๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 29, 2024, 09:24:30 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2 3 4 ... 495
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: "ม่วนซื่นโฮแซวพูบ่าวแนวเมืองขอนแก่น"  (อ่าน 746721 ครั้ง)
น่ามบ่อาบ
Hero Member

คะแนน 617

« เมื่อ: มีนาคม 25, 2009, 08:27:43 PM »

ไหว้ กราบเเทบท่าว แทบกะเป๋าตังค์ อ้ายๆ น้องๆ ซุผู่ ซุคน ค้าบ บ บ ไหว้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 27, 2009, 05:00:03 PM โดย น่ามบ่อาบ » บันทึกการเข้า

สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2301

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #1 เมื่อ: มีนาคม 25, 2009, 08:48:01 PM »

ยินดีต้องรับครับผม  หย่ามากาบไกล้เถาะกะเป๋าตังค์  มีแต่กะเป๋าบ่มีตังค์

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
paiboon
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2 เมื่อ: มีนาคม 25, 2009, 08:54:30 PM »

ไหว้ กราบเเทบท่าว แทบกะเป๋าตังค์ อ้ายๆ น้องๆ ซุผู่ ซุคน ค้าบ บ บ ไหว้

มาฮอดบ้านฮอดส่องแล้วกะเซิญหนั่งครับ กินน้ำเย็นๆ สาก่อน จั่งฟาดบักเลาเหล็กต่อหมู่เฮา
สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2301

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #3 เมื่อ: มีนาคม 25, 2009, 08:56:58 PM »

กินเหล่าขาวปานผู่บ่าวส่ำน้อย.....อกหัก ยิ้มีเลศนัย

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
lek
Moderator
Hero Member

คะแนน 1594

การแบ่งปัน ทำให้เราและคนอื่นมีความสุข

« ตอบ #4 เมื่อ: มีนาคม 25, 2009, 10:20:23 PM »

กินเหล่าขาวปานผู่บ่าวส่ำน้อย.....อกหัก ยิ้มีเลศนัย
โบกใหญ่โพด   เทียละก๊งพอดีพองาม

มีความสุขแบบที่เรามีก็พอhttp://www.gunsandgames.com/smf/index.php?board=29.0  (รวมพลคนอีสาน)
จ๊ะเอ๋
สิไปไสคูบา ให่ขอไปนำแหน่
Hero Member

คะแนน 343

« ตอบ #5 เมื่อ: มีนาคม 26, 2009, 09:38:33 AM »

ยินดีต้องรับครับผม  กาบแต่อ้ายๆเด้อครับ  น้องๆบ่ต้องกาบดอกครับมันสิบาปเลี้ยงเหล่ากะพอ Grin

ทำวันนี้ให้ดีที่สุด....ทำวันพรุ่งนี้ให้เหมือนวันนี้....ทำวันมะรืนนี้ให้เหมือนวันพรุ่งนี้....แล้ววันนี้จะทำอะไร....ทำทำใม...ทำเพื่อใคร......
น้าเสก คนเดิม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 712

รับแขก...แจกเหล้า...เฝ้าสำนักงาน

« ตอบ #6 เมื่อ: มีนาคม 26, 2009, 01:03:36 PM »

Grin เลามาแต่ใสล่ะคือมีขวดเหล่าขาวกับหมานอนแอ่ดแล่ดอยู่ Grin  คอเดียวกันแมนเหล่าบุรีรัมย์หือเหล่าขอนแจ่นหรือเหล่าอุบลล่ะบาดนี่ Grin
บอกแนเด้อ..หมอลำน้อยงง Grin

ANDAMAN_101
คนอีสานล้าน% โตจริงบ่อิงแอบ แต่แอบอิงสาวๆ
Hero Member

คะแนน 719

Hello World

« ตอบ #7 เมื่อ: มีนาคม 26, 2009, 06:15:07 PM »

สมาซิกใหม่ อย่าเข่ามาซือๆ มาแต่โตเด้อ ให่หาผู้สาวเข่ามานำ จังสิได้รับการยกมือรับรองจากกำมะกาน

ปืนไม่ใช่หมามันไม่รู้จักเจ้าของ อยู่ในมือใครคนนั้นเป็นเจ้าของ เราเป็นเจ้าของเมื่อปืนอยู่ติดตัวเรา

เฮ็ดจังใด๋น้อสิเห็นน้ำท่วมโลก
วุฒิ คนเล+รักในหลวง
นำแนน้า..หัวหน้า
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 197

รักน้องกันต์

« ตอบ #8 เมื่อ: มีนาคม 26, 2009, 09:12:12 PM »

ยินดีต้อนฮับครับ....อยู่บ้านได๋หน้อครับ Grin

สุขเสมอมั่นเสมอมันเครือเก่า
ANDAMAN_101
คนอีสานล้าน% โตจริงบ่อิงแอบ แต่แอบอิงสาวๆ
Hero Member

คะแนน 719

Hello World

« ตอบ #9 เมื่อ: มีนาคม 28, 2009, 03:52:24 PM »

ตั้งกระทู้ฝากโตแล้วกะมิดจั๊ดเลยน้อคนนี่แหม

ถ่ายุว่ายามใด๋สิพาผู้สาวเข่ามา

ปืนไม่ใช่หมามันไม่รู้จักเจ้าของ อยู่ในมือใครคนนั้นเป็นเจ้าของ เราเป็นเจ้าของเมื่อปืนอยู่ติดตัวเรา

บ่าวอู๋
เพราะอากาศเปลี่ยนแปลงบ่อย...!
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 294

« ตอบ #10 เมื่อ: มีนาคม 28, 2009, 04:28:19 PM »

ตั้งกระทู้ฝากโตแล้วกะมิดจั๊ดเลยน้อคนนี่แหม

ถ่ายุว่ายามใด๋สิพาผู้สาวเข่ามา

กะเผิ่นมาฝากโตซื่อๆ  เผิ่นบ่ได้มาเว่านำเฮา...ผมว่าเด๊ะ

ANDAMAN_101
Hero Member

คะแนน 719

Hello World

« ตอบ #11 เมื่อ: มีนาคม 28, 2009, 04:47:03 PM »

ฮ้วย  บ่รับฝากเด้อคะซั่น เองกองเอะเยอะไว่หน่าเว็บนั่นหละ

น่ามบ่อาบ
Hero Member

คะแนน 617

« ตอบ #12 เมื่อ: มีนาคม 30, 2009, 10:37:00 AM »

Grin เลามาแต่ใสล่ะคือมีขวดเหล่าขาวกับหมานอนแอ่ดแล่ดอยู่ Grin  คอเดียวกันแมนเหล่าบุรีรัมย์หือเหล่าขอนแจ่นหรือเหล่าอุบลล่ะบาดนี่ Grin
บอกแนเด้อ..หมอลำน้อยงง Grin
อยู่ขอยแจ่นคับ เป็นคนขอนแจ่น เกิดขอนแจ่น แมนตายกะสิเป็นผีขอนแจ่นคือเกาฮั่นหล่ะ  คือสิแมนคอเดียวกันอยู่ แต่ผมกินเหล่ารี ตั้ว (รีรัมย์) อยู่เลาะนี่มีแต่เหล่ารีรัมย์

น่ามบ่อาบ
Hero Member

คะแนน 617

« ตอบ #13 เมื่อ: มีนาคม 30, 2009, 10:41:03 AM »

สมาซิกใหม่ อย่าเข่ามาซือๆ มาแต่โตเด้อ ให่หาผู้สาวเข่ามานำ จังสิได้รับการยกมือรับรองจากกำมะกาน
แต่ผมกะยังหาผู้สาวบ่ทันได้อยู่ จักว่าแม่เฒ่าทันได้เกิดไปบุ๊

น่ามบ่อาบ
Hero Member

คะแนน 617

« ตอบ #14 เมื่อ: มีนาคม 30, 2009, 10:43:00 AM »

ยินดีต้อนฮับครับ....อยู่บ้านได๋หน้อครับ Grin
อยู่ขอนแจ่นคับ แต่ไปเฮ็ดงานโคราช

หน้า: [1] 2 3 4 ... 495
  พิมพ์