๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 19, 2024, 10:00:33 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2 3 4 ... 7
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: แมทซ์แข่งขัน AIR SOFT I.P.S.C.  (อ่าน 67538 ครั้ง)
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« เมื่อ: มีนาคม 26, 2009, 08:01:04 PM »

ขออนุญาตประชาสัมพันธ์ครับ..

ชมรมกีฬายิงปืนอัดลมเบารณยุทธไทย (THASA: THAILAND AIR SOFT SHOOTING ASSOCIATION)
ขอเชิญนักกีฬา และผู้สนใจเข้าร่วมแข่งขัน กีฬา Airsoft IPSC ในแมทซ์.
..

"THAILAND AIRSOFT IPSC INVITATION 2009#1" (LEVEL II)
อาทิตย์ที่  19 เมษายน 2552
ณ สนามยุทธกีฬา ราบ๑๑ บางเขน

เวลา 08:30 - 16:00

Match Director: อ.เฉลิมชัย บุญคุ้มสวัสดิ์
Range Master: ศรีสิษฐ์ เผ่าทองสุข
Stat Director: พี่น้องโบว์ วิริยา รุ่งจรัสนนท์

จำนวนสนาม :  8  Stages (ออกแบบโดย อ.เฉลิมชัย บุญคุ้มสวัสดิ์)

ประเภทการแข่งขัน: 2 Divisions

-OPEN
 -STANDARD

ประเภทของรางวัล:

- Open:      CLASS      M+A         1 ถ้วย
                                              B        3 ถ้วย
                                              C        3 ถ้วย
                                              U        1 ถ้วย

- Standard:  CLASS    M+A         3 ถ้วย
                                              B        3 ถ้วย
                                              C        3 ถ้วย
                                              U        1 ถ้วย

จำนวนรางวัล:  18 ถ้วยรางวัล **(พร้อม Certificate ทุกท่านครับ)

**จำนวนรางวัลขึ้นกับจำนวนนักกีฬาที่สมัครในแต่ละ CLASS ;
    3 คนขึ้นไป มีให้ 1 ถ้วย, 5 คนขึ้นไป มีให้ 3 ถ้วย,ไม่ถึง 3 คน ไม่มีถ้วยหรือต้องไปรวม CLASS ให้จำนวนนักกีฬาครบตามเกณฑ์..

Note: แบ่ง Class ตามคะแนนของแมทซ์ที่แล้วครับ(สูงสุดแค่ M จนกว่าจะมีนักกีฬามากขึ้น ถึงจะมี GM ครับ)**
          ส่วนนักกีฬาที่ยังไม่เคยลงแข่งในแมทซ์ ของ THASA จะถือเป็น Class U ครับ

**สงวนสิทธ์ จำนวนรางวัลและการแบ่งคลาส ตามที่ชมรมฯเห็นสมควร

ค่าสมัคร :  1,200 บาท (สำหรับสมาชิก THASA) 
               1,500 (สำหรับบุคคลทั่ไป)
              (ค่าลงทะเบียน พร้อมอาหารกลางวัน และนำ้ดื่ม)

ปิดรับสมัคร: ศุกร์ที่ 10 เมษายน 2552  (สมัครหลังวันหมดเขต/วันแข่ง 1,500 บาททุกท่านครับ)

รายละเอียดเพิ่มเติม ดูได้ที่นี่ครับ:  http://www.thaiairsoftgun.com/board/index.php?topic=48290.0

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 01, 2009, 06:31:46 AM โดย นาจา™ » บันทึกการเข้า

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
Tiger wut
อาวุธประจำตัวคือ"ขวดนม"
Moderator
Hero Member

คะแนน 975

พี่ครับ พี่ครับ เสือมา

« ตอบ #1 เมื่อ: มีนาคม 26, 2009, 10:37:46 PM »

เยี่ยม   น่าสนครับ.........ของผมคลาส U 

รักดีกินถั่ว   รักชั่วกินเหล้า  รักทั้งดี -ทั้งชั่ว กินถั่วแกล้มเหล้า
boydanon
DangDee - Son Of A Gun
Full Member

คะแนน 3

« ตอบ #2 เมื่อ: มีนาคม 27, 2009, 05:14:58 PM »

CLASS U มีให้ถ้วยเดียว
พี่ Tiger Wut ลงแล้ว น้อง Strawberry Cheesecake ก็อดลุ้นถ้วยสิครับ..
นอกจากบอกพระอาจารย์เปิด Senior Class U แล้วพี่ๆ ส.ว.ลงแข่งด้วยสนุกๆครับ.. หลงรัก หลงรัก หลงรัก
Tiger wut
อาวุธประจำตัวคือ"ขวดนม"
Moderator
Hero Member

คะแนน 975

พี่ครับ พี่ครับ เสือมา

« ตอบ #3 เมื่อ: มีนาคม 27, 2009, 07:55:48 PM »

พี่ Tiger Wut ลงแล้ว น้อง Strawberry Cheesecake ก็อดลุ้นถ้วยสิครับ..
นอกจากบอกพระอาจารย์เปิด Senior Class U แล้วพี่ๆ ส.ว.ลงแข่งด้วยสนุกๆครับ.. หลงรัก หลงรัก หลงรัก

ฮา ฮา ฮา  ผมยังไม่แก่.......เอ้ย...ผมยังอายุไม่ถึง.... คิก คิก

รักดีกินถั่ว   รักชั่วกินเหล้า  รักทั้งดี -ทั้งชั่ว กินถั่วแกล้มเหล้า
boydanon
DangDee - Son Of A Gun
Full Member

คะแนน 3

« ตอบ #4 เมื่อ: มีนาคม 27, 2009, 09:59:45 PM »

ฮา ฮา ฮา  ผมยังไม่แก่.......เอ้ย...ผมยังอายุไม่ถึง.... คิก คิก

พอดีเห็นลายเซ็นต์พี่ มีรูปวงKISSวิ่งอยู่ ผมเลยพอจะเดาได้ คิก คิก คิก คิก ตอนวงนี้ดังผมอยู่มัธยมต้นอยู่เลยครับ.. Grin Grin Grin
วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

สูงสุดคืนสู่สามัญ

« ตอบ #5 เมื่อ: มีนาคม 28, 2009, 11:55:03 AM »

ไหว้ เอ.......ถ้าผมไปคลาสไหนครับ  Huh  Grin

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #6 เมื่อ: มีนาคม 28, 2009, 04:10:57 PM »

ไหว้ เอ.......ถ้าผมไปคลาสไหนครับ  Huh  Grin

U ครับ

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
noomrider
Hero Member

คะแนน 74

ชีวิตไม่สิ้น ก็ดิ้นกันไป

« ตอบ #7 เมื่อ: มีนาคม 29, 2009, 05:58:59 AM »

U ครับ

โห๋...ตอบสั้นช่างดูเเคลนฝีมือจัง   อิ อิ

เเต่ตามกฏคงต้องคลาส U เเล้วปรับคลาสมา M เลยเทห์ดีครับ

อย่านอนตื่นสาย   อย่าอายทำกิน   อย่าหมิ่นเงินน้อย  อย่าคอยวาสนา
Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #8 เมื่อ: มีนาคม 29, 2009, 09:01:58 PM »

U ครับ

โห๋...ตอบสั้นช่างดูเเคลนฝีมือจัง   อิ อิ

เเต่ตามกฏคงต้องคลาส U เเล้วปรับคลาสมา M เลยเทห์ดีครับ

แล้วไม่ไป U กับเขาเหรอ
แต่นายหนุ่มคงเลี่ยงยาก เพราะขาดคนยกสแลน อิอิ

Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #9 เมื่อ: มีนาคม 30, 2009, 12:40:19 PM »

สวัสดีครับ...หายไปไหนมานี่ งอน หลงรัก
แปลกนะ...พักนี้มีแต่คนเล่นปืนจริงหันมาสนใจปืนเด็กเล่นกัน...ผมปั้นอะไรก็ขึ้นหมดเลยนะนี่ คิก คิก คิก คิก
ถ้าผมไม่มาทำมันก็คงหง๋อยๆเหมือนเดิมเพราะคนหลายๆคนยังคิดไม่ออก ดีใจจริงๆครับที่สามารถสร้างให้คนหันมาสนใจกับวงการนี้และเห็นประโยชน์ของมันดังกระทู้ที่ผมเขียนไว้ว่า.....BB กับ IPSC.....ปืนเด็กเล่นที่สามารถนำมาฝึกซ้อมได้จริงๆ Grin Grin

ถ้ามีเวลาอย่าลืมมายิงเล่นนะจะได้รู้ว่าเขาทำกันยังไง เพื่อประดับความรู้ครับ   Wink Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 30, 2009, 12:44:02 PM โดย Phoenix » บันทึกการเข้า

วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

สูงสุดคืนสู่สามัญ

« ตอบ #10 เมื่อ: มีนาคม 31, 2009, 08:21:24 AM »

สวัสดีครับพี่  ไหว้

ผมจะรีบหาเวลาไปยิงให้ได้เลยหล่ะครับ เพราะเหมาะสำหรับผมที่สุด ปืนเด็กเล่นแบบนี้  คิก คิก

ปืนผู้ใหญ่เล่นไม่ค่อยจะไหวแล้วตอนนี้อะไรๆก็เปลี่ยนไป๋ หัวเราะร่าน้ำตาริน

ครูผู้ไม่หยุดนิ่ง ครูที่ทำด้วยหัวใจ ทำอะไรก็ประสพความสำเร็จทุกประการครับ ไหว้

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
Pex Shotgun-รักในหลวงครับ
เป็ก ครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 70

« ตอบ #11 เมื่อ: มีนาคม 31, 2009, 09:45:04 AM »

Cheesy

ปืนที่เรามีเปรียบดังเช่นเครื่องดับเพลิง พวกเราภาวนาว่าไม่ต้องใช้มันในสถานะการณ์จริง

แต่ถ้าเราจำเป็นต้องใช้ ต้องใช้อย่างมีประสิทธิภาพสูงสุด
moti
Jr. Member
**

คะแนน 2

« ตอบ #12 เมื่อ: เมษายน 02, 2009, 09:09:47 PM »

อยากไปร่วมด้วยจังครับ ยิง IP ปืนจริงลงแข่งBB ได้ไหมครับ หลงรัก
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #13 เมื่อ: เมษายน 02, 2009, 10:23:30 PM »

อยากไปร่วมด้วยจังครับ ยิง IP ปืนจริงลงแข่งBB ได้ไหมครับ หลงรัก

ไปร่วมด้วยได้ครับ แต่อย่าเผลอเอาปืนจริงไปยิงนะครับ คิก คิก คิก คิก

glocky
Jr. Member
**

คะแนน 7

« ตอบ #14 เมื่อ: เมษายน 03, 2009, 03:37:56 AM »

ถ้าวรกฤษ u ข้าพเจ้าต้องรอหน่อย ให้โอกาสน้องชายไป M ก่อนดีกว่าค่ะ
หน้า: [1] 2 3 4 ... 7
  พิมพ์