 13

« ตอบ #30 เมื่อ: เมษายน 21, 2009, 08:28:55 AM »

สำหรับแมช THAILAND AIRSOFT I.P.S.C. INVITATION 2009 #2 ที่ผ่านมา

กราบขอบพระคุณ  ไหว้
ท่านอาจารย์เฉลิมชัยมากครับ ผมเห็นอาจารย์ทั้งร้อน ทั้งเป็นตะคริว อาจารย์ทุ่มเทให้พวกเราด้วยใจจริงๆครับ
พี่ๆทีม Phoenix พี่กอล์ฟ,พี่วีระ,พี่ท็อป,พี่นาจา,พี่ช้วง,พี่หนุ่ม พวกพี่ไม่เคยทิ้งพวกเราจริงๆครับ
คณะกรรมการ พี่เป๊ก(Range Master),พี่โบว์(Stat Director),R.O.ทุกท่านจากฟาร์มจระเข้ฯ
พี่เล็กใหญ่ ประธานชมรม THASA ไม่ได้พี่คอยสั่งการคงวุ่นครับ
พี่บอย B Custom King ที่ปรึกษาชมรม THASA ไม่ได้พี่คอยจัดการและให้คำปรึกษาคงแย่ครับ
พี่บอยและพี่เล็กใหญ่ ยอมเสียสละไม่ลงแข่งขัน เพื่อจัดการกับแมชแมชนี้
ผมรู้ว่าพี่ทั้งสองอยากยิงมากๆครับ
พี่เล็กมินิ ถ้าไม่ได้พี่ช่วยประสานงานเรื่องต่างกับทางสนาม ผู้แข่งขัน,กรรมการ,ผู้ชม คงไม่สะดวกสบายแบบนี้แน่ครับ
พี่โต้ง คอยช่วยประชาสัมพันธ์ทุกๆเรื่องครับ
พี่ยิ้ง สำหรับ Score Sheet ครับ
พี่หนุ่ม,พี่วาว สำหรับอาหารอร่อยๆครับ
พี่ๆทีม AirMaster ทั้งยก ทั้งขน ทั้งปัก ทั้งดัน ทั้งตอก พวกพี่วอมก่อนแข่งมากไปป่าวครับ
Shooter ทุกๆท่าน
จากทีม G.A.S.T. โดยพี่ทักษิณ
จากทีม Angel Warrior นครสวรรค์ โดยพี่อั๋น
จากทีม AirMaster
Shooter อิสระจาก นครสวรรค์ ระยอง ชลบุรี กำแพงเพชร สุโขทัย
นักกีฬารับเชิญ พี่ณรงศักดิ์,พี่อ๋องชลธิต,พี่กบ,พี่วรกฤษ,น้องจุ๊,น้องมายด์ Strawberry Cheesecake
นักกีฬา Junior น้องกัน,น้องปรเวศ,น้องกีต้าร์,น้องแดงดี
ผู้เข้าร่วมชมการแข่งขันทุกๆท่านครับ
และที่ลืมไม่ได้ พี่ตากล้องทุกๆท่านด้วยครับ มีภาพจากพวกท่าน นักกีฬามีกำลังใจขึ้นอีกแยะครับ

ส่วนตัวสนุกมากครับ ร้อนมากครับหน้ามืดไปเป็นสิบรอบ
วันนี้ดูตัวเองในกระจกหน้ากับแขนสีเดียวกันคือดำครับ ตรงต้นแขนกับลำตัวสีขาว  Grin
แล้วพบกันใหม่แมชหน้าครับผม
ขอบพระคุณครับ   ไหว้
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #31 เมื่อ: เมษายน 21, 2009, 08:45:41 PM »

ขอแสดงความยินดีกับทุกท่านด้วยครับ
โดยเฉพาะคุณเอ๋ รู้สึกคึกคักออกหน้าออกตาเลยนะ  คิก คิก

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
RbungA+
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 35

« ตอบ #32 เมื่อ: เมษายน 21, 2009, 10:29:31 PM »

ขอแสดงความยินดีกับทุกท่านด้วยครับ
โดยเฉพาะคุณเอ๋ รู้สึกคึกคักออกหน้าออกตาเลยนะ  คิก คิก
ผมเห็นแววตาพี่แล้ว รู้ว่าคราวหน้าพี่ไม่พลาดแน่ๆ อิอิ
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #33 เมื่อ: เมษายน 23, 2009, 01:36:52 PM »

คุณเอ๋นี่แสดงออกนอกหน้าจังเลยนิ.... Grin Grin

Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #34 เมื่อ: เมษายน 23, 2009, 03:42:02 PM »

ผมเห็นแววตาพี่แล้ว รู้ว่าคราวหน้าพี่ไม่พลาดแน่ๆ อิอิ

55555 สังเกตุอีก ผมชื่นชมต่างหากล่ะ คิก คิก

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
RbungA+
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 35

« ตอบ #35 เมื่อ: เมษายน 23, 2009, 04:09:03 PM »

55555 สังเกตุอีก ผมชื่นชมต่างหากล่ะ คิก คิก
งั้นคราวหน้า ผมจะเอาสาวๆจาก ชิกแชแนล มาลงด้วยดีกว่า ขาว สวย หมวย อืมมมมมม
เห็นพี่ producer เจ้าของรายการติดต่อมา อยากให้สาวๆมาทดลองยิง Airsoft IPSC
เพราะเห็นว่าคนยิงหน้าตาดี 5555+ ผมหวังว่า ภาพที่เขาเห็นหรือได้ดูคงไม่ใช่ผม ก๊ากกก

ภาพนี้น้องจุเขาบอกว่า พี่นาจา จะมายิงแข่งกับหนูหรือยังคะ อิอิ  Grin ขำก๊าก  แบร่  ไหว้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 23, 2009, 05:29:05 PM โดย RbungA+ » บันทึกการเข้า
noomrider
Hero Member

คะแนน 74

ชีวิตไม่สิ้น ก็ดิ้นกันไป

« ตอบ #36 เมื่อ: เมษายน 26, 2009, 05:02:15 AM »

อ้าว!  ผมดูภาพเเล้วคิดว่าน้องเค้าถามว่า "ลุงคนนั้นใครหรือค่ะป๋า.....ขา" 

อ่ะฟิ๊วส์........อิ อิ

อย่านอนตื่นสาย   อย่าอายทำกิน   อย่าหมิ่นเงินน้อย  อย่าคอยวาสนา
Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #37 เมื่อ: เมษายน 26, 2009, 09:41:24 AM »

งั้นคราวหน้า ผมจะเอาสาวๆจาก ชิกแชแนล มาลงด้วยดีกว่า ขาว สวย หมวย อืมมมมมม
เห็นพี่ producer เจ้าของรายการติดต่อมา อยากให้สาวๆมาทดลองยิง Airsoft IPSC
เพราะเห็นว่าคนยิงหน้าตาดี 5555+ ผมหวังว่า ภาพที่เขาเห็นหรือได้ดูคงไม่ใช่ผม ก๊ากกก

ภาพนี้น้องจุเขาบอกว่า พี่นาจา จะมายิงแข่งกับหนูหรือยังคะ อิอิ  Grin ขำก๊าก  แบร่  ไหว้

น่าน....มีเบี่ยงเบนความสนใจด้วย ผมล่ะอิจฉาจริงๆ  ยิ้มีเลศนัย

boydanon
DangDee - Son Of A Gun
Full Member

คะแนน 3

« ตอบ #38 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2009, 11:44:32 AM »

THAILAND AIRSOFT I.P.S.C. INVITATION 2009 #3
อาทิตย์ที่ 14 มิถุนายน 2552
โดย THASA
แมทซ์นี้เป็นสนาม INDOOR ครับ.. ยิ้มีเลศนัย
โปรดติดตาม.. ไหว้

MJTactical
Long Live the King
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 318

SLOW IS SMOOTH , SMOOTH IS FAST

« ตอบ #39 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2009, 09:56:59 PM »

THAILAND AIRSOFT I.P.S.C. INVITATION 2009 #3
โดย THASA
แมทซ์นี้เป็นสนาม INDOOR ครับ.. ยิ้มีเลศนัย

มีของมาขายอ่ะป่าวครับ จะได้ตามไปช๊อป หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก

AMATEURS TRAIN UNTIL THEY GET IT RIGHT. PROFESSIONALS TRAIN UNTIL THEY GET IT WRONG

LEAVES NO MAN BEHIND
zerosocool
Moderator
Sr. Member

คะแนน 103

« ตอบ #40 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2009, 12:42:19 AM »

โดย THASA

มีของมาขายอ่ะป่าวครับ จะได้ตามไปช๊อป หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก

อ่ะ กลับมาอยู่เมืองไทยแล้วเหรอ ม้าคุส อิสระ.........อิอิ

เนียนๆ ไว้
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #41 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2009, 10:29:16 AM »

โดย THASA

หวังว่าแมทช์นี้คงไม่ต้องมาเล่านิทานเรื่อง ไซอิ๋ว ให้อ่านคลายเหงาอีกนะครับ คิก คิก คิก คิก

RbungA+
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 35

« ตอบ #42 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2009, 08:26:35 PM »

พี่นาจาก รีบมาอยู่ squard ผมเลยครับพี่ เพื่อความบันเทิงของชีวิต เพราะเจ้าปิ๊ก ผองพัฒน์ กับเจ้าก้อน จองแล้ว 2 ที่ โควต้าเหลือน้อย  น้ำลายหก คิก คิก หลงรัก
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #43 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2009, 09:16:55 PM »

พี่นาจาก รีบมาอยู่ squard ผมเลยครับพี่ เพื่อความบันเทิงของชีวิต เพราะเจ้าปิ๊ก ผองพัฒน์ กับเจ้าก้อน จองแล้ว 2 ที่ โควต้าเหลือน้อย  น้ำลายหก คิก คิก หลงรัก

คุณเอ๋...เดี๋ยวไม่มีเด็กซ่อมเป้าครับ Cry Cry Angry Angry Grin Grin

Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #44 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2009, 10:32:15 PM »

คุณเอ๋...เดี๋ยวไม่มีเด็กซ่อมเป้าครับ Cry Cry Angry Angry Grin Grin

คิก คิก คิก คิก  เศร้า

หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7
  พิมพ์