๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 27, 2024, 10:04:39 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 14 15 16 [17] 18
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: Henry คานเหวี่ยง .22LR ทดสอบโดย : atom_99_atom ครับ  (อ่าน 49104 ครั้ง)
atom_99_atom
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 350

« ตอบ #240 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2009, 12:04:34 AM »

ที่บอกมานะ อายุที่เหลือใช่มั๊ย ฮ่าๆ ๆ ๆ ๆ

เปล่าครับ เป็นจำนวนภรรยาน๊ะ  หลงรัก หลงรัก หลงรัก
minnie28
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #241 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2009, 12:06:11 AM »

อ้อเหรอ แหม

ถ้านับจริงๆ มันมากกว่านั้นนี่นา

คิคิคิคคิ
ตะวัน
Jr. Member
**

คะแนน 8

« ตอบ #242 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2009, 12:18:43 AM »

ที่บอกมานะ อายุที่เหลือใช่มั๊ย ฮ่าๆ ๆ ๆ ๆ

เปล่าครับ เป็นจำนวนภรรยาน๊ะ  หลงรัก หลงรัก หลงรัก

เก่งทุกๆด้านเลยนะขอรับ ยกนิ้วให้ ตามมาชมผลงานของท่านเป็นประจำครับ
ราตรีสวัสดิ์นะขอรับ  หลงรักคุณมินและคุณอะตอม ยิ้มีเลศนัย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 350

« ตอบ #243 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2009, 12:30:21 AM »

เก่งทุกๆด้านเลยนะขอรับ ยกนิ้วให้ ตามมาชมผลงานของท่านเป็นประจำครับ
ราตรีสวัสดิ์นะขอรับ  หลงรักคุณมินและคุณอะตอม ยิ้มีเลศนัย

ไม่เก่งด้านเดียวครับ โกหกไม่ค่อยเป็นกันครับ Grin
+1 ให้ราตรีโดยสวัสดิภาพครับ
ดิ โอลดิ์ สยาม
ขวานทื่อ ต้องฟันให้หนัก
Hero Member

คะแนน 206

« ตอบ #244 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2009, 06:41:48 AM »

หลงรัก หลงรัก หลงรัก  ตัวจ๋า...อย่าลืมนับเค้าด้วยนะ ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

อย่าอยู่อย่างอยาก...ถ้าสนองตัณหาไม่ได้ ก็ให้รีบปล่อยวาง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 350

« ตอบ #245 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2009, 06:50:09 AM »

หลงรัก หลงรัก หลงรัก  ตัวจ๋า...อย่าลืมนับเค้าด้วยนะ ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

นี่..ลุงๆ เดี๋ยวหลานมินก็ว่าแก่แล้วยังตัญหากลับอีก  บู่
คราวนี้ล่ะเวลาใครถามผมจะตอบว่าไม่เคยรู้จักตาลุงมาก่อนครับ  คิก คิก คิก คิก
Hero Member

คะแนน 206

« ตอบ #246 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2009, 06:56:23 AM »

Angryเดี๋ยวก็เปิดเผยความลับซะหร็อก....... หลงรักไม่เคยบอกใครนะว่าคู่ของเรา....เป้าของใครยิงแพ้ต้องยอมเป็นเมีย  หลงรักขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

อย่าอยู่อย่างอยาก...ถ้าสนองตัณหาไม่ได้ ก็ให้รีบปล่อยวาง
minnie28
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #247 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2009, 10:24:23 AM »

ฮ่า ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ

ที่แท้มินก็เข้าใจแล้วละ ว่า

ที่จริงแล้ว ปู่ทั้งสองเป็น..

...................

..ไม่บอก ไปคิดเป็นการบ้าน

คิคิคิคิ
RO 01
Global Moderator
Full Member

คะแนน 39

« ตอบ #248 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2009, 10:36:28 AM »

แจ้ง สมาชิกผู้เกี่ยวข้อง
ห้องนี้เป็นห้องทดสอบอาวุธปืนเป็นการเฉพาะ
หากท่านต้องการคุยในเรื่องส่วนตัว ขอความกรุณาไปใช้ห้องหลังแนวยิงครับ

Hero Member

คะแนน 206

« ตอบ #249 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2009, 11:18:13 AM »

แจ้ง สมาชิกผู้เกี่ยวข้อง
ห้องนี้เป็นห้องทดสอบอาวุธปืนเป็นการเฉพาะ
หากท่านต้องการคุยในเรื่องส่วนตัว ขอความกรุณาไปใช้ห้องหลังแนวยิงครับ

ไหว้ ไหว้ ไหว้ ขอบคุณครับ...รับปฎิบัติิ และขออภัยแทนเพื่อนสมาชิกด้วย...ติดพันไปหน่อยครับ ไหว้ ไหว้ ไหว้

minnie28
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #250 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2009, 11:47:24 AM »

ธุ๊คะ ธุ๊คะ
Hero Member

คะแนน 206

« ตอบ #251 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2009, 03:22:00 PM »

ไหว้ ขออนุญาตรบกวนอีกกระทู้ครับ..... ไหว้
เชิญสมาชิกในสังกัดสมาคมติ๊งต๊องย้ายตามผมมาที่หลังแนวยิง  หากยังคิดจะเจรจาหาข้อยุติครับ คิก คิก หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
          ไหว้ ขอบคุณครับ ไหว้

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 350

« ตอบ #252 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2009, 04:17:38 PM »

หลงรัก วันนี้มีโอกาสได้หารือกับ RO ครับ  ไหว้
ขอบคุณที่สนใจติดตามมาโดยตลอดครับ จริงๆ แล้วผมก็เคยได้เตือนท่าน สมช. ร่วมก๊วนไปครั้งหนึ่งครับ
ตามนี้ครับ

ขอเตือนครั้งที่ 1
โปรดใช้วิจารณญาณในการพิมพ์ด้วยครับ อิอิ
หากไม่แก้ไข จะเตือนครั้งที่ 2 ห้ามโพสใน 5 นาที
และเตือนครั้งที่ 3 ต้องเจรจารายบุคคล โดยเฉพาะป้ามิน ต้องกำชับเป็นพิเศษ เพราะเดี๋ยวกระทู้ทดสอบจะย้ายไปหลังแนวยิงซะ  คิก คิก คิก คิก
 หลงรัก แลบลิ้น

แต่ทว่าไม่ค่อยจะได้ผลอะไรเท่าใดนัก เพราะว่าผมเองเป็นโรคหัวใจ (อ่อน) ก็เลยไปเปลี่ยนไปตามสิ่งแวดล้อมบ้าง  คิก คิก

อย่างไรก็ตาม ก๊วนได้หารือโดยประชุมอย่างเคร่งเครียด ซึ่งได้ผลวิจัยในช่วงที่ผ่านมาตามนี้ครับ

โห ร่วมปีเลยเหรอ เป็นไปได้ไงเนี่ย

ไม่อยากจะเชื่อเลย

โห ร่วมปีเลยเหรอ เป็นไปได้ไงเนี่ย

ไม่อยากจะเชื่อเลย
วิเคราะห์แนวไหน ลึก กว้าง หรือเอียง Huh Huh Huh
            ต้องคุยเรื่องปืนๆๆๆๆๆ เป้าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

วิเคราะห์ความสุข                          ความมีสาระ                             ความบันเทิง                            รวมความสุข

the old siam                                      30%                                      70%                                       100%

d-E-s-T-i-n-Y                                      0%                                      100%                                      100%

atom_99_atom                                 90%                                      10%                                       100%

สมาชิกอื่นๆ                                   ตามโอกาส                                ตามโอกาส                                  100%

สรุปภาพรวม  atom เห็นว่าส่วนใหญ่แล้วมีความสุข ดังนั้นกระทู้ไม่ได้กลายพันธุ์แต่อย่างใด หากเห็นด้วยก็ vote  ครับ หลงรัก หลงรัก
 คิก คิก คิก คิก

สงสัยเครื่องคำนวณจะ bias ไปนิ๊ดครับ  คิก คิก
จากเพื่อนๆ สมช. ส่ง e-mail มาอย่างล้นหลาม ขอให้แก้ไขดังนี้ครับ

วิเคราะห์ความสุข                          ความมีสาระ                              ความบันเทิง                               รวมความสุข

the old siam                                      75.5%                                    24.5%                                   100.0%

d-E-s-T-i-n-Y                                     -8.4%                                    108.4%                                  100.0%

atom_99_atom                                 93.7%                                    6.3%                                     100.0%

สมาชิกอื่นๆ                                    ตามโอกาส                                ตามโอกาส                                 100.0%

บทสรุป คราวนี้เครื่องระบุความแม่นตรง 99.76% ครับ
อิอิ น่าเชื่อถือขึ้นเยอะเลย  คิก คิก คิก คิก

แต่กระนั้นก็ตาม ผลปรับตัวของท่าน the old มีพัฒนาการดีขึ้นตามลำดับ ซึ่งเป็นไปในทาง + อาจแตกต่างจากเพื่อน สมช. ที่พึ่งเข้ามาและอาจต้องใช้เวลาหล่อหลอมบ้าง (คาด RO คงเข้าใจดี)

ดังนั้นเพื่อเป็นการรักษามาตรฐานของบอร์ด กระผมในฐานะผู้ตั้งกระทู้ จึงขอเรียนผ่านท่านประธาน RO ไปยังสมาิชิกผู้ทรงเกียรติทั้งหลายที่แวะผ่านเข้ามา ดังนี้ครับ

แนวทางยกระดับความรู้และความสุข                   ปืนและสาระ                   ความบันเทิง                      รวมความสุข (100% เหมือนเดิม)

the old siam                                                        90%                             10%                                    100.0%   

ชาม (charm)                                                       50%                              50%                                   100.0%

atom_99_atom                                                  95%                              5%                                     100.0%

สมาชิกอื่นๆ                                                     ตามโอกาส                     ตามโอกาส                                100.0%

บทสรุป
           เพื่อเดินไปในเป้าหมายเดียวกัน ดังนั้น สมช. ต้องใช้ภาษาไทยตามต้นฉบับที่ถูกต้อง หากใช้คำอื่นๆ ที่เป็นเรื่องของคำอุทาน, ฯลฯ ให้ใช้เป็นสัญลักษณ์ที่มีอยู่แทน
และที่สำคัญ ต้องคุยกันเรื่อง ปืน เป็นส่วนประกอบหลักอย่างน้อยตามเปอร์เซนต์ (%) ที่ระบุข้างต้น  เยี่ยม
ทั้งนี้หาก สมช. ละเมิดไม่เป็นไปตามเจตนารมณ์อันบริสิทธิ์ร่วมกันตามนี้ atom_99_atom ขอให้สิทธิ์เด็ดขาดสำหรับ RO ลบกระทู้ที่มีชื่อ atom_99_atom ออกได้ทั้งหมดครับ
 Grin Grin หลงรัก หลงรัก ไหว้ อิอิ (อ้อ..ลืมไป)  หลงรัก

หวังว่าคงมีความสุขร่วมกันทุกฝ่ายครับ
ด้วยความขอบคุณและสวัสดีครับ
ลงชื่อ...atom_99_atom....
รักทุกคนครับ  หลงรัก

Hero Member

คะแนน 206

« ตอบ #253 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2009, 04:34:06 PM »

ขออภัยครับ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ต่อไปนี้  เปรี้ยงๆๆๆๆ. ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน Cry Cry Cry

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 350

« ตอบ #254 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2009, 04:46:58 PM »

ขออภัยครับ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ต่อไปนี้  เปรี้ยงๆๆๆๆ. ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน Cry Cry Cry

สังคมให้อภัยเสมอครับ ท่านพี่ยิงขนาดไหนมาเหรอครับ ผมไม่ได้ใส่เสื้อเกราะ  Cool Cool
หน้า: 1 ... 14 15 16 [17] 18
  พิมพ์